Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 8 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Đã công bố 29 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 83 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 252 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 62 gói (với 69 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 59 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 175 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 157 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 34,78%, Xây lắp 40,58%, Tư vấn 14,49%, Phi tư vấn 7,25%, Hỗn hợp 2,90%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 115.079.375.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 113.069.483.242 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 34,78%, Xây lắp 40,58%, Tư vấn 14,49%, Phi tư vấn 7,25%, Hỗn hợp 2,90%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 115.079.375.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 113.069.483.242 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,75%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An như sau:
- Là chủ đầu tư của 29 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 57 KHLCNT trong đó có 55 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 90 TBMT trong đó tự mời thầu 49 TBMT, có 41 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 02: Thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH kiểm toán Miền Bắc
28/02/2025 16:11
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất, lập thiết kế BVTC, và tổng dự toán của chủ đầu tư Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 2
28/02/2025 16:10
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất, lập thiết kế BVTC, và tổng dự toán của chủ đầu tư Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/02/2025 16:50
Bên mời thầu Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An đã đăng tải KHLCNT KHLCNT dự án: Xây dựng Đền thờ Liệt sỹ tỉnh Nghệ An (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An với 13 gói thầu.
24/01/2025 08:33
Chủ đầu tư Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Đền thờ Liệt sỹ tỉnh Nghệ An (giai đoạn 1).
23/01/2025 09:09
Bên mời thầu Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN
12/01/2025 16:54
Bên mời thầu Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 05: Thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT gói thầu giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH kiểm toán Miền Bắc
12/01/2025 16:49
Bên mời thầu Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 04: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu giám sát thi công xây dựng công trinh của chủ đầu tư Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN
12/01/2025 16:46
Bên mời thầu Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói thầu “Mua sắm, cung cấp và lắp đặt trang thiết bị bổ sung” của chủ đầu tư Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN
12/01/2025 16:39
Bên mời thầu Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu “Mua sắm, cung cấp và lắp đặt trang thiết bị bổ sung” của chủ đầu tư Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG MIỀN TÂY
12/01/2025 16:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói 02: Thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH kiểm toán Miền Bắc
28/02/2025 16:11
Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An đăng tải KHLCNT KHLCNT dự án: Xây dựng Đền thờ Liệt sỹ tỉnh Nghệ An (giai đoạn 1) với 13 gói thầu.
24/01/2025 08:33
Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN
12/01/2025 16:54
Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói 05: Thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT gói thầu giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH kiểm toán Miền Bắc
12/01/2025 16:49
Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói 04: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu giám sát thi công xây dựng công trinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN
12/01/2025 16:46
Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An công bố kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói thầu “Mua sắm, cung cấp và lắp đặt trang thiết bị bổ sung”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN
12/01/2025 16:39
Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu “Mua sắm, cung cấp và lắp đặt trang thiết bị bổ sung”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG MIỀN TÂY
12/01/2025 16:37
Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An công bố kết quả gói thầu Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN
12/01/2025 16:31
Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An công bố kết quả gói thầu Số 10: Phần chi phí thiết bị hệ thống camera giám sát; Hệ thống xử lý chất thải rắn và hệ thống xử lý nước thải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINAGREEN GROUP, CÔNG TY CỔ PHẦN TIME HOUSE TOÀN CẦU, CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP ỨNG DỤNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN
01/01/2025 10:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 02: Thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH kiểm toán Miền Bắc
28/02/2025 16:11
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất, lập thiết kế BVTC, và tổng dự toán của chủ đầu tư Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 2
28/02/2025 16:10
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất, lập thiết kế BVTC, và tổng dự toán của chủ đầu tư Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/02/2025 16:50
Bên mời thầu Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An đã đăng tải KHLCNT KHLCNT dự án: Xây dựng Đền thờ Liệt sỹ tỉnh Nghệ An (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An với 13 gói thầu.
24/01/2025 08:33
Chủ đầu tư Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Đền thờ Liệt sỹ tỉnh Nghệ An (giai đoạn 1).
23/01/2025 09:09
Bên mời thầu Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN
12/01/2025 16:54
Bên mời thầu Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 05: Thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT gói thầu giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH kiểm toán Miền Bắc
12/01/2025 16:49
Bên mời thầu Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 04: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu giám sát thi công xây dựng công trinh của chủ đầu tư Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN
12/01/2025 16:46
Bên mời thầu Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói thầu “Mua sắm, cung cấp và lắp đặt trang thiết bị bổ sung” của chủ đầu tư Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG DÂN DỤNG NGHỆ AN
12/01/2025 16:39
Bên mời thầu Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu “Mua sắm, cung cấp và lắp đặt trang thiết bị bổ sung” của chủ đầu tư Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG MIỀN TÂY
12/01/2025 16:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An đã đăng tải 83 KHLCNT, trong đó có 252 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An đã đăng tải 69 TBMT trong 62 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 49 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 20 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An đã đăng tải 59 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 59 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An có quan hệ với 48 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Lao động-Thương binh và Xã hội Nghệ An có quan hệ với 7 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Bất cứ sự dối trá nào cũng đều phải trả giá cả, làm sao khác được. "
Nguyễn Nhật Ánh
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.