Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Đã công bố 49 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 39 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 230 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 31 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 62 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 187 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 182 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,96 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,12%, Xây lắp 48,48%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 6,06%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 560.650.693.701 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 556.161.598.816 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ như sau:
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,96 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,12%, Xây lắp 48,48%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 6,06%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 560.650.693.701 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 556.161.598.816 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,80%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ như sau:
- Là chủ đầu tư của 49 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 63 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 46 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 42 TBMT trong đó tự mời thầu 17 TBMT, có 25 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 16: Thi công xây dựng đường và các cầu (đoạn Km03+000-Km06+080) (bao gồm dự phòng phí) của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ.
12/11/2022 08:54
Chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa taluy nón mố các cầu còn lại, láng nhựa mặt cầu và sơn các dàn thép trên tuyến Đường tỉnh 921, quận Thốt Nốt, thành phố Cần Thơ.
15/09/2022 07:00
Chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mở rộng mặt đường đoạn từ Cầu Nhiếm đển điểm giao Đường tỉnh 923 mới.
15/09/2022 07:00
Chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sơn kẻ vạch đường trên tất cả các tuyến đường tỉnh.
15/09/2022 07:00
Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải KHLCNT Trạm dừng nhà chờ: 501 điểm dừng đón trả khách hiện đại của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ với 13 gói thầu.
14/09/2022 16:13
Chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trạm dừng nhà chờ xe buýt: 501 điểm dừng đón trả khách hiện đại.
14/09/2022 07:00
Chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trạm dừng nhà chờ xe buýt: 501 điểm dừng đón trả khách hiện đại.
13/09/2022 07:00
Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm xe mô tô chuyên dùng (bao gồm chi phí lưu hành theo quy định) của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/09/2022 09:15
Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm xe ô tô (bao gồm chi phí lưu hành theo quy định) của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/09/2022 09:14
Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải KHLCNT Thảm bê tông nhựa mặt đường đoạn còn lại đến trước đường vào nhà máy nhiệt điện Ô Môn trên Đường tỉnh 920 của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ với 4 gói thầu.
30/08/2022 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm xe mô tô chuyên dùng (bao gồm chi phí lưu hành theo quy định).
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên Gia Phúc BCA
25/12/2022 15:34
SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp (bao gồm chi phí xây dựng và chi phí đảm bảo an toàn giao thông).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Bình Nguyên Xanh
03/11/2022 14:08
SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp (bao gồm chi phí xây dựng và chi phí đảm bảo an toàn giao thông).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thái Bình Miền Tây
03/11/2022 14:07
SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp (bao gồm chi phí xây dựng và chi phí điều tiết đảm bảo an toàn giao thông).
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Kiến Trúc Và Xây Dựng Thái Cường
03/11/2022 14:05
SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ công bố kết quả gói thầu Gói 05: Thi công xây dựng, hạng mục nhà quản lý, điều hành và hệ thống phòng cháy chữa cháy, chống sét (bao gồm thiết bị phòng cháy chữa cháy, chống sét).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÀNH HƯNG, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHÚ QUÝ
02/11/2022 08:52
SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp (bao gồm chi phí xây dựng cả chi phí đảm bảo an toàn giao thông).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Bình Nguyên Xanh
28/09/2022 10:55
SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp (bao gồm chi phí xây dựng cả chi phí đảm bảo an toàn giao thông).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thái Bình Miền Tây
28/09/2022 10:53
SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp (bao gồm chi phí xây dựng cà chi phí điều tiết đảm bảo an toàn giao thông).
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Kiến Trúc Và Xây Dựng Thái Cường
28/09/2022 10:52
SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ công bố KQMT gói thầu Gói 05: Thi công xây dựng, hạng mục nhà quản lý, điều hành và hệ thống phòng cháy chữa cháy, chống sét (bao gồm thiết bị phòng cháy chữa cháy, chống sét) với 1 nhà thầu tham gia.
26/09/2022 09:38
SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm ca nô chuyên dùng (bao gồm chi phí lưu hành theo quy định).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TÂN VIỄN ĐÔNG
23/09/2022 11:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Giao thông Vận tải thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 16: Thi công xây dựng đường và các cầu (đoạn Km03+000-Km06+080) (bao gồm dự phòng phí) của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ.
12/11/2022 08:54
Chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa taluy nón mố các cầu còn lại, láng nhựa mặt cầu và sơn các dàn thép trên tuyến Đường tỉnh 921, quận Thốt Nốt, thành phố Cần Thơ.
15/09/2022 07:00
Chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mở rộng mặt đường đoạn từ Cầu Nhiếm đển điểm giao Đường tỉnh 923 mới.
15/09/2022 07:00
Chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sơn kẻ vạch đường trên tất cả các tuyến đường tỉnh.
15/09/2022 07:00
Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải KHLCNT Trạm dừng nhà chờ: 501 điểm dừng đón trả khách hiện đại của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ với 13 gói thầu.
14/09/2022 16:13
Chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trạm dừng nhà chờ xe buýt: 501 điểm dừng đón trả khách hiện đại.
14/09/2022 07:00
Chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trạm dừng nhà chờ xe buýt: 501 điểm dừng đón trả khách hiện đại.
13/09/2022 07:00
Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm xe mô tô chuyên dùng (bao gồm chi phí lưu hành theo quy định) của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/09/2022 09:15
Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm xe ô tô (bao gồm chi phí lưu hành theo quy định) của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/09/2022 09:14
Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải KHLCNT Thảm bê tông nhựa mặt đường đoạn còn lại đến trước đường vào nhà máy nhiệt điện Ô Môn trên Đường tỉnh 920 của chủ đầu tư SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ với 4 gói thầu.
30/08/2022 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải 39 KHLCNT, trong đó có 230 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải 33 TBMT trong 31 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 17 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 16 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải 62 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 62 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ có quan hệ với 53 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI THÀNH PHỐ CẦN THƠ có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trong bất kỳ mối quan hệ nào cũng vậy, cốt lõi của niềm tin không phải nằm trong sự ràng buộc, mà trong sự gắn kết đầy niềm thương mến. Vì thế, hãy nắm lấy tay người bạn yêu thương hơn là mong đợi họ nắm lấy tay bạn… "
Luôn mỉm cười với cuộc sống
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.