Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 75 nhà thầu.
- Đã công bố 32 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 35 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 104 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 37 gói (với 44 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 5 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 55 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 58 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 57 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,91%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 4,55%, Phi tư vấn 4,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 228.808.363.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 219.894.124.879 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 75 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,91%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 4,55%, Phi tư vấn 4,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 228.808.363.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 219.894.124.879 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,90%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 32 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 81 KHLCNT trong đó có 29 KHLCNT tự đăng tải, có 52 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 75 TBMT trong đó tự mời thầu 44 TBMT, có 31 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán gói thầu: Mua sắm thiết bị phòng học, gồm: bàn ghế giáo viên, bàn ghế học sinh cỡ số VI, bảng chống
lóa trượt ngang, ti vi phục vụ công tác giảng dạy, học tập cho các cơ sở giáo dục công lập trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn với 2 gói thầu.
24/08/2026 15:33
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 17:55
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG NAM TRƯỜNG SƠN
18/08/2026 10:28
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THÀNH NAM
18/08/2026 10:26
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Công trình: Cải tạo, sửa chữa công trình Trung tâm Hỗ trợ phát triển giáo dục hòa nhập tỉnh Lạng Sơn với 5 gói thầu.
16/08/2026 10:10
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 07 Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/08/2026 10:33
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 559
07/08/2026 15:18
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 Thẩm định HSMT, kết quả LCNT xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng số 1 Thăng Long
29/07/2026 10:33
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 Lập HSMT, đánh giá HSDT xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU LẠNG SƠN
29/07/2026 10:31
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn đăng tải TBMT Thuê phần mềm thư viện số ngành giáo dục tỉnh Lạng Sơn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/07/2026 10:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, XÂY LẮP VIỆT NAM
04/11/2025 09:48
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Phát triển công nghệ Đại Dương Xanh
04/11/2025 09:43
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán gói thầu “mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 2 năm 2025 cho các cơ sở giáo dục công lập trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn” với 3 gói thầu.
01/11/2025 10:09
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THỦ ĐÔ VINA
07/07/2025 11:34
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy Photocopy siêu tốc phục vụ kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HƯƠNG SƠN
07/06/2025 11:24
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy Photocopy siêu tốc phục vụ kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
04/06/2025 15:02
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn đăng tải TBMT Mua sắm máy Photocopy siêu tốc phục vụ kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2025 11:32
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm máy Photocopy siêu tốc phục vụ kỳ thi tốt nghiệp THPT năm 2025 với 1 gói thầu.
27/05/2025 14:31
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
17/05/2025 10:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán gói thầu: Mua sắm thiết bị phòng học, gồm: bàn ghế giáo viên, bàn ghế học sinh cỡ số VI, bảng chống
lóa trượt ngang, ti vi phục vụ công tác giảng dạy, học tập cho các cơ sở giáo dục công lập trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn với 2 gói thầu.
24/08/2026 15:33
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 17:55
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG NAM TRƯỜNG SƠN
18/08/2026 10:28
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THÀNH NAM
18/08/2026 10:26
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Công trình: Cải tạo, sửa chữa công trình Trung tâm Hỗ trợ phát triển giáo dục hòa nhập tỉnh Lạng Sơn với 5 gói thầu.
16/08/2026 10:10
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 07 Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/08/2026 10:33
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 559
07/08/2026 15:18
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 Thẩm định HSMT, kết quả LCNT xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng số 1 Thăng Long
29/07/2026 10:33
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 Lập HSMT, đánh giá HSDT xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU LẠNG SƠN
29/07/2026 10:31
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn đăng tải TBMT Thuê phần mềm thư viện số ngành giáo dục tỉnh Lạng Sơn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/07/2026 10:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải 35 KHLCNT, trong đó có 104 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải 44 TBMT trong 37 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 44 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải 55 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 55 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 75 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 30 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy cẩn thận môi trường bạn chọn vì nó sẽ định hình bạn; hãy cẩn thận những người bạn mà bạn lựa chọn bởi bạn sẽ trở nên như họ. "
W. Clement Stone