Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 758.568.572 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 758.568.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 758.568.572 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 758.568.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo thành phố Cần Thơ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 28 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 28 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Dân tộc và Tôn giáo thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Danh mục thuê dịch vụ: Hợp đồng (trọn gói) với cơ sở đào tạo tổ chức các lớp tập huấn Bồi dưỡng kiến thức dân tộc (Nội dung số 1, Tiểu dự án 2, Dự án 5 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số giai đoạn I từ năm 2021 - 2025).
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM BỒI DƯỠNG VÀ PHÁT TRIỂN NGUỒN NHÂN LỰC ( HỌC VIỆN DÂN TỘC)
11/08/2026 14:30
Sở Dân tộc và Tôn giáo thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức Hội nghị tập huấn kỹ năng, nghiệp vụ phổ biến giáo dục pháp luật và tuyên truyền vận động đồng bào vùng dân tộc thiểu số năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PRO PHƯƠNG NAM
06/08/2026 16:33
Sở Dân tộc và Tôn giáo thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thực hiện tổ chức 04 lớp bồi dưỡng nghiệp vụ đối với cán bộ, công chức làm công tác tín ngưỡng, tôn giáo trên địa bàn thành phố Cần Thơ, năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PRO PHƯƠNG NAM
28/07/2026 09:59
Sở Dân tộc và Tôn giáo thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức Hội nghị tuyên truyền nhằm hạn chế tình trạng tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống vùng đồng bào dân tộc thiểu số trên địa bàn thành phố Cần Thơ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁNG TẠO CÔNG NGHỆ TECHMIND
28/07/2026 09:57
Sở Dân tộc và Tôn giáo thành phố Cần Thơ đăng tải TBMT Danh mục thuê dịch vụ: Hợp đồng (trọn gói) với cơ sở đào tạo tổ chức các lớp tập huấn Bồi dưỡng kiến thức dân tộc (Nội dung số 1, Tiểu dự án 2, Dự án 5 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số giai đoạn I từ năm 2021 - 2025) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2026 16:30
Sở Dân tộc và Tôn giáo thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Thực hiện tổ chức 04 lớp bồi dưỡng nghiệp vụ đối với cán bộ, công chức làm công tác tín ngưỡng, tôn giáo trên địa bàn thành phố Cần Thơ, năm 2026 với 1 gói thầu.
17/07/2026 11:03
Sở Dân tộc và Tôn giáo thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức hội nghị tập huấn Nâng cao kỹ năng vận động, tuyên truyền, hòa giải cho người có uy tín trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số, thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TẠO NHẤT TÂM
17/07/2026 09:45
Sở Dân tộc và Tôn giáo thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức Hội nghị tập huấn nâng cao năng lực cho cộng đồng và cán bộ ở các cấp triển khai Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số trên địa bàn thành phố Cần Thơ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIẢI PHÁP KẾT NỐI SỐ
10/07/2026 09:25
Sở Dân tộc và Tôn giáo thành phố Cần Thơ đăng tải TBMT Gói thầu: Tổ chức Hội nghị tập huấn kỹ năng, nghiệp vụ phổ biến giáo dục pháp luật và tuyên truyền vận động đồng bào vùng dân tộc thiểu số năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/07/2026 09:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Dân tộc và Tôn giáo thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Vạn Tiến Đồng
04/02/2026 08:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Dân tộc và Tôn giáo thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Danh mục thuê dịch vụ: Hợp đồng (trọn gói) với cơ sở đào tạo tổ chức các lớp tập huấn Bồi dưỡng kiến thức dân tộc (Nội dung số 1, Tiểu dự án 2, Dự án 5 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số giai đoạn I từ năm 2021 - 2025).
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM BỒI DƯỠNG VÀ PHÁT TRIỂN NGUỒN NHÂN LỰC ( HỌC VIỆN DÂN TỘC)
11/08/2026 14:30
Sở Dân tộc và Tôn giáo thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức Hội nghị tập huấn kỹ năng, nghiệp vụ phổ biến giáo dục pháp luật và tuyên truyền vận động đồng bào vùng dân tộc thiểu số năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PRO PHƯƠNG NAM
06/08/2026 16:33
Sở Dân tộc và Tôn giáo thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thực hiện tổ chức 04 lớp bồi dưỡng nghiệp vụ đối với cán bộ, công chức làm công tác tín ngưỡng, tôn giáo trên địa bàn thành phố Cần Thơ, năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PRO PHƯƠNG NAM
28/07/2026 09:59
Sở Dân tộc và Tôn giáo thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức Hội nghị tuyên truyền nhằm hạn chế tình trạng tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống vùng đồng bào dân tộc thiểu số trên địa bàn thành phố Cần Thơ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁNG TẠO CÔNG NGHỆ TECHMIND
28/07/2026 09:57
Sở Dân tộc và Tôn giáo thành phố Cần Thơ đăng tải TBMT Danh mục thuê dịch vụ: Hợp đồng (trọn gói) với cơ sở đào tạo tổ chức các lớp tập huấn Bồi dưỡng kiến thức dân tộc (Nội dung số 1, Tiểu dự án 2, Dự án 5 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số giai đoạn I từ năm 2021 - 2025) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2026 16:30
Sở Dân tộc và Tôn giáo thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Thực hiện tổ chức 04 lớp bồi dưỡng nghiệp vụ đối với cán bộ, công chức làm công tác tín ngưỡng, tôn giáo trên địa bàn thành phố Cần Thơ, năm 2026 với 1 gói thầu.
17/07/2026 11:03
Sở Dân tộc và Tôn giáo thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức hội nghị tập huấn Nâng cao kỹ năng vận động, tuyên truyền, hòa giải cho người có uy tín trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số, thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TẠO NHẤT TÂM
17/07/2026 09:45
Sở Dân tộc và Tôn giáo thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tổ chức Hội nghị tập huấn nâng cao năng lực cho cộng đồng và cán bộ ở các cấp triển khai Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số trên địa bàn thành phố Cần Thơ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIẢI PHÁP KẾT NỐI SỐ
10/07/2026 09:25
Sở Dân tộc và Tôn giáo thành phố Cần Thơ đăng tải TBMT Gói thầu: Tổ chức Hội nghị tập huấn kỹ năng, nghiệp vụ phổ biến giáo dục pháp luật và tuyên truyền vận động đồng bào vùng dân tộc thiểu số năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/07/2026 09:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo thành phố Cần Thơ đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo thành phố Cần Thơ có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo thành phố Cần Thơ có quan hệ với 0 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Để được chấp nhận vào tổ ấm của Thiên nhiên không tốn gì cả. Không ai bị từ chối, chỉ có người tự từ chối mình. Bạn chỉ phải kéo rèm cửa sổ. "
Henry David Thoreau