Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 28 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 11 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.189.846.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.094.666.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.189.846.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.094.666.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,83%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lào Cai như sau:
- Là chủ đầu tư của 28 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thực hiện Đề án “Xây dựng khu hợp tác kinh tế qua biên giới Lào Cai, Việt Nam - Vân Nam, Trung Quốc” của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Chiến lược, Chính sách Công Thương
05/08/2025 08:24
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thực hiện Đề án “Xây dựng khu hợp tác kinh tế qua biên giới Lào Cai, Việt Nam - Vân Nam, Trung Quốc” của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/06/2025 16:35
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E- HSMT, đánh giá E- HSDT của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO, TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HL
04/06/2025 09:16
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO VÀ TƯ VẤN PHÁT TRIỂN NGUỒN NHÂN LỰC VIỆT
04/06/2025 09:15
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Kinh phí thực hiện Đề án “Xây dựng khu hợp tác kinh tế qua biên giới Lào Cai, Việt Nam - Vân Nam, Trung Quốc” của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lào Cai với 3 gói thầu.
02/06/2025 15:08
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Kinh phí thực hiện Đề án “Xây dựng khu hợp tác kinh tế qua biên giới Lào Cai, Việt Nam - Vân Nam, Trung Quốc” của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lào Cai với 3 gói thầu.
02/06/2025 13:44
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Công Thương tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI AN DÂN
15/11/2024 17:56
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Công Thương tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/11/2024 15:32
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Công Thương tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/11/2024 10:43
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Công Thương tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
29/10/2024 17:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Công Thương tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thực hiện Đề án “Xây dựng khu hợp tác kinh tế qua biên giới Lào Cai, Việt Nam - Vân Nam, Trung Quốc”.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Chiến lược, Chính sách Công Thương
05/08/2025 08:24
Sở Công Thương tỉnh Lào Cai công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thực hiện Đề án “Xây dựng khu hợp tác kinh tế qua biên giới Lào Cai, Việt Nam - Vân Nam, Trung Quốc” với 1 nhà thầu tham gia.
14/07/2025 10:11
Sở Công Thương tỉnh Lào Cai đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thực hiện Đề án “Xây dựng khu hợp tác kinh tế qua biên giới Lào Cai, Việt Nam - Vân Nam, Trung Quốc” theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/06/2025 16:35
Sở Công Thương tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E- HSMT, đánh giá E- HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO, TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HL
04/06/2025 09:16
Sở Công Thương tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO VÀ TƯ VẤN PHÁT TRIỂN NGUỒN NHÂN LỰC VIỆT
04/06/2025 09:15
Sở Công Thương tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT Kinh phí thực hiện Đề án “Xây dựng khu hợp tác kinh tế qua biên giới Lào Cai, Việt Nam - Vân Nam, Trung Quốc” với 3 gói thầu.
02/06/2025 15:08
Sở Công Thương tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT Kinh phí thực hiện Đề án “Xây dựng khu hợp tác kinh tế qua biên giới Lào Cai, Việt Nam - Vân Nam, Trung Quốc” với 3 gói thầu.
02/06/2025 13:44
Sở Công Thương tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Công Thương tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI AN DÂN
15/11/2024 17:56
Sở Công Thương tỉnh Lào Cai công bố KQMT gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Công Thương tỉnh Lào Cai với 2 nhà thầu tham gia.
11/11/2024 10:17
Sở Công Thương tỉnh Lào Cai đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Công Thương tỉnh Lào Cai theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/11/2024 15:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thực hiện Đề án “Xây dựng khu hợp tác kinh tế qua biên giới Lào Cai, Việt Nam - Vân Nam, Trung Quốc” của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên cứu Chiến lược, Chính sách Công Thương
05/08/2025 08:24
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thực hiện Đề án “Xây dựng khu hợp tác kinh tế qua biên giới Lào Cai, Việt Nam - Vân Nam, Trung Quốc” của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/06/2025 16:35
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E- HSMT, đánh giá E- HSDT của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO, TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HL
04/06/2025 09:16
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO VÀ TƯ VẤN PHÁT TRIỂN NGUỒN NHÂN LỰC VIỆT
04/06/2025 09:15
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Kinh phí thực hiện Đề án “Xây dựng khu hợp tác kinh tế qua biên giới Lào Cai, Việt Nam - Vân Nam, Trung Quốc” của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lào Cai với 3 gói thầu.
02/06/2025 15:08
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Kinh phí thực hiện Đề án “Xây dựng khu hợp tác kinh tế qua biên giới Lào Cai, Việt Nam - Vân Nam, Trung Quốc” của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lào Cai với 3 gói thầu.
02/06/2025 13:44
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Công Thương tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI AN DÂN
15/11/2024 17:56
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Công Thương tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/11/2024 15:32
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Công Thương tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/11/2024 10:43
Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Sở Công Thương tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Sở Công Thương tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
29/10/2024 17:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lào Cai đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lào Cai đã đăng tải 10 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lào Cai đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lào Cai có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lào Cai có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Công Thương tỉnh Lào Cai có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Người nói yêu bạn, chưa chắc có thể đợi được bạn. Nhưng người đợi được bạn, chắc chắn sẽ rất yêu bạn… "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.