Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 77 nhà thầu.
- Đã công bố 36 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 190 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 482 gói thầu, trong đó có 139 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 34 gói (với 39 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 216 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 183 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 273 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 272 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 74,36%, Xây lắp 15,38%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 389.865.942.280 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 363.343.106.883 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang như sau:
- Có quan hệ với 77 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 74,36%, Xây lắp 15,38%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 389.865.942.280 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 363.343.106.883 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,80%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 36 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 152 KHLCNT trong đó có 143 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 60 TBMT trong đó tự mời thầu 27 TBMT, có 33 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG HÀ GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Thi công hệ thống phòng cháy, chữa cháy của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 20
02/12/2025 14:25
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập báo cáo nghiên cứu khả thi (điều chỉnh, bổ sung) của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG SỐ 9
20/06/2025 18:10
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn lập báo cáo nghiên cứu khả thi (điều chỉnh, bổ sung) Dự án: Cải tạo, nâng cấp cơ sở vật chất Trường Trung cấp Dân tộc nội trú - Giáo dục thường xuyên Bắc Quang của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang với 1 gói thầu.
20/06/2025 18:07
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Văn phòng phẩm phục vụ Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BÌNH PHƯƠNG
11/06/2025 17:39
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị và cung cấp mực in, mực máy photocopy phục vụ kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Trung Tâm Máy Văn Phòng Siêu Việt
11/06/2025 17:17
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang đã đăng tải KHLCNT QĐ về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp Văn phòng phẩm phục vụ Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang với 1 gói thầu.
11/06/2025 11:08
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Quyết định Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm trang thiết bị và cung cấp mực in, mực máy photocopy phục vụ kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang với 1 gói thầu.
11/06/2025 10:57
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn phẩm thi, Kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN HÀ GIANG
10/06/2025 17:30
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp Văn phòng phẩm phục vụ Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang với 1 gói thầu.
09/06/2025 07:45
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm trang thiết bị và cung cấp mực in, mực máy photocopy phục vụ kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang với 1 gói thầu.
09/06/2025 07:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập báo cáo nghiên cứu khả thi (điều chỉnh, bổ sung).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG SỐ 9
20/06/2025 18:10
Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang công bố kết quả gói thầu Cung cấp Văn phòng phẩm phục vụ Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BÌNH PHƯƠNG
11/06/2025 17:39
Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị và cung cấp mực in, mực máy photocopy phục vụ kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Trung Tâm Máy Văn Phòng Siêu Việt
11/06/2025 17:17
Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang đăng tải KHLCNT QĐ về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp Văn phòng phẩm phục vụ Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2025 với 1 gói thầu.
11/06/2025 11:08
Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang công bố kết quả gói thầu In ấn phẩm thi, Kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN HÀ GIANG
10/06/2025 17:30
Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp Văn phòng phẩm phục vụ Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2025 với 1 gói thầu.
09/06/2025 07:45
Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm trang thiết bị và cung cấp mực in, mực máy photocopy phục vụ kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2025 với 1 gói thầu.
09/06/2025 07:44
Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: In ấn phẩm thi, Kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2025 với 1 gói thầu.
09/06/2025 07:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG HÀ GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Thi công hệ thống phòng cháy, chữa cháy của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 20
02/12/2025 14:25
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập báo cáo nghiên cứu khả thi (điều chỉnh, bổ sung) của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG SỐ 9
20/06/2025 18:10
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn lập báo cáo nghiên cứu khả thi (điều chỉnh, bổ sung) Dự án: Cải tạo, nâng cấp cơ sở vật chất Trường Trung cấp Dân tộc nội trú - Giáo dục thường xuyên Bắc Quang của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang với 1 gói thầu.
20/06/2025 18:07
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Văn phòng phẩm phục vụ Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BÌNH PHƯƠNG
11/06/2025 17:39
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị và cung cấp mực in, mực máy photocopy phục vụ kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Trung Tâm Máy Văn Phòng Siêu Việt
11/06/2025 17:17
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang đã đăng tải KHLCNT QĐ về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp Văn phòng phẩm phục vụ Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang với 1 gói thầu.
11/06/2025 11:08
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Quyết định Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm trang thiết bị và cung cấp mực in, mực máy photocopy phục vụ kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang với 1 gói thầu.
11/06/2025 10:57
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn phẩm thi, Kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN HÀ GIANG
10/06/2025 17:30
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp Văn phòng phẩm phục vụ Kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang với 1 gói thầu.
09/06/2025 07:45
Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm trang thiết bị và cung cấp mực in, mực máy photocopy phục vụ kỳ thi tốt nghiệp trung học phổ thông năm 2025 của chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang với 1 gói thầu.
09/06/2025 07:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang đã đăng tải 190 KHLCNT, trong đó có 482 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang đã đăng tải 39 TBMT trong 34 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 27 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang đã đăng tải 216 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 216 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 183 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang có quan hệ với 77 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo Hà Giang có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mùa xuân là cách bày tỏ của thiên nhiên: “Ta hãy vui chơi” "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.