Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 104 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 119 gói thầu, trong đó có 102 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 81 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 79 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.839.865.534 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.824.259.760 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.839.865.534 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.824.259.760 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 108 KHLCNT trong đó có 86 KHLCNT tự đăng tải, có 22 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 46 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 45 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ ăn, uống phục vụ tại Hội nghị Sơ kết triển khai thực hiện xóa nhà tạm, nhà dột náttrên địa bàn tỉnh Kon Tum, năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. với 1 gói thầu.
24/06/2025 15:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẤU THẦU MINH ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm dịch vụ tổ chức Hội nghị tập huấn kỹ năng, nghiệp vụ phổ biến, giáo dục pháp luật và tuyên truyền, vận động đồng bào vùng dân tộc thiểu số và miền núi thuộc Chương trình mục tiêu quốc phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi, năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH PƠLANG KON TUM
03/06/2025 10:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẤU THẦU MINH ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ sổ tay tuyên truyền phổ biến, giáo dục pháp luật và tuyên truyền, vận động đồng bào thuộc hương trình mục tiêu quốc phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi, năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN ẤN ĐA SẮC
26/05/2025 10:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẤU THẦU MINH ANH đã đăng tải TBMT Gói thầu Mua sắm dịch vụ tổ chức Hội nghị tập huấn kỹ năng, nghiệp vụ phổ biến, giáo dục pháp luật và tuyên truyền, vận động đồng bào vùng dân tộc thiểu số và miền núi thuộc Chương trình mục tiêu quốc phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi, năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2025 15:23
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum..
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH tư vấn và xây dựng Vạn Tường
22/05/2025 11:19
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẤU THẦU MINH ANH
22/05/2025 11:17
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ tổ chức Hội nghị tập huấn kỹ năng, nghiệp vụ phổ biến, giáo dục pháp luật và tuyên truyền, vận động đồng bào vùng dân tộc thiểu số và miền núi thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào
dân tộc thiểu số và miền núi, năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. với 3 gói thầu.
22/05/2025 11:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẤU THẦU MINH ANH đã đăng tải TBMT Mua sắm dịch vụ sổ tay tuyên truyền phổ biến, giáo dục pháp luật và tuyên truyền, vận động đồng bào thuộc hương trình mục tiêu quốc phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi, năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/05/2025 09:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẤU THẦU MINH ANH đã đăng tải TBMT Mua sắm dịch vụ sổ tay tuyên truyền phổ biến, giáo dục pháp luật và tuyên truyền, vận động đồng bào thuộc hương trình mục tiêu quốc phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi, năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/05/2025 10:21
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẤU THẦU MINH ANH
08/05/2025 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ ăn, uống phục vụ tại Hội nghị Sơ kết triển khai thực hiện xóa nhà tạm, nhà dột náttrên địa bàn tỉnh Kon Tum, năm 2025 với 1 gói thầu.
24/06/2025 15:47
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH tư vấn và xây dựng Vạn Tường
22/05/2025 11:19
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẤU THẦU MINH ANH
22/05/2025 11:17
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ tổ chức Hội nghị tập huấn kỹ năng, nghiệp vụ phổ biến, giáo dục pháp luật và tuyên truyền, vận động đồng bào vùng dân tộc thiểu số và miền núi thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào
dân tộc thiểu số và miền núi, năm 2025 với 3 gói thầu.
22/05/2025 11:15
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẤU THẦU MINH ANH
08/05/2025 10:51
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH tư vấn và xây dựng Vạn Tường
08/05/2025 10:16
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. công bố kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ In khẩu hiệu tuyên truyền thực hiện Tiểu dự án 2, Dự án 9: Giảm thiểu tình trạng tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC LINH TRANG KON TUM
07/05/2025 10:14
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ In khẩu hiệu tuyên truyền thực hiện Tiểu dự án 2, Dự án 9: Giảm thiểu tình trạng tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025 với 1 gói thầu.
22/04/2025 15:24
Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. công bố kết quả gói thầu Mua sắm Quà tặng tổ chức đi thăm chức sắc, chức việc đạo Công giáo và đạo tin lành nhân lễ phục sinh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HUỲNH THỊ HẠNH NƯƠNG
22/04/2025 14:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ ăn, uống phục vụ tại Hội nghị Sơ kết triển khai thực hiện xóa nhà tạm, nhà dột náttrên địa bàn tỉnh Kon Tum, năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. với 1 gói thầu.
24/06/2025 15:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẤU THẦU MINH ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm dịch vụ tổ chức Hội nghị tập huấn kỹ năng, nghiệp vụ phổ biến, giáo dục pháp luật và tuyên truyền, vận động đồng bào vùng dân tộc thiểu số và miền núi thuộc Chương trình mục tiêu quốc phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi, năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH PƠLANG KON TUM
03/06/2025 10:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẤU THẦU MINH ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ sổ tay tuyên truyền phổ biến, giáo dục pháp luật và tuyên truyền, vận động đồng bào thuộc hương trình mục tiêu quốc phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi, năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN ẤN ĐA SẮC
26/05/2025 10:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẤU THẦU MINH ANH đã đăng tải TBMT Gói thầu Mua sắm dịch vụ tổ chức Hội nghị tập huấn kỹ năng, nghiệp vụ phổ biến, giáo dục pháp luật và tuyên truyền, vận động đồng bào vùng dân tộc thiểu số và miền núi thuộc Chương trình mục tiêu quốc phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi, năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/05/2025 15:23
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum..
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH tư vấn và xây dựng Vạn Tường
22/05/2025 11:19
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẤU THẦU MINH ANH
22/05/2025 11:17
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ tổ chức Hội nghị tập huấn kỹ năng, nghiệp vụ phổ biến, giáo dục pháp luật và tuyên truyền, vận động đồng bào vùng dân tộc thiểu số và miền núi thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào
dân tộc thiểu số và miền núi, năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. với 3 gói thầu.
22/05/2025 11:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẤU THẦU MINH ANH đã đăng tải TBMT Mua sắm dịch vụ sổ tay tuyên truyền phổ biến, giáo dục pháp luật và tuyên truyền, vận động đồng bào thuộc hương trình mục tiêu quốc phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi, năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/05/2025 09:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẤU THẦU MINH ANH đã đăng tải TBMT Mua sắm dịch vụ sổ tay tuyên truyền phổ biến, giáo dục pháp luật và tuyên truyền, vận động đồng bào thuộc hương trình mục tiêu quốc phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi, năm 2025 của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/05/2025 10:21
Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẤU THẦU MINH ANH
08/05/2025 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. đã đăng tải 104 KHLCNT, trong đó có 119 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. đã đăng tải 81 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 81 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 79 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Dân tộc và Tôn giáo tỉnh Kon Tum. có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ý chí là sức mạnh duy nhất không kiệt quệ, cũng là sức mạnh ai cũng luôn có. "
Schopenhauer (Đức)