Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 27 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 134 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 231 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 66 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 57 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,38%, Xây lắp 23,08%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 61,54%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 120.758.623.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 119.329.958.719 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,38%, Xây lắp 23,08%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 61,54%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 120.758.623.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 119.329.958.719 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,18%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 27 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 204 KHLCNT trong đó có 125 KHLCNT tự đăng tải, có 79 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 28 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 25 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Sửa chữa hư hỏng mặt đường; bổ sung rãnh dọc thoát nước đoạn Km5+00 – Km7+00, đường TSA (Bãi Lạng – Bãi Chạo), tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình với 3 gói thầu.
28/03/2025 08:12
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án:Sửa chữa hư hỏng mặt đường; bổ sung rãnh dọc thoát nước đoạn Km0+00 - Km2+100, tuyến T (Chiềng - Lốc), tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình với 3 gói thầu.
27/03/2025 16:47
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa hư hỏng mặt đường và bổ sung rãnh dọc thoát nước trên đoạn Km33+700 - Km35+200, tuyến C, tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình với 3 gói thầu.
19/03/2025 08:01
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án Bổ sung hệ thống an toàn giao thông trên đường 12B và các tuyến quốc lộ tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình với 5 gói thầu.
19/02/2025 11:42
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án:Sửa chữa hư hỏng mặt đường và bổ sung rãnh dọc thoát nước đoạn Km21+00 ÷ Km22+00; Km41+500 ÷ Km43+00, đường 12B, tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình với 5 gói thầu.
09/02/2025 14:42
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xử lý điểm tiềm ẩn tai nạn giao thông tại Km94+00 - Km95+00/QL.21 (dốc Bòng Bong), huyện Lạc Thủy, tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình với 4 gói thầu.
06/02/2025 11:14
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn khảo sát, lập BCKTKT đầu tư xây dựng công trình và gói thầu Giám sát công tác khảo sát thuộc công trình: Sửa chữa đột xuất các vị trí hư hỏng trên tuyến Quốc lộ 70B, tỉnh Hòa Bình do ảnh hưởng của cơn bão số 3 (Yagi) của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình với 2 gói thầu.
24/01/2025 15:50
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn khảo sát, lập BCKTKT đầu tư xây dựng công trình và gói thầu Giám sát công tác khảo sát thuộc công trình:: Sửa chữa đột xuất vị trí hư hỏng trên tuyến X2, tỉnh Hòa Bình do ảnh hưởng của cơn bão số 3 (Yagi) của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình với 2 gói thầu.
24/01/2025 15:39
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình và gói thầu Giám sát công tác khảo sát thuộc công trình: Sửa chữa đột xuất các vị trí hư hỏng trên tuyến đường Trường Sơn A (Bãi Lạng-Bãi Chạo), tỉnh Hoà Bình do ảnh hưởng của cơn bão số 3 (Yagi); của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình với 2 gói thầu.
24/01/2025 11:30
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa hư hỏng mặt đường; bổ sung rãnh dọc thoát nước đoạn Km0+00 - Km4+00 và Km16+00 - Km17+00; Sửa chữa Cầu Thá Km3+815, cầu Đầm Rừng Km13+283, cầu Ve Km16+300/Đường 12B, tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình với 3 gói thầu.
22/01/2025 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án:Sửa chữa hư hỏng mặt đường; bổ sung rãnh dọc thoát nước đoạn Km0+00 - Km2+100, tuyến T (Chiềng - Lốc), tỉnh Hòa Bình với 3 gói thầu.
27/03/2025 16:47
Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa hư hỏng mặt đường và bổ sung rãnh dọc thoát nước trên đoạn Km33+700 - Km35+200, tuyến C, tỉnh Hòa Bình với 3 gói thầu.
19/03/2025 08:01
Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án Bổ sung hệ thống an toàn giao thông trên đường 12B và các tuyến quốc lộ tỉnh Hòa Bình với 5 gói thầu.
19/02/2025 11:42
Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án:Sửa chữa hư hỏng mặt đường và bổ sung rãnh dọc thoát nước đoạn Km21+00 ÷ Km22+00; Km41+500 ÷ Km43+00, đường 12B, tỉnh Hòa Bình với 5 gói thầu.
09/02/2025 14:42
Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xử lý điểm tiềm ẩn tai nạn giao thông tại Km94+00 - Km95+00/QL.21 (dốc Bòng Bong), huyện Lạc Thủy, tỉnh Hòa Bình với 4 gói thầu.
