Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 48 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,18%, Xây lắp 54,55%, Tư vấn 27,27%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 89.978.440.317 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 84.921.350.977 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,18%, Xây lắp 54,55%, Tư vấn 27,27%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 89.978.440.317 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 84.921.350.977 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,62%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Điện Biên như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 30 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 18 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 37 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 27 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên đăng tải TBMT Tổ chức Phiên chợ thanh toán không tiền mặt theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 15:48
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TMT
25/08/2026 10:45
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Đề án: Tổ chức Phiên chợ thanh toán không tiền mặt với 2 gói thầu.
24/08/2026 08:29
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Sở Công Thương tỉnh Điện Biên năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LƯU TRỮ CHUYỂN ĐỔI SỐ ATHENA
24/04/2026 14:04
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Chỉnh
lý tài liệu lưu trữ của Sở Công Thương tỉnh Điện Biên năm 2026 với 1 gói thầu.
16/04/2026 09:54
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền trên Báo điện tử của Báo Nông nghiệp và Môi trường năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Nông nghiệp và Môi trường
13/03/2026 17:00
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền trên Báo điện tử Công Thương năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Công Thương
13/03/2026 16:57
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Tuyên truyền trên Báo điện tử Công Thương năm 2026 với 1 gói thầu.
11/03/2026 14:34
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Tuyên truyền trên Báo điện tử của Báo Nông nghiệp và Môi trường năm 2026 với 1 gói thầu.
11/03/2026 14:31
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền Chương trình truyền thông “Kết quả Đại hội XV Đảng bộ tỉnh Điện Biên - Kế hoạch thực hiện nhiệm vụ nhiệm kỳ mới”.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí Công Thương
26/11/2025 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Kiểm toán công trình cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia các huyện Điện Biên, Mường Chà, Nậm Pồ, Tuần Giáo, đầu tư xây dựng năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AGT
18/05/2025 09:56
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TDT TỈNH ĐIỆN BIÊN
02/12/2024 16:52
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THÀNH NAM ĐIỆN BIÊN
02/12/2024 16:33
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu "Sửa chữa gian hàng giới thiệu sản phẩm XTTM làm Hội trường Sở; sửa chữa gara xe làm nhà bảo vệ trụ sở" với 3 gói thầu.
27/11/2024 16:49
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán công trình cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia cho các bản Chế Á, Háng Tàu, xã Tỏa Tình, huyện Tuần Giáo đầu tư xây dựng năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ AGT
21/10/2024 11:23
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU VÀ ĐẦU TƯ MSC
26/09/2024 16:18
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ VÀ TƯ VẤN SAO KHUÊ
26/09/2024 16:09
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Đợt VIII - năm 2023 thuộc dự án cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia tỉnh Điện Biên giai đoạn 2014-2020 với 5 gói thầu.
25/09/2024 10:54
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia các huyện Điện Biên, Mường Chà, Nậm Pồ, Tuần Giáo, đầu tư xây dựng năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
22/09/2024 17:15
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp công trình cấp điện nông thôn từ lưới điện quốc gia các huyện Điện Biên, Mường Chà, Nậm Pồ, Tuần Giáo, đầu tư xây dựng năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐIỆN, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐIỆN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH
16/09/2024 20:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên đăng tải TBMT Tổ chức Phiên chợ thanh toán không tiền mặt theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 15:48
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TMT
25/08/2026 10:45
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Đề án: Tổ chức Phiên chợ thanh toán không tiền mặt với 2 gói thầu.
24/08/2026 08:29
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Sở Công Thương tỉnh Điện Biên năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LƯU TRỮ CHUYỂN ĐỔI SỐ ATHENA
24/04/2026 14:04
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Chỉnh
lý tài liệu lưu trữ của Sở Công Thương tỉnh Điện Biên năm 2026 với 1 gói thầu.
16/04/2026 09:54
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền trên Báo điện tử của Báo Nông nghiệp và Môi trường năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Nông nghiệp và Môi trường
13/03/2026 17:00
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền trên Báo điện tử Công Thương năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Công Thương
13/03/2026 16:57
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Tuyên truyền trên Báo điện tử Công Thương năm 2026 với 1 gói thầu.
11/03/2026 14:34
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Tuyên truyền trên Báo điện tử của Báo Nông nghiệp và Môi trường năm 2026 với 1 gói thầu.
11/03/2026 14:31
Sở Công Thương tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền Chương trình truyền thông “Kết quả Đại hội XV Đảng bộ tỉnh Điện Biên - Kế hoạch thực hiện nhiệm vụ nhiệm kỳ mới”.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí Công Thương
26/11/2025 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Điện Biên đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 48 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Điện Biên đã đăng tải 11 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Điện Biên đã đăng tải 35 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Điện Biên có quan hệ với 48 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Điện Biên có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Điện Biên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tất cả những tư tưởng thực sự thông thái đã được nghĩ cả ngàn lần; nhưng để biến chúng thực sự thuộc về ta, ta phải thực sự suy ngẫm về chúng, cho tới khi chúng bắt rễ vào trải nghiệm của bản thân ta. "
Johann Wolfgang von Goethe
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.