Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 47 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 51 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.068.953.413 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.287.631.345 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,98%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.068.953.413 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.287.631.345 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,98%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng như sau:
- Là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 98 KHLCNT trong đó có 44 KHLCNT tự đăng tải, có 54 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 30 TBMT trong đó tự mời thầu 21 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, thiết bị chuyên dùng (máy tính mật) phục vụ soạn thảo văn bản bí mật nhà nước của Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ DANATEC
12/08/2026 16:15
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, thiết bị chuyên dùng (máy tính mật) phục vụ soạn thảo văn bản bí mật nhà nước của Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:45
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Lắp dựng nhà bạt, in ấn, trang trí phục vụ Ngày hội việc làm năm 2026 tại Trường Đại học Ngoại ngữ - Đại học Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM&DV ĐẠI TIẾN LỘC
20/07/2026 08:36
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Lắp dựng nhà bạt, in ấn, trang trí phục vụ Ngày hội việc làm năm 2026 tại Trường Đại học Ngoại ngữ - Đại học Đà Nẵng với 1 gói thầu.
20/07/2026 08:33
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm quà tặng hộ gia đình người có công với cách mạng nhân kỷ niệm 79 năm ngày Thương binh - Liệt sĩ (27/7/1947 - 27/7/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ BẢO HƯNG
15/07/2026 10:18
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu In, treo gắn và tháo gỡ phướn tuyên truyền chính sách Người có công nhân kỷ niệm 79 năm ngày Thương binh - Liệt sĩ (27/7/1947-27/7/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MỸ THUẬT QUẢNG CÁO ẤN TƯỢNG
14/07/2026 15:21
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUỐC TẾ 3S
14/07/2026 14:38
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu In, căng khung, treo gắn và tháo gỡ phướn tuyên truyền Ngày hội việc làm năm 2026 tại Trường Đại học Ngoại ngữ - Đại học Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MỸ THUẬT QUẢNG CÁO ẤN TƯỢNG
11/07/2026 09:16
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT In, căng khung, treo gắn và tháo gỡ phướn tuyên truyền Ngày hội việc làm năm 2026 tại Trường Đại học Ngoại ngữ - Đại học Đà Nẵng với 1 gói thầu.
11/07/2026 09:12
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT In, treo gắn và tháo gỡ phướn tuyên truyền chính sách Người có công nhân kỷ niệm 79 năm ngày Thương binh - Liệt sĩ (27/7/1947-27/7/2026) với 1 gói thầu.
09/07/2026 11:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Lắp dựng gian hàng và trang trí Ngày hội việc làm sinh viên tại trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng, lần thứ 9 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM&DV ĐẠI TIẾN LỘC
01/07/2025 14:19
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu In, căng khung, treo gắn và tháo gỡ phướn tuyên truyền Ngày hội việc làm sinh viên tại trường Đại học Kinh tế - Đại học Đà Nẵng, lần thứ 9 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO IN ẤN N.TRUNG
28/06/2025 16:28
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ VÀ KINH DOANH TỔNG HỢP TIẾN LẬP
25/06/2025 08:43
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ VÀ KINH DOANH TỔNG HỢP TIẾN LẬP
25/06/2025 08:40
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Nghĩa trủng Phước Ninh với 1 gói thầu.
10/06/2025 09:10
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp phần mộ Nghĩa trang liệt sĩ thành phố với 1 gói thầu.
10/06/2025 08:55
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Lắp dựng nhà bạt, in ấn trang trí phục vụ Ngày hội việc làm sinh viên tại Trường Đại học Công nghệ thông tin và Truyền thông Việt - Hàn, Đại học Đà Nẵng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM&DV ĐẠI TIẾN LỘC
30/05/2025 15:06
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Lắp dựng nhà bạt, in ấn trang trí phục vụ Ngày hội việc làm sinh viên tại Trường Đại học Công nghệ thông tin và Truyền thông Việt - Hàn, Đại học Đà Nẵng năm 2025 với 1 gói thầu.
30/05/2025 15:02
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu In, căng khung, treo gắn và tháo gỡ phướn tuyên truyền Ngày hội việc làm sinh viên tại Trường Đại học Công nghệ thông tin và Truyền thông Việt Hàn, Đại học Đà Nẵng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO IN ẤN N.TRUNG
26/05/2025 15:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, thiết bị chuyên dùng (máy tính mật) phục vụ soạn thảo văn bản bí mật nhà nước của Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ DANATEC
12/08/2026 16:15
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, thiết bị chuyên dùng (máy tính mật) phục vụ soạn thảo văn bản bí mật nhà nước của Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:45
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Lắp dựng nhà bạt, in ấn, trang trí phục vụ Ngày hội việc làm năm 2026 tại Trường Đại học Ngoại ngữ - Đại học Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM&DV ĐẠI TIẾN LỘC
20/07/2026 08:36
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Lắp dựng nhà bạt, in ấn, trang trí phục vụ Ngày hội việc làm năm 2026 tại Trường Đại học Ngoại ngữ - Đại học Đà Nẵng với 1 gói thầu.
20/07/2026 08:33
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm quà tặng hộ gia đình người có công với cách mạng nhân kỷ niệm 79 năm ngày Thương binh - Liệt sĩ (27/7/1947 - 27/7/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ BẢO HƯNG
15/07/2026 10:18
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu In, treo gắn và tháo gỡ phướn tuyên truyền chính sách Người có công nhân kỷ niệm 79 năm ngày Thương binh - Liệt sĩ (27/7/1947-27/7/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MỸ THUẬT QUẢNG CÁO ẤN TƯỢNG
14/07/2026 15:21
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUỐC TẾ 3S
14/07/2026 14:38
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu In, căng khung, treo gắn và tháo gỡ phướn tuyên truyền Ngày hội việc làm năm 2026 tại Trường Đại học Ngoại ngữ - Đại học Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MỸ THUẬT QUẢNG CÁO ẤN TƯỢNG
11/07/2026 09:16
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT In, căng khung, treo gắn và tháo gỡ phướn tuyên truyền Ngày hội việc làm năm 2026 tại Trường Đại học Ngoại ngữ - Đại học Đà Nẵng với 1 gói thầu.
11/07/2026 09:12
Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng đăng tải KHLCNT In, treo gắn và tháo gỡ phướn tuyên truyền chính sách Người có công nhân kỷ niệm 79 năm ngày Thương binh - Liệt sĩ (27/7/1947-27/7/2026) với 1 gói thầu.
09/07/2026 11:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 47 KHLCNT, trong đó có 51 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 21 TBMT trong 20 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 21 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng đã đăng tải 37 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 44 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nội vụ thành phố Đà Nẵng có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Những người hay nói không phải là những người làm giỏi. "
W. Shakespeare
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.