Tìm kiếm thông tin bên mời thầu
Thông tin bên mời thầu
Mã cơ quan
Z020122
Mã định danh (theo MSC mới)
vn3300269487
Tên đơn vị (Đầy đủ)

Sở Công Thương thành phố Huế

Số ĐKKD
3300269487
Phân loại trực thuộc
Khác
Loại hình cơ quan
Lớn
Địa chỉ
Số 02 Tôn Đức Thắng, Phường Phú Hội, Thành phố Huế, Huế
Địa chỉ (Sau sáp nhập)
Số 02 Tôn Đức Thắng, Phường Thuận Hóa, Huế
Số điện thoại (MSC cũ)
0543845636
Số fax (MSC cũ)
0543833147
Trang web
http://www.itradetthue.gov.vn
Mã số thuế
3300269487
Ngày cấp
07/01/1999
Quốc gia cấp
Việt Nam
Tên cơ quan chủ quản
UBND tỉnh Thừa Thiên Huế
Mã quan hệ ngân sách
1022010
Người đại diện
Đặng Hữu Phúc
Chức vụ
Giám Đốc
Ngày phê duyệt yêu cầu đăng ký
26/04/2016
Trạng thái vai trò
Đang hoạt động

Tiện ích dành cho bạn:

BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"

DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xác định quyền tải file của gói T100.

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Công Thương thành phố Huế như sau:

Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Công Thương thành phố Huế như sau:

  • Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
  • Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 20 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
  • Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Điểm đánh giá bên mời thầu
Số điểm và xếp hạng trên được Phần mềm DauThau.info phân tích dựa theo lịch sử đấu thầu. Tuy nhiên, việc tính điểm này chỉ mang tính chất tương đối và không thể quyết định chính xác đến năng lực bên mời thầu nào mạnh hơn hay yếu hơn. Khi so sánh, bạn nên cân nhắc kỹ đến nhiều yếu tố khác như nội dung cụ thể của gói thầu, uy tín của bên mời thầu... Để hiểu rõ hơn về các tiêu chí tính điểm, bạn xem thêm tại bài viết sau: Bộ chỉ số đánh giá bên mời thầu
Tiêu chí đánh giá Điểm đánh giá
Kinh nghiệm
???
Kinh nghiệm tài chính
???
Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu
???
Hiệu quả mời thầu
???
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem điểm đánh giá bên mời thầu.
Thông tin tổng hợp
Hoạt động của bên mời thầu
Hoạt động của chủ đầu tư

Danh sách KHLCNT mà bên mời thầu này làm chủ đầu tư

Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.

Tên kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Tên dự án
Ngày đăng tải
Số gói thầu
Tên dự án: Tổ chức Phòng trƣng bày (gian hàng) triển lãm giới thiệu sản phẩm công nghiệp, tiểu thủ công nghiệp và thủ công truyền thống
Ngày đăng tải: 17:46 09/01/2026
Số gói thầu: 1
Tên dự án: Xây dựng cơ sở dữ liệu, trang thông tin điện tử, tuyên truyền quảng bá các sản phẩm CN-TTCN và thủ công truyền thống
Ngày đăng tải: 17:40 09/01/2026
Số gói thầu: 1
Tên dự án: Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị phòng họp trực tuyến
Ngày đăng tải: 17:40 08/01/2026
Số gói thầu: 1
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương thành phố Huế đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 21 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách TBMT đã được bên mời thầu đăng tải

Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.

Gói thầu
Giá gói thầu
Ngày đăng tải
Đóng thầu
Giá gói thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Ngày đăng tải:
Đóng thầu:
Giá gói thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Ngày đăng tải:
Đóng thầu:
Giá gói thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Ngày đăng tải:
Đóng thầu:
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương thành phố Huế đã đăng tải 14 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách KQLCNT đã được bên mời thầu đăng tải

Gói thầu
Mở thầu
Hoàn thành
Kết quả
Mở thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Hoàn thành:
Kết quả:
Mở thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Hoàn thành:
Kết quả:
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương thành phố Huế đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:
  • Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách nhà thầu có quan hệ với bên mời thầu

Nhà thầu
Tổng số gói thầu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương thành phố Huế có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn có quan hệ với bên mời thầu

Nhà thầu
Địa chỉ
Số gói thầu
Địa chỉ: 172 Tôn Thất Thuyết, thành phố Đông Hà,, tỉnh Quảng Trị.
Địa chỉ: 240 Quốc lộ 9, phường 3, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị.
Địa chỉ: Địa chỉ: Số 23 Đặng Trần Côn, Quốc Tử Giám, Đống Đa, TP Hà Nội
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương thành phố Huế có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

DANH SÁCH CHỦ ĐẦU TƯ MÀ BÊN MỜI THẦU CÓ QUAN HỆ

Chủ đầu tư
Số KHLCNT
Số gói thầu
Tổng giá gói thầu
Số KHLCNT:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu:
Tổng giá gói thầu:
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương thành phố Huế có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đã xem: 892
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây