Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 49 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,09%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 73,91%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.444.713.492 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.023.428.459 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,09%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 73,91%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.444.713.492 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.023.428.459 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,34%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 56 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 37 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 33 TBMT trong đó tự mời thầu 23 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa màn hình LED phục vụ tuyên truyền, quảng bá du lịch Ninh Bình với 1 gói thầu.
29/08/2026 14:47
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Thiết kế, in ấn gia công, chăng treo, tháo dỡ, thu hồi băng rôn tuyên truyền, quảng bá và ứng xử văn minh, an toàn du lịch nhân dịp lễ 2/9 tại các điểm du lịch trên địa bàn tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI THỜI GIAN VÀNG
26/08/2026 09:30
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công sửa chữa trụ sở làm việc Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUÂN TIẾN NB
24/08/2026 14:12
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Sản xuất tranh điện phục vụ tuyên truyền, quảng bá du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI THỜI GIAN VÀNG
19/08/2026 08:41
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Sản xuất tranh điện phục vụ tuyên truyền, quảng bá du lịch với 1 gói thầu.
14/08/2026 16:05
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Thiết kế market, in ấn tập gấp tuyên truyền Nghị định số 348/2025/NĐ-CP của Chính phủ: Sửa đổi, bổ sung một số điều của Nghị định số 45/2019/NĐ-CР ngày 21 tháng 5 năm 2019 của Chính phủ quy định xử phạt vi phạm hành chính trong lĩnh vực du lịch được sửa đổi, bổ sung bởi Nghị định số 129/2021/NĐ-CP với 1 gói thầu.
12/08/2026 17:43
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công sửa chữa trụ sở làm việc Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/07/2026 16:24
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn các nhà thầu dự án: Sửa chữa trụ sở làm việc Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình với 4 gói thầu.
15/07/2026 22:47
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phục vụ đại biểu tham dự chương trình Lễ trao Giải thưởng VITA Awards lần thứ I năm 2026 tại tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khách Sạn Thùy Anh Ninh Bình Legend
09/07/2026 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Thực hiện sản xuất chương trình Khai mạc Tuần Du lịch Ninh Bình năm 2025 “Sắc vàng Tam Cốc - Tràng An” trên kênh VTV2.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Truyền hình Việt Nam
20/06/2025 09:32
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Thực hiện sản xuất chương trình Khai mạc Tuần Du lịch Ninh Bình năm 2025 “Sắc vàng Tam Cốc – Tràng An” trên kênh VTV2 với 1 gói thầu.
20/06/2025 09:27
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền cổ động trực quan phục vụ Tuần Du lịch NB 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI THỜI GIAN VÀNG
20/06/2025 09:11
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Lắp đặt màn hình Led, mái che, sân khấu, ghế ngồi tại sân bên thuyền Tam cốc phục vụ đón tiếp đại biểu dự lễ KM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỰ KIỆN QUẢNG CÁO NGÂN QUANG LÂM
20/06/2025 09:08
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu In ấn giấy mời, thẻ, biển tên các loại phục vụ Tuần Du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Hà Phương
20/06/2025 09:04
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ hiệu ứng sân khấu phục vụ Chương trình "Di sản dành cho cuộc sống".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT GIANG
20/06/2025 09:02
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Chi phí thực hiện hình ảnh hightlight phục vụ Chương trình "Di sản dành cho cuộc sống".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VNFOCUS
20/06/2025 08:59
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tổ chức Chương trình diễu hành xe đạp và sản phẩm làng nghề.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Du lịch và Sự kiện Tam Sinh
20/06/2025 08:51
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp âm thanh, ánh sáng phục vụ Chương trình "Di sản dành cho cuộc sống".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HOÀNG LONG PHÁT
20/06/2025 08:48
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Chương trình nghệ thuật khai mạc Tuần du lịch Ninh Bình năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH THĂNG LONG
19/05/2025 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa màn hình LED phục vụ tuyên truyền, quảng bá du lịch Ninh Bình với 1 gói thầu.
29/08/2026 14:47
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Thiết kế, in ấn gia công, chăng treo, tháo dỡ, thu hồi băng rôn tuyên truyền, quảng bá và ứng xử văn minh, an toàn du lịch nhân dịp lễ 2/9 tại các điểm du lịch trên địa bàn tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI THỜI GIAN VÀNG
26/08/2026 09:30
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công sửa chữa trụ sở làm việc Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUÂN TIẾN NB
24/08/2026 14:12
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Sản xuất tranh điện phục vụ tuyên truyền, quảng bá du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI THỜI GIAN VÀNG
19/08/2026 08:41
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Sản xuất tranh điện phục vụ tuyên truyền, quảng bá du lịch với 1 gói thầu.
14/08/2026 16:05
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Thiết kế market, in ấn tập gấp tuyên truyền Nghị định số 348/2025/NĐ-CP của Chính phủ: Sửa đổi, bổ sung một số điều của Nghị định số 45/2019/NĐ-CР ngày 21 tháng 5 năm 2019 của Chính phủ quy định xử phạt vi phạm hành chính trong lĩnh vực du lịch được sửa đổi, bổ sung bởi Nghị định số 129/2021/NĐ-CP với 1 gói thầu.
12/08/2026 17:43
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công sửa chữa trụ sở làm việc Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/07/2026 16:24
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn các nhà thầu dự án: Sửa chữa trụ sở làm việc Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình với 4 gói thầu.
15/07/2026 22:47
Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phục vụ đại biểu tham dự chương trình Lễ trao Giải thưởng VITA Awards lần thứ I năm 2026 tại tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khách Sạn Thùy Anh Ninh Bình Legend
09/07/2026 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình đã đăng tải 27 KHLCNT, trong đó có 49 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình đã đăng tải 23 TBMT trong 19 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 23 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình đã đăng tải 41 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Du lịch tỉnh Ninh Bình có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự lười nhác là chí tử đối với những kẻ tầm thường. "
Albert Camus