Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 83 nhà thầu.
- Đã công bố 108 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 335 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 516 gói thầu, trong đó có 177 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 83 gói (với 89 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 248 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 193 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 245 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 234 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,99%, Xây lắp 57,30%, Tư vấn 28,09%, Phi tư vấn 5,62%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.258.819.055.350 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.124.254.305.140 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam như sau:
- Có quan hệ với 83 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,99%, Xây lắp 57,30%, Tư vấn 28,09%, Phi tư vấn 5,62%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.258.819.055.350 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.124.254.305.140 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,69%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 108 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 362 KHLCNT trong đó có 317 KHLCNT tự đăng tải, có 45 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 198 TBMT trong đó tự mời thầu 79 TBMT, có 119 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THIẾT KẾ SỐ 9
27/02/2025 14:39
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam.
27/02/2025 14:38
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HÀ NAM
27/02/2025 14:37
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÔNG CHÂU
27/02/2025 14:36
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Minh Vũ
24/02/2025 11:28
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NAM
24/02/2025 11:27
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NAM
24/02/2025 11:25
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Minh Vũ
24/02/2025 11:23
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NAM
24/02/2025 11:20
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NAM
24/02/2025 11:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam công bố KQMT gói thầu Tư vấn khảo sát, lập đề án Phát triển vận tải hành khách công cộng bằng xe buýt trên địa bàn tỉnh Hà Nam giai đoạn 2023-2025, định hướng đến năm 2030 với 1 nhà thầu tham gia.
03/03/2025 08:31
Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Minh Vũ
24/02/2025 11:28
Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NAM
24/02/2025 11:27
Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NAM
24/02/2025 11:25
Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Minh Vũ
24/02/2025 11:23
Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NAM
24/02/2025 11:20
Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NAM
24/02/2025 11:16
Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NAM
24/02/2025 11:13
Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NAM
24/02/2025 11:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THIẾT KẾ SỐ 9
27/02/2025 14:39
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam.
27/02/2025 14:38
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HÀ NAM
27/02/2025 14:37
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÔNG CHÂU
27/02/2025 14:36
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Minh Vũ
24/02/2025 11:28
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NAM
24/02/2025 11:27
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NAM
24/02/2025 11:25
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Minh Vũ
24/02/2025 11:23
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NAM
24/02/2025 11:20
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NAM
24/02/2025 11:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam đã đăng tải 335 KHLCNT, trong đó có 516 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam đã đăng tải 89 TBMT trong 83 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 79 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam đã đăng tải 248 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 248 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 193 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam có quan hệ với 83 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hà Nam có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những người vô dụng đổ lỗi cho nghiệp chướng của mình. "
Ngạn ngữ Miến Điện