Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.656.287.009 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.430.131.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 21,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.656.287.009 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.430.131.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 21,68%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM đăng tải TBMT Mua xe ô tô 7 chỗ phục vụ công tác chung của Sở Giao dịch chứng khoán Việt Nam theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
04/09/2026 11:28
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM đăng tải TBMT Mua xe ô tô 7 chỗ phục vụ công tác chung của Sở Giao dịch chứng khoán Việt Nam theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/09/2026 14:34
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô 7 chỗ phục vụ công tác chung của Sở Giao dịch Chứng khoán Việt Nam với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:03
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Sở Giao dịch Chứng khoán Việt Nam với 1 gói thầu.
20/08/2026 14:03
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Gói số 02 - Thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TFC VIỆT NAM
14/08/2026 15:53
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Gói số 01 - Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TECKAD
13/08/2026 16:02
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án Xây dựng hệ thống Quản lý thành viên và Cổng thông tin điện tử tại Sở GDCK Việt Nam với 2 gói thầu.
30/07/2026 15:10
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu May đồng phục cho cán bộ Sở GDCK Việt Nam năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LORENZ VIỆT NAM
06/11/2025 16:49
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM đăng tải TBMT May đồng phục cho cán bộ Sở GDCK Việt Nam năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/09/2025 10:21
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM đăng tải KHLCNT May đồng phục cho cán bộ Sở GDCK Việt Nam với 1 gói thầu.
22/07/2025 10:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị công nghệ thông tin, bản quyền phần mềm tại Sở Giao dịch Chứng khoán Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ỨNG DỤNG KỸ THUẬT VÀ SẢN XUẤT
07/02/2025 11:57
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM công bố KQMT gói thầu Mua thiết bị công nghệ thông tin, bản quyền phần mềm tại Sở Giao dịch Chứng khoán Việt Nam với 4 nhà thầu tham gia.
03/01/2025 10:06
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM đăng tải TBMT Mua thiết bị công nghệ thông tin, bản quyền phần mềm tại Sở Giao dịch Chứng khoán Việt Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/12/2024 17:07
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM đăng tải TBMT Mua thiết bị công nghệ thông tin, bản quyền phần mềm tại Sở Giao dịch Chứng khoán Việt Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/12/2024 14:00
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Mua thiết bị công nghệ thông tin, bản quyền phần mềm tại Sở Giao dịch Chứng khoán Việt Nam với 1 gói thầu.
18/10/2024 10:14
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Mua phần mềm kế toán tại Sở Giao dịch Chứng khoán Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHẦN MỀM QUẢN LÝ DOANH NGHIỆP
17/10/2023 15:34
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM công bố KQMT gói thầu Mua phần mềm kế toán tại Sở Giao dịch Chứng khoán Việt Nam với 1 nhà thầu tham gia.
06/09/2023 10:05
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM đăng tải TBMT Mua phần mềm kế toán tại Sở Giao dịch Chứng khoán Việt Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2023 13:36
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Mua chứng thư số cho Cổng thông tin điện tử và Thư điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG THỰC SỐ TOÀN CẦU VIỆT NAM
10/07/2023 14:06
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM công bố KQMT gói thầu Mua chứng thư số cho Cổng thông tin điện tử và Thư điện tử với 1 nhà thầu tham gia.
02/06/2023 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM đăng tải TBMT Mua xe ô tô 7 chỗ phục vụ công tác chung của Sở Giao dịch chứng khoán Việt Nam theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
04/09/2026 11:28
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM đăng tải TBMT Mua xe ô tô 7 chỗ phục vụ công tác chung của Sở Giao dịch chứng khoán Việt Nam theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/09/2026 14:34
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô 7 chỗ phục vụ công tác chung của Sở Giao dịch Chứng khoán Việt Nam với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:03
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Sở Giao dịch Chứng khoán Việt Nam với 1 gói thầu.
20/08/2026 14:03
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Gói số 02 - Thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ TFC VIỆT NAM
14/08/2026 15:53
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Gói số 01 - Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TECKAD
13/08/2026 16:02
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án Xây dựng hệ thống Quản lý thành viên và Cổng thông tin điện tử tại Sở GDCK Việt Nam với 2 gói thầu.
30/07/2026 15:10
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu May đồng phục cho cán bộ Sở GDCK Việt Nam năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LORENZ VIỆT NAM
06/11/2025 16:49
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM đăng tải TBMT May đồng phục cho cán bộ Sở GDCK Việt Nam năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/09/2025 10:21
SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM đăng tải KHLCNT May đồng phục cho cán bộ Sở GDCK Việt Nam với 1 gói thầu.
22/07/2025 10:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM đã đăng tải 5 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIAO DỊCH CHỨNG KHOÁN VIỆT NAM có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Hạnh phúc tựa như một chiếc ly khoét đáy, nếu quên châm đầy mỗi ngày thì chẳng mấy chốc nó sẽ cạn kiệt. "
Diệp Lạc Vô Tâm
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.