06/02/2025 11:14
Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn khảo sát, lập BCKTKT đầu tư xây dựng công trình và gói thầu Giám sát công tác khảo sát thuộc công trình: Sửa chữa đột xuất các vị trí hư hỏng trên tuyến Quốc lộ 70B, tỉnh Hòa Bình do ảnh hưởng của cơn bão số 3 (Yagi) với 2 gói thầu.
24/01/2025 15:50
Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn khảo sát, lập BCKTKT đầu tư xây dựng công trình và gói thầu Giám sát công tác khảo sát thuộc công trình:: Sửa chữa đột xuất vị trí hư hỏng trên tuyến X2, tỉnh Hòa Bình do ảnh hưởng của cơn bão số 3 (Yagi) với 2 gói thầu.
24/01/2025 15:39
Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình và gói thầu Giám sát công tác khảo sát thuộc công trình: Sửa chữa đột xuất các vị trí hư hỏng trên tuyến đường Trường Sơn A (Bãi Lạng-Bãi Chạo), tỉnh Hoà Bình do ảnh hưởng của cơn bão số 3 (Yagi); với 2 gói thầu.
24/01/2025 11:30
Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa hư hỏng mặt đường; bổ sung rãnh dọc thoát nước đoạn Km0+00 - Km4+00 và Km16+00 - Km17+00; Sửa chữa Cầu Thá Km3+815, cầu Đầm Rừng Km13+283, cầu Ve Km16+300/Đường 12B, tỉnh Hòa Bình với 3 gói thầu.
22/01/2025 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Sửa chữa hư hỏng mặt đường; bổ sung rãnh dọc thoát nước đoạn Km5+00 – Km7+00, đường TSA (Bãi Lạng – Bãi Chạo), tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình với 3 gói thầu.
28/03/2025 08:12
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án:Sửa chữa hư hỏng mặt đường; bổ sung rãnh dọc thoát nước đoạn Km0+00 - Km2+100, tuyến T (Chiềng - Lốc), tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình với 3 gói thầu.
27/03/2025 16:47
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa hư hỏng mặt đường và bổ sung rãnh dọc thoát nước trên đoạn Km33+700 - Km35+200, tuyến C, tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình với 3 gói thầu.
19/03/2025 08:01
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án Bổ sung hệ thống an toàn giao thông trên đường 12B và các tuyến quốc lộ tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình với 5 gói thầu.
19/02/2025 11:42
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án:Sửa chữa hư hỏng mặt đường và bổ sung rãnh dọc thoát nước đoạn Km21+00 ÷ Km22+00; Km41+500 ÷ Km43+00, đường 12B, tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình với 5 gói thầu.
09/02/2025 14:42
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xử lý điểm tiềm ẩn tai nạn giao thông tại Km94+00 - Km95+00/QL.21 (dốc Bòng Bong), huyện Lạc Thủy, tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình với 4 gói thầu.
06/02/2025 11:14
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn khảo sát, lập BCKTKT đầu tư xây dựng công trình và gói thầu Giám sát công tác khảo sát thuộc công trình: Sửa chữa đột xuất các vị trí hư hỏng trên tuyến Quốc lộ 70B, tỉnh Hòa Bình do ảnh hưởng của cơn bão số 3 (Yagi) của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình với 2 gói thầu.
24/01/2025 15:50
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn khảo sát, lập BCKTKT đầu tư xây dựng công trình và gói thầu Giám sát công tác khảo sát thuộc công trình:: Sửa chữa đột xuất vị trí hư hỏng trên tuyến X2, tỉnh Hòa Bình do ảnh hưởng của cơn bão số 3 (Yagi) của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình với 2 gói thầu.
24/01/2025 15:39
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình và gói thầu Giám sát công tác khảo sát thuộc công trình: Sửa chữa đột xuất các vị trí hư hỏng trên tuyến đường Trường Sơn A (Bãi Lạng-Bãi Chạo), tỉnh Hoà Bình do ảnh hưởng của cơn bão số 3 (Yagi); của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình với 2 gói thầu.
24/01/2025 11:30
Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa hư hỏng mặt đường; bổ sung rãnh dọc thoát nước đoạn Km0+00 - Km4+00 và Km16+00 - Km17+00; Sửa chữa Cầu Thá Km3+815, cầu Đầm Rừng Km13+283, cầu Ve Km16+300/Đường 12B, tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình với 3 gói thầu.
22/01/2025 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đã đăng tải 134 KHLCNT, trong đó có 231 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đã đăng tải 13 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Giao thông vận tải tỉnh Hòa Bình có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Ghê tởm và quyết tâm là hai cảm xúc mãnh liệt dẫn đến sự thay đổi. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.