Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 54 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 75 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 71,43%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.458.344.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.293.396.195 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 71,43%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.458.344.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.293.396.195 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,85%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định như sau:
- Là chủ đầu tư của 54 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 39 KHLCNT trong đó có 34 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 139 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 125 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì kết cấu hạ tầng giao thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa phương tiện vượt sông (phà NĐ-1942) để đảm bảo an toàn giao thông tại bến phà Sa Cao - Thái Hạc/ĐT.489 của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ VẬN TẢI MÙA XUÂN
17/01/2025 15:01
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì kết cấu hạ tầng giao thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa đường xuống phà, nhà chờ, hệ thống an toàn giao thông tại bến phà Ninh Mỹ trên ĐT.488C của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NAVICO
17/01/2025 14:33
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì kết cấu hạ tầng giao thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống an toàn giao thông đoạn từ Km2+00 đến Km7+00 trên ĐT.485B và tại các vị trí theo kiến nghị của địa phương và của lực lượng công an của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CAO ỐC VIỆT
17/01/2025 14:01
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì kết cấu hạ tầng giao thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn vạch kẻ đường, sơn gờ giảm tốc đã bị mờ đoạn từ Km10+810 đến Km13+00 trên ĐT.489C; Sơn, sửa chữa cục phân cách đoạn từ Km9+200 - Km9+990 trên ĐT.490C; Lắp đặt hệ thống camera giám sát tại 02 cầu (gồm cầu Đò Quan/ĐT.490C, cầu Thức Hoá/ĐT.489B) của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HỢP THÀNH
17/01/2025 13:58
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì kết cấu hạ tầng giao thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HỢP THÀNH
17/01/2025 13:57
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì kết cấu hạ tầng giao thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VTIC
17/01/2025 13:56
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì kết cấu hạ tầng giao thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN ĐẠI NAM
24/12/2024 15:10
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì kết cấu hạ tầng giao thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN ĐẠI NAM
24/12/2024 15:06
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì kết cấu hạ tầng giao thông Nam Định đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/12/2024 17:42
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì kết cấu hạ tầng giao thông Nam Định đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/12/2024 17:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giao thông vận tải Nam Định công bố kết quả gói thầu Cung cấp túi đựng hồ sơ cấp GPLX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN QUẢNG CÁO XUÂN THỊNH
24/06/2024 08:05
Sở Giao thông vận tải Nam Định đăng tải KHLCNT Cung cấp túi đừng hồ sơ cấp GPLX với 1 gói thầu.
05/06/2024 17:17
Sở Giao thông vận tải Nam Định công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật đường bộ, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HỢP THÀNH
03/11/2023 07:57
Sở Giao thông vận tải Nam Định công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN FAPIMEX NAM ĐỊNH
02/11/2023 17:30
Sở Giao thông vận tải Nam Định công bố kết quả gói thầu Giám sát
thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH CHẤT LƯỢNG CÔNG TRÌNH NAM ĐỊNH
02/11/2023 17:23
Sở Giao thông vận tải Nam Định công bố kết quả gói thầu Sửa chữa phương tiện NĐ-1336, NĐ-1384, bến phà Sa Cao –Thái Hạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã vận tải cổ phần Mùa Xuân
02/11/2023 16:02
Sở Giao thông vận tải Nam Định công bố KQMT gói thầu Sửa chữa phương tiện NĐ-1336, NĐ-1384, bến phà Sa Cao –Thái Hạc với 1 nhà thầu tham gia.
30/10/2023 08:01
Sở Giao thông vận tải Nam Định đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Sửa chữa hệ thống an toàn giao thông, biển báo trên ĐT.490C và ĐT.486B với 2 gói thầu.
23/10/2023 10:55
Sở Giao thông vận tải Nam Định đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bổ sung rãnh thoát nước đoạn Km7+550 đến Km7+900 (P) và sửa chữa, thay thế hệ thống ATGT trên ĐT.488C với 2 gói thầu.
23/10/2023 10:32
Sở Giao thông vận tải Nam Định đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Sửa chữa, điều chỉnh hệ thống an toàn giao thông trên ĐT.489 với 2 gói thầu.
23/10/2023 10:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì kết cấu hạ tầng giao thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa phương tiện vượt sông (phà NĐ-1942) để đảm bảo an toàn giao thông tại bến phà Sa Cao - Thái Hạc/ĐT.489 của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ VẬN TẢI MÙA XUÂN
17/01/2025 15:01
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì kết cấu hạ tầng giao thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa đường xuống phà, nhà chờ, hệ thống an toàn giao thông tại bến phà Ninh Mỹ trên ĐT.488C của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NAVICO
17/01/2025 14:33
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì kết cấu hạ tầng giao thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống an toàn giao thông đoạn từ Km2+00 đến Km7+00 trên ĐT.485B và tại các vị trí theo kiến nghị của địa phương và của lực lượng công an của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CAO ỐC VIỆT
17/01/2025 14:01
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì kết cấu hạ tầng giao thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn vạch kẻ đường, sơn gờ giảm tốc đã bị mờ đoạn từ Km10+810 đến Km13+00 trên ĐT.489C; Sơn, sửa chữa cục phân cách đoạn từ Km9+200 - Km9+990 trên ĐT.490C; Lắp đặt hệ thống camera giám sát tại 02 cầu (gồm cầu Đò Quan/ĐT.490C, cầu Thức Hoá/ĐT.489B) của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HỢP THÀNH
17/01/2025 13:58
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì kết cấu hạ tầng giao thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HỢP THÀNH
17/01/2025 13:57
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì kết cấu hạ tầng giao thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VTIC
17/01/2025 13:56
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì kết cấu hạ tầng giao thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN ĐẠI NAM
24/12/2024 15:10
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì kết cấu hạ tầng giao thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN ĐẠI NAM
24/12/2024 15:06
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì kết cấu hạ tầng giao thông Nam Định đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/12/2024 17:42
Bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì kết cấu hạ tầng giao thông Nam Định đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải Nam Định với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/12/2024 17:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định đã đăng tải 41 KHLCNT, trong đó có 75 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định đã đăng tải 14 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định đã đăng tải 41 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định có quan hệ với 24 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải Nam Định có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đôi khi chỉ nói nửa câu, đã thấy người nọ rúm ró vì đau. "
Nguyễn Ngọc Tư