Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 109 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 111 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 266 gói thầu, trong đó có 109 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 40 gói (với 43 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 161 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 135 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 74 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 71 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,23%, Xây lắp 2,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 67,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.837.967.677 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.178.392.562 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH như sau:
- Có quan hệ với 109 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,23%, Xây lắp 2,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 67,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.837.967.677 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.178.392.562 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,05%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 150 KHLCNT trong đó có 107 KHLCNT tự đăng tải, có 43 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 91 TBMT trong đó tự mời thầu 35 TBMT, có 56 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây dựng, triển khai cổng thông tin du lịch của Thành phố Hồ Chí Minh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 14:14
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Họp báo phát động chương trình và truyền thông khuếch tán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MARKETING KK
27/08/2026 08:55
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức Hành trình trải nghiệm và Review điểm đến du lịch Thành phố Hồ Chí Minh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRUYỀN THÔNG XANH
27/08/2026 08:30
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm Vật phẩm phục vụ xúc tiến, quảng bá du lịch cao cấp (Mô hình để bàn).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT NET
24/08/2026 15:37
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH đăng tải TBMT Tổ chức điều tra chi tiêu bình quân và độ dài lưu trú của khách du lịch đến Thành phố Hồ Chí Minh năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/08/2026 15:58
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH đăng tải TBMT Tổ chức cuộc thi Sáng tạo video clip “Thành phố Hồ Chí Minh - Chạm vị ẩm thực, kể chuyện muôn phương” theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/08/2026 14:17
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn đầu tư dự án: Xây dựng cổng thông tin du lịch của Thành phố Hồ Chí Minh với 8 gói thầu.
22/08/2026 10:56
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn đầu tư dự án: Xây dựng cổng thông tin du lịch của Thành phố Hồ Chí Minh với 8 gói thầu.
22/08/2026 10:53
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
19/08/2026 15:44
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương mại Thuận Khiêm
19/08/2026 15:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Tổ chức đại hội Đảng bộ Sở Du lịch nhiệm kỳ 2025-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EDEN HOTEL SÀI GÒN
23/06/2025 17:00
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán tổ chức Đại hội Đảng bộ Sở Du lịch nhiệm kỳ 2025-2030 với 1 gói thầu.
19/06/2025 11:12
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Thực hiện trang trí tàu du lịch diễu hành trên sông Sài Gòn nhằm hưởng ứng kỷ niệm 50 năm ngày giải phóng miền nam, thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2025), giai đoạn cao điểm từ ngày 20 tháng 3 năm 2025 đến ngày 30 tháng 4 năm 2025..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT SÓNG VIỆT
17/04/2025 15:44
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Kế hoạch Tổ chức chương trình diễu hành tàu du lịch trên sông Sài Gòn nhằm hưởng ứng kỷ niệm 50 năm Ngày giải phóng miền nam, thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2025), giai đoạn cao điểm từ ngày 20 tháng 3 năm 2025 đến ngày 30 tháng 4 năm 2025. với 1 gói thầu.
16/04/2025 15:36
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-Hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu Tổ chức các khóa cập nhật kiến thức cho hướng dẫn viên du lịch nội địa và hướng dẫn viên du lịch quốc tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
04/04/2025 17:08
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-Hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá E-Hồ sơ dự thầu (E-HSDT).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THUẬN KHIÊM
04/04/2025 17:07
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH đăng tải KHLCNT Tổ chức các khóa cập nhật kiến thức cho hướng dẫn viên du lịch nội địa và hướng dẫn viên du lịch quốc tế năm 2025 với 3 gói thầu.
04/04/2025 17:03
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Tổ chức Hội nghị triển khai Chương trình liên kết hợp tác phát triển du lịch Thành phố Hồ Chí Minh và 13 tỉnh, thành đồng bằng sông Cửu Long năm 2025 tại Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN FSMART
02/04/2025 14:43
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Tổ chức các hoạt động trong khuôn khổ Hội nghị triển khai Chương trình liên kết hợp tác phát triển du lịch Thành phố Hồ Chí Minh và 13 tỉnh, thành đồng bằng sông Cửu Long năm 2025 tại Sóc Trăng với 1 gói thầu.
31/03/2025 15:33
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán Mua sắm và cho thuê tài sản phục vụ hoạt động tại trụ sở làm việc tạm của Sở Du lịch với 1 gói thầu.
31/03/2025 15:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây dựng, triển khai cổng thông tin du lịch của Thành phố Hồ Chí Minh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 14:14
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Họp báo phát động chương trình và truyền thông khuếch tán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MARKETING KK
27/08/2026 08:55
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tổ chức Hành trình trải nghiệm và Review điểm đến du lịch Thành phố Hồ Chí Minh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRUYỀN THÔNG XANH
27/08/2026 08:30
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm Vật phẩm phục vụ xúc tiến, quảng bá du lịch cao cấp (Mô hình để bàn).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT NET
24/08/2026 15:37
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH đăng tải TBMT Tổ chức điều tra chi tiêu bình quân và độ dài lưu trú của khách du lịch đến Thành phố Hồ Chí Minh năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/08/2026 15:58
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH đăng tải TBMT Tổ chức cuộc thi Sáng tạo video clip “Thành phố Hồ Chí Minh - Chạm vị ẩm thực, kể chuyện muôn phương” theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/08/2026 14:17
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn đầu tư dự án: Xây dựng cổng thông tin du lịch của Thành phố Hồ Chí Minh với 8 gói thầu.
22/08/2026 10:56
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn đầu tư dự án: Xây dựng cổng thông tin du lịch của Thành phố Hồ Chí Minh với 8 gói thầu.
22/08/2026 10:53
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
19/08/2026 15:44
SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Thương mại Thuận Khiêm
19/08/2026 15:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải 111 KHLCNT, trong đó có 266 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải 43 TBMT trong 40 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 35 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải 161 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 161 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 135 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH có quan hệ với 109 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ DU LỊCH THÀNH PHÔ HỒ CHÍ MINH có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng phán xét cuộc sống chỉ bởi một lúc khó khăn. Hãy kiên nhẫn vượt qua những lúc khốn khó và những lúc tươi đẹp hơn chắc chắn sẽ đến vào một lúc nào đó. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống