Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:43 10/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo bục hội trường, hộc cửa và sơn mặt ngoài của hội trường tầng 1 nhà B; Mặt sân, điện chiếu sáng và hệ thống thoát nước mái nhà thể thao; Thay toàn bộ mái nhà để xe; Hệ thống cống thoát nước nhà ăn; Phòng lưu trữ tài liệu
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí Quản lý dự án từ các công trình Bảo trì Kết cấu hạ tầng giao thông
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
20:00 19/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1255/QĐ-SGTVT
Ngày phê duyệt
10/12/2024 17:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Giao thông vận tải Nam Định
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:42 10/12/2024
đến
20:00 19/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
20:00 19/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/12/2024 (19/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Tổ chuyên gia đấu thầu - Sở Giao thông vận tải Nam Định Tư vấn lập E-HSMT 384, Đường Điện Biên, TP Nam Định, Tỉnh Nam Định, Phường Lộc Hòa, Thành phố Nam Định, Tỉnh Nam Định
2 Tổ thẩm định - Sở Giao thông vận tải Nam Định Tư vấn thẩm định E-HSMT 384, Đường Điện Biên, TP Nam Định, Tỉnh Nam Định, Phường Lộc Hòa, Thành phố Nam Định, Tỉnh Nam Định
3 Tổ chuyên gia đấu thầu - Sở Giao thông vận tải Nam Định Tư vấn đánh giá E-HSDT 384, Đường Điện Biên, TP Nam Định, Tỉnh Nam Định, Phường Lộc Hòa, Thành phố Nam Định, Tỉnh Nam Định
4 Tổ thẩm định - Sở Giao thông vận tải Nam Định Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 384, Đường Điện Biên, TP Nam Định, Tỉnh Nam Định, Phường Lộc Hòa, Thành phố Nam Định, Tỉnh Nam Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn: Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn (là phòng thí nghiệm có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực, kèm theo danh mục được thực hiện các phép thử). Phòng thí nghiệm LAS-XD có đầy đủ các danh mục phép thử đáp ứng yêu cầu công tác thí nghiệm của gói thầu. Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn thì phải thuê một đơn vị thí nghiệm đủ năng lực theo quy định. Trước khi thi công phải bố trí lực lượng và cơ sở thí nghiệm phù hợp với gói thầu tại hiện trường đủ thiết bị, nhân sự thí nghiệm theo yêu cầu của gói thầu để phục vụ kiểm tra chất lượng thi công xây dựng
1
2
Máy trộn bê tông: Máy trộn có dung tích ≥ 250l. - Hiện có tính trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
1
3
- Máy cắt có công suất phù hợp; - Hiện có tính trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tấm nhựa PVC ốp tường (bao gồm khung xương, nẹp trang trí và phụ kiện theo kèm)
51.34
m2
Theo quy định tại Chương V
2
Mua sẵn + lắp đặt cửa sổ, cửa nhôm kính an toàn 6,38mm (phụ kiện theo cửa)
2.04
m2
Theo quy định tại Chương V
3
Xử lý khe lún giữa 2 nhà trên mái
5.5
m
Theo quy định tại Chương V
4
Bả bằng bột bả vào tường
8.24
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
8.24
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x4mm
20
m
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1mm
30
m
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đặt Đế nhựa chống cháy âm tường
4
hộp
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt ổ cắm đôi
2
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp đặt mặt công tắc 2 hạt
1
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt công tắc 1 hạt
2
cái
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt Mặt attomat
1
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt đèn tuýp Led đôi dài 1,2m
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính D20mm
20
m
Theo quy định tại Chương V
15
Làm mặt sân nhà thể thao (bao gồm vật liệu và nhân công)
145.07
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Sửa lại ghế ngồi, sơn ghế trọng tài
1
TG
Theo quy định tại Chương V
17
Sửa lại máng nước nhà thể thao
1
TG
Theo quy định tại Chương V
18
Cắt khe dọc đường bê tông
0.42
100m
Theo quy định tại Chương V
19
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
1.45
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Láng vữa chèn ống, máng thoát nước, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
8.44
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Vữa chèn ống, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
1.12
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt ống nhựa PVC D90
0.36
100m
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp đặt cut PVC D90
2
cái
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt chếch PVC D90
3
cái
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp đặt Y PVC D90
1
cái
Theo quy định tại Chương V
26
Đầu bịt D90
1
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt phễu thu inox
2
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Bả bằng bột bả vào tường (Phòng hội trường tầng 1)
128.29
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
128.29
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Xây gạch bê tông 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
0.42
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.04
100m3
Theo quy định tại Chương V
32
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2
1.85
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Lát sàn gỗ (bao gồm vật liệu và nhân công)
32.04
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
23.76
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Tháo dỡ khuôn cửa đơn, khuôn cửa gỗ
32.4
m
Theo quy định tại Chương V
36
Khuôn cửa đơn 6x12cm gỗ lim nam phi
32.4
md
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp dựng khuôn cửa đơn
32.4
md
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp dựng cửa vào khuôn
23.76
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Nẹp cửa gỗ lim
27
md
Theo quy định tại Chương V
40
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
139.33
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
1.39
100m2
Theo quy định tại Chương V
42
Tháo dỡ mái tôn cũ nhà bóng bàn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
27
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Lợp mái che tường nhà bóng bàn bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
0.2992
100m2
Theo quy định tại Chương V
44
Máng inox nhà bóng bàn giáp tường hồi nhà cầu lông
10.5
md
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý bảo trì kết cấu hạ tầng giao thông Nam Định như sau:

  • Có quan hệ với 104 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,28 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,36%, Xây lắp 66,07%, Tư vấn 28,93%, Phi tư vấn 3,57%, Hỗn hợp 0,36%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.242.896.494.637 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.205.234.391.573 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,03%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 98

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây