Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 72 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 96 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 118 gói thầu, trong đó có 88 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 58 gói (với 70 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 84 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 41 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 24 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,45 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,29%, Xây lắp 1,43%, Tư vấn 37,14%, Phi tư vấn 17,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 59.269.506.010 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.014.799.184 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 72 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,45 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,29%, Xây lắp 1,43%, Tư vấn 37,14%, Phi tư vấn 17,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 59.269.506.010 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.014.799.184 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,80%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 116 KHLCNT trong đó có 84 KHLCNT tự đăng tải, có 32 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 75 TBMT trong đó tự mời thầu 66 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng đăng tải TBMT Tư vấn xây dựng Kế hoạch Phòng ngừa, ứng phó sự cố hóa chất cấp tỉnh trên địa bàn thành phố Đà Nẵng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2026 18:21
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu In ấn, treo, tháo băng rôn tại Khu vực tổ chức và trên các tuyến đường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DỊCH VỤ QUẢNG CÁO TUẤN PHẠM
11/08/2026 15:26
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Thuê các dịch vụ phục vụ phòng họp và khu vực trưng bày tại Diễn đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
11/08/2026 15:23
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Thuê Hội trường và dịch vụ liên quan tại nơi tổ chức Diễn đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHU DU LỊCH BẮC MỸ AN
11/08/2026 15:20
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Tổ chức “Diễn đàn Logistics Quốc tế Đà Nẵng 2026” với 3 gói thầu.
11/08/2026 15:10
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Tổ chức “Diễn đàn Logistics Quốc tế Đà Nẵng 2026” với 2 gói thầu.
07/08/2026 11:20
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập nhiệm vụ Điều tra khảo sát, đánh giá tổng thể 13 dự án thủy điện nhỏ (công suất từ 10MW trở lên) phát triển mới giai đoạn 2026-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN 1
06/08/2026 16:17
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Tư vấn xây dựng kế hoạch Phòng ngừa, ứng phó sự cố hóa chất cấp tỉnh trên địa bàn thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
23/07/2026 11:00
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Tư vấn xây dựng Đề án “Hình thành Trung tâm logistics tích hợp đa phương thức tại thành phố Đà Nẵng”.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NGHIÊN CỨU VÀ PHÁT TRIỂN LOGISTICS VIỆT NAM
14/07/2026 15:12
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng đăng tải TBMT Dịch vụ số hóa tài
liệu lưu trữ của Sở
Công Thương thành
phố Đà Nẵng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/07/2026 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu gói thầu “Dịch vụ thuê Cabin, tai nghe, tivi LCD; in ấn, treo tháo băng rôn ngang, băng rôn dọc, standee” Lễ Công bố Quyết định của Thủ tướng
Chính phủ về thành lập Khu thương mại tự do Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tổ Chức Sự Kiện Công Nghệ Tứ Đại Nam
10/07/2025 10:13
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ
tổ chức Diễn
tập ứng phó
sự cố hóa
chất cấp
thành phố
năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT AN TOÀN MÔI TRƯỜNG HÒA PHÁT
02/07/2025 15:44
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ số hóa tài liệu lưu trữ năm 2025 (đợt 2).
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng
02/07/2025 10:34
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ số hóa tài liệu lưu trữ năm 2025 (đợt 2) với 1 gói thầu.
02/07/2025 10:29
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Thuê dịch vụ tổ chức Phiên chợ thanh toán không tiền mặt - Đà Nẵng 2025 với 1 gói thầu.
01/07/2025 10:28
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu “Tuyên tuyền trên Báo và Đài Phát thanh, Truyền hình Đà Nẵng”
Lễ Công bố Quyết định của Thủ tướng Chính phủ về thành lập
Khu thương mại tự do Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: BÁO VÀ ĐÀI PHÁT THANH, TRUYỀN HÌNH ĐÀ NẴNG
26/06/2025 15:58
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu gói thầu Thiết kế, lắp đặt sân khấu, âm thanh, ánh sáng, màn hình LED
Lễ Công bố Quyết định của Thủ tướng Chính phủ về thành lập
Khu thương mại tự do Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG GIẢI TRÍ JOHITO
26/06/2025 15:44
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm dịch vụ tổ chức “Lễ Công bố Quyết định của Thủ tướng Chính phủ về thành lập Khu thương mại tự do Đà Nẵng” với 3 gói thầu.
26/06/2025 15:30
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Dịch vụ thiết kế, thi công, dàn dựng và trang trí gian hàng chung trưng bày sản phẩm OCOP, đặc trưng, công nghiệp nông thôn tiêu biểu thành phố Đà Nẵng tại Hội chợ hàng Việt Đà Nẵng 2025 - Tôn vinh sản phẩm OCOP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔ CHỨC SỰ KIỆN VÀ DU LỊCH GALA VIỆT
06/06/2025 11:41
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thuê dịch vụ thiết kế, thi công, dàn dựng và trang trí gian hàng chung trưng bày sản phẩm OCOP, đặc trưng, công nghiệp nông thôn tiêu biểu thành phố Đà Nẵng tại Hội chợ hàng Việt Đà Nẵng 2025 - Tôn vinh sản phẩm OCOP với 1 gói thầu.
06/06/2025 11:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng đăng tải TBMT Tư vấn xây dựng Kế hoạch Phòng ngừa, ứng phó sự cố hóa chất cấp tỉnh trên địa bàn thành phố Đà Nẵng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2026 18:21
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu In ấn, treo, tháo băng rôn tại Khu vực tổ chức và trên các tuyến đường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DỊCH VỤ QUẢNG CÁO TUẤN PHẠM
11/08/2026 15:26
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Thuê các dịch vụ phục vụ phòng họp và khu vực trưng bày tại Diễn đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
11/08/2026 15:23
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Thuê Hội trường và dịch vụ liên quan tại nơi tổ chức Diễn đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHU DU LỊCH BẮC MỸ AN
11/08/2026 15:20
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Tổ chức “Diễn đàn Logistics Quốc tế Đà Nẵng 2026” với 3 gói thầu.
11/08/2026 15:10
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Tổ chức “Diễn đàn Logistics Quốc tế Đà Nẵng 2026” với 2 gói thầu.
07/08/2026 11:20
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập nhiệm vụ Điều tra khảo sát, đánh giá tổng thể 13 dự án thủy điện nhỏ (công suất từ 10MW trở lên) phát triển mới giai đoạn 2026-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN 1
06/08/2026 16:17
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Tư vấn xây dựng kế hoạch Phòng ngừa, ứng phó sự cố hóa chất cấp tỉnh trên địa bàn thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
23/07/2026 11:00
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Tư vấn xây dựng Đề án “Hình thành Trung tâm logistics tích hợp đa phương thức tại thành phố Đà Nẵng”.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NGHIÊN CỨU VÀ PHÁT TRIỂN LOGISTICS VIỆT NAM
14/07/2026 15:12
Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng đăng tải TBMT Dịch vụ số hóa tài
liệu lưu trữ của Sở
Công Thương thành
phố Đà Nẵng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/07/2026 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 96 KHLCNT, trong đó có 118 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 70 TBMT trong 58 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 66 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 84 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 84 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 41 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 72 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 17 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Định nghĩa có nghĩa là giới hạn. "
Oscar Wilde
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.