Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 70 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 120 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 167 gói thầu, trong đó có 118 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 116 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 107 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 45 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 45 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 8,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.273.585.727 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.847.578.687 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông như sau:
- Có quan hệ với 70 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 8,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.273.585.727 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.847.578.687 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,83%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 108 KHLCNT trong đó có 107 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP SỐ HỢP NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Duy trì, chăm sóc cây xanh tại Nghĩa trang liệt sĩ tỉnh Đắk Nông năm 2025 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CẤP THOÁT NƯỚC VÀ DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG
25/06/2025 11:54
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô Toyota Hiace, biển kiểm soát 48A-2808 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phước Hà
23/06/2025 21:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THỊNH THÀNH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Hoàn thiện hệ thống thông tin, cơ sở dữ liệu về thực hiện chính sách ưu đãi người có công với cách mạng trên địa bàn tỉnh Đắk Nông (Số hóa hồ sơ người có công) của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NHẬT THIÊN
23/06/2025 15:11
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô Toyota Hiace, biển kiểm soát 48A-2808 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
20/06/2025 11:24
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô Toyota Hiace, biển kiểm soát 48A-2808 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
18/06/2025 20:11
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Tổ chức mở lớp bồi dưỡng nâng cao năng lực đáp ứng yêu cầu quản lý nhà nước và thực thi pháp luật về chuyển đổi số năm 2025 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
12/06/2025 10:47
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Tổ chức mở lớp bồi dưỡng nâng cao năng lực đáp ứng yêu cầu quản lý nhà nước và thực thi pháp luật về chuyển đổi số năm 2025 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
10/06/2025 18:03
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THỊNH THÀNH PHÁT đã đăng tải TBMT Hoàn thiện hệ thống thông tin, cơ sở dữ liệu về thực hiện chính sách ưu đãi người có công với cách mạng trên địa bàn tỉnh Đắk Nông (Số hóa hồ sơ người có công) của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/06/2025 15:57
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Hoàn thiện hệ thống thông tin, cơ sở dữ liệu về thực hiện chính sách ưu đãi người có công với cách mạng trên địa bàn tỉnh Đắk Nông (Số hóa hồ sơ người có công) của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
09/06/2025 18:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP SỐ HỢP NHẤT đã đăng tải TBMT Duy trì, chăm sóc cây xanh tại Nghĩa trang liệt sĩ tỉnh Đắk Nông năm 2025 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/06/2025 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô Toyota Hiace, biển kiểm soát 48A-2808.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phước Hà
23/06/2025 21:01
Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô Toyota Hiace, biển kiểm soát 48A-2808 với 1 gói thầu.
20/06/2025 11:24
Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô Toyota Hiace, biển kiểm soát 48A-2808 với 1 gói thầu.
18/06/2025 20:11
Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông đăng tải KHLCNT Tổ chức mở lớp bồi dưỡng nâng cao năng lực đáp ứng yêu cầu quản lý nhà nước và thực thi pháp luật về chuyển đổi số năm 2025 với 1 gói thầu.
12/06/2025 10:47
Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông đăng tải KHLCNT Tổ chức mở lớp bồi dưỡng nâng cao năng lực đáp ứng yêu cầu quản lý nhà nước và thực thi pháp luật về chuyển đổi số năm 2025 với 1 gói thầu.
10/06/2025 18:03
Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông đăng tải KHLCNT Hoàn thiện hệ thống thông tin, cơ sở dữ liệu về thực hiện chính sách ưu đãi người có công với cách mạng trên địa bàn tỉnh Đắk Nông (Số hóa hồ sơ người có công) với 1 gói thầu.
09/06/2025 18:28
Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông công bố kết quả gói thầu In tài liệu tuyên truyền công tác việc làm, thông tin thị trường lao động năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG QUÂN
02/06/2025 19:53
Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông đăng tải KHLCNT In tài liệu tuyên truyền công tác việc làm, thông tin thị trường lao động năm 2025 với 1 gói thầu.
27/05/2025 18:07
Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THỊNH THÀNH PHÁT
27/05/2025 17:58
Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG TÍN
27/05/2025 17:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP SỐ HỢP NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Duy trì, chăm sóc cây xanh tại Nghĩa trang liệt sĩ tỉnh Đắk Nông năm 2025 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CẤP THOÁT NƯỚC VÀ DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG
25/06/2025 11:54
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô Toyota Hiace, biển kiểm soát 48A-2808 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phước Hà
23/06/2025 21:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THỊNH THÀNH PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Hoàn thiện hệ thống thông tin, cơ sở dữ liệu về thực hiện chính sách ưu đãi người có công với cách mạng trên địa bàn tỉnh Đắk Nông (Số hóa hồ sơ người có công) của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NHẬT THIÊN
23/06/2025 15:11
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô Toyota Hiace, biển kiểm soát 48A-2808 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
20/06/2025 11:24
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô Toyota Hiace, biển kiểm soát 48A-2808 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
18/06/2025 20:11
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Tổ chức mở lớp bồi dưỡng nâng cao năng lực đáp ứng yêu cầu quản lý nhà nước và thực thi pháp luật về chuyển đổi số năm 2025 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
12/06/2025 10:47
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Tổ chức mở lớp bồi dưỡng nâng cao năng lực đáp ứng yêu cầu quản lý nhà nước và thực thi pháp luật về chuyển đổi số năm 2025 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
10/06/2025 18:03
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THỊNH THÀNH PHÁT đã đăng tải TBMT Hoàn thiện hệ thống thông tin, cơ sở dữ liệu về thực hiện chính sách ưu đãi người có công với cách mạng trên địa bàn tỉnh Đắk Nông (Số hóa hồ sơ người có công) của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/06/2025 15:57
Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Hoàn thiện hệ thống thông tin, cơ sở dữ liệu về thực hiện chính sách ưu đãi người có công với cách mạng trên địa bàn tỉnh Đắk Nông (Số hóa hồ sơ người có công) của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
09/06/2025 18:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP SỐ HỢP NHẤT đã đăng tải TBMT Duy trì, chăm sóc cây xanh tại Nghĩa trang liệt sĩ tỉnh Đắk Nông năm 2025 của chủ đầu tư Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/06/2025 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông đã đăng tải 120 KHLCNT, trong đó có 167 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông đã đăng tải 12 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông đã đăng tải 116 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 116 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 107 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông có quan hệ với 70 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu nhìn qua những cặp kính sẽ biến đồng ra vàng, biến nghèo khổ thành giàu có, và biến nước mắt thành chuỗi ngọc. "
Danh ngôn Tây Ban Nha
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.