Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 54 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 75,00%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.891.795.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.854.580.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 75,00%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.891.795.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.854.580.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 56 KHLCNT trong đó có 25 KHLCNT tự đăng tải, có 31 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2026 09:58
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2026 08:09
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập HSMT đánh giáHSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thanh Hùng Đắk Lắk
10/08/2026 07:56
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên
10/08/2026 07:52
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập HSMT đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thanh Hùng Đắk Lắk
07/08/2026 17:03
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu thẩm định HSMT, thẩm định kết quả Lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên
07/08/2026 17:00
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa công trình nhà làm việc của Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk Hạng mục: Sửa chữa nhà làm việc với 4 gói thầu.
07/08/2026 16:56
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa công trình nhà phụ trợ của Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk, Hạng mục: Sửa chữa nhà phụ trợ với 4 gói thầu.
07/08/2026 16:40
Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển dự án: Sửa chữa công trìnhnhà phụ trợ của Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk, Hạng mục: Sửa chữa nhà phụ trợ.
07/08/2026 16:16
Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phê duyệt dự án: Sửa chữa công trình nhà làm việc của Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk Hạng mục: Sửa chữa nhà làm việc.
07/08/2026 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Tổ chức 02 lớp tập huấn về sử dụng năng lượng tiết kiệm và hiệu quả cho đối tượng là các đoàn viên Đoàn thanh niên cộng sản tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NGHIÊN CỨU VÀ PHÁT TRIỂN VỀ TIẾT KIỆM NĂNG LƯỢNG
11/11/2025 14:54
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Tổ chức Ngày chuyển đổi số và ứng dụng thanh toán không tiền mặt trong thương mại điện tử 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIETNAMTRADE
19/06/2025 09:17
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Thực hiện Cuộc vận động người Việt Nam ưu tiên dùng hàng Việt Nam trên địa bàn tỉnh Đắk Lắk năm 2025 với 2 gói thầu.
13/06/2025 15:39
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tổ chức Ngày chuyển đổi số và ứng dụng thanh toán không tiền mặt trong thương mại điện tử 2025 với 1 gói thầu.
10/06/2025 10:33
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Lớp tập huấn nghiệp vụ quản lý chợ năm 2025 trên địa bàn tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Cao đẳng Thương mại
10/06/2025 10:27
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Tổ chức lớp tập huấn nghiệp vụ quản lý chợ năm 2025 trên địa bàn tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
20/05/2025 08:21
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Tổ chức Hội nghị giao thương quốc tế - Kết nối, nâng tầm cà phê Việt trong khuôn khổ Lễ hội cà phê Buôn Ma Thuột lần thứ 9 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TÍN NHÂN
07/03/2025 16:10
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tổ chức hội nghị giao thương quốc tế -Kết nối, nâng tầm cà phê Việt với 1 gói thầu.
07/03/2025 16:07
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tổ chức hội nghị giao thương quốc tế -Kết nối, nâng tầm cà phê Việt với 1 gói thầu.
28/02/2025 09:27
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu Thuê đơn vị gia công trang trí, trang thiết bị Tổ chức gian hàng trưng bày, nhận diện hàng Việt Nam, in ấn tờ rơi, băng rôn, cờ phướn tuyên truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI IN ẤN - QUẢNG CÁO Ý TƯỞNG
16/12/2024 14:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2026 09:58
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2026 08:09
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập HSMT đánh giáHSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thanh Hùng Đắk Lắk
10/08/2026 07:56
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên
10/08/2026 07:52
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập HSMT đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thanh Hùng Đắk Lắk
07/08/2026 17:03
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu thẩm định HSMT, thẩm định kết quả Lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng Hải Tây Nguyên
07/08/2026 17:00
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa công trình nhà làm việc của Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk Hạng mục: Sửa chữa nhà làm việc với 4 gói thầu.
07/08/2026 16:56
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa công trình nhà phụ trợ của Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk, Hạng mục: Sửa chữa nhà phụ trợ với 4 gói thầu.
07/08/2026 16:40
Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển dự án: Sửa chữa công trìnhnhà phụ trợ của Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk, Hạng mục: Sửa chữa nhà phụ trợ.
07/08/2026 16:16
Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phê duyệt dự án: Sửa chữa công trình nhà làm việc của Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk Hạng mục: Sửa chữa nhà làm việc.
07/08/2026 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 27 KHLCNT, trong đó có 54 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 32 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có một cách khen tặng người đàn bà mà họ thích nhất là nói xấu người đàn bà đối thủ của họ. Khen tặng người đàn bà mà đồng thời cũng khen tặng một người đàn bà khác, thì sự khen tặng của mình thành vô gía trị. "
Bà De Girardin