Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.048.126.987 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.034.686.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.048.126.987 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.034.686.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,66%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình dân dụng và công nghiệp tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/12/2020 16:41
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình dân dụng và công nghiệp tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Đắk Lắk sử dụng vốn ngân sách trung ương, giai đoạn 2015-2020 (đầu tư bổ sung một số thôn, buôn từ phần vốn còn lại của dự án) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk với 6 gói thầu.
30/11/2020 09:35
Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Đắk Lắk sử dụng nguồn vốn ngân sách Trung ương, giai đoạn 2015-2020.
30/11/2020 07:00
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Quy hoạch phát triển điện mặt trời tỉnh Đắk Lắk giai đoạn đến năm 2020, tầm nhìn đến năm 2030 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk.
22/11/2017 10:03
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Tư vấn khảo sát, lập Quy hoạch phát triển điện mặt trời tỉnh Đắk Lắk giai đoạn đến năm 2020, tầm nhìn đến năm 2030 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
16/10/2017 14:43
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình: Cấp điện nông thôn từ lưới điện Quốc gia tỉnh Đắk Lắk (Giai đoạn 1- Đầu tư một sô thôn, buôn có nhu cầu cấp thiết về điện) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty THH Đại Tiến
07/10/2016 10:03
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình: Cấp điện nông thôn từ lưới điện Quốc gia tỉnh Đắk Lắk (Giai đoạn 1- Đầu tư một sô thôn, buôn có nhu cầu cấp thiết về điện) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/09/2016 16:55
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk với 5 gói thầu.
23/08/2016 11:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Quy hoạch phát triển điện mặt trời tỉnh Đắk Lắk giai đoạn đến năm 2020, tầm nhìn đến năm 2030.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Năng lượng
22/11/2017 10:03
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Quy hoạch phát triển điện mặt trời tỉnh Đắk Lắk giai đoạn đến năm 2020, tầm nhìn đến năm 2030. với 1 gói thầu.
16/10/2017 15:05
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Tư vấn khảo sát, lập Quy hoạch phát triển điện mặt trời tỉnh Đắk Lắk giai đoạn đến năm 2020, tầm nhìn đến năm 2030 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
16/10/2017 14:43
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình: Cấp điện nông thôn từ lưới điện Quốc gia tỉnh Đắk Lắk (Giai đoạn 1- Đầu tư một sô thôn, buôn có nhu cầu cấp thiết về điện).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty THH Đại Tiến
07/10/2016 10:03
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình: Cấp điện nông thôn từ lưới điện Quốc gia tỉnh Đắk Lắk (Giai đoạn 1- Đầu tư một sô thôn, buôn có nhu cầu cấp thiết về điện) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/09/2016 16:55
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Gói thầu thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/08/2016 10:52
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Đắk Lắk với 5 gói thầu.
23/08/2016 11:04
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Tư vấn khảo sát, lập thiết kế bản vẽ thi công - dự toán thuộc dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Đăk Lăk (Giai đoạn 1 - Đầu tư một số thôn, buôn có nhu cầu cấp thiết về điện). (Đăng tải trên báo đấu thầu số 85 ngày 11/05/2016) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/05/2016 08:36
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Tư vấn lập Đề án Rà soát Đề án đánh giá tiềm năng phát triển công nghiệp tỉnh Đắk Lắk đến năm 2015 và định hướng đến năm 2020 (Đăng tải trên Báo Đấu thầu số 187 ngày 02/10/2015) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/10/2015 08:00
Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đăng tải TBMT Dịch vụ tổ chức Hội chợ triển lãm chuyên ngành cà phê 2015 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/01/2015 08:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình dân dụng và công nghiệp tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/12/2020 16:41
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình dân dụng và công nghiệp tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc dự án Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Đắk Lắk sử dụng vốn ngân sách trung ương, giai đoạn 2015-2020 (đầu tư bổ sung một số thôn, buôn từ phần vốn còn lại của dự án) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk với 6 gói thầu.
30/11/2020 09:35
Chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Đắk Lắk sử dụng nguồn vốn ngân sách Trung ương, giai đoạn 2015-2020.
30/11/2020 07:00
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Quy hoạch phát triển điện mặt trời tỉnh Đắk Lắk giai đoạn đến năm 2020, tầm nhìn đến năm 2030 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk.
22/11/2017 10:03
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Tư vấn khảo sát, lập Quy hoạch phát triển điện mặt trời tỉnh Đắk Lắk giai đoạn đến năm 2020, tầm nhìn đến năm 2030 của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
16/10/2017 14:43
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình: Cấp điện nông thôn từ lưới điện Quốc gia tỉnh Đắk Lắk (Giai đoạn 1- Đầu tư một sô thôn, buôn có nhu cầu cấp thiết về điện) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty THH Đại Tiến
07/10/2016 10:03
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình: Cấp điện nông thôn từ lưới điện Quốc gia tỉnh Đắk Lắk (Giai đoạn 1- Đầu tư một sô thôn, buôn có nhu cầu cấp thiết về điện) của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/09/2016 16:55
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk với 5 gói thầu.
23/08/2016 11:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự tử tế, dù nhỏ tới thế nào, không bao giờ là lãng phí. "
Aesop