Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 11:03 24/04/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở làm việc Sở Nội vụ
Tên gói thầu
Thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Gia Nghĩa, Tỉnh Đắk Nông
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 03/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
100/QĐ-SNV
Ngày phê duyệt
24/04/2024 10:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Nội vụ tỉnh Đắk Nông
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:01 24/04/2024
đến
14:00 03/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 03/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/05/2024 (31/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Hoàn Tân Đắk Nông Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ dân phố 1, Phường Nghĩa Thành, Thành phố Gia Nghĩa, Tỉnh Đắk Nông
2 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng An Nguyên Đắk Nông Tư vấn lập E-HSMT Thôn 3, xã Kiến Thành, huyện Đắk R’Lấp, tỉnh Đắk Nông.
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thành Nhân Đắk Nông Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn 5, xã Quảng Khê, huyện Đắk Glong, tỉnh Đắk Nông
4 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng An Nguyên Đắk Nông Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn 3, xã Kiến Thành, huyện Đắk R’Lấp, tỉnh Đắk Nông.
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thành Nhân Đắk Nông Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn 5, xã Quảng Khê, huyện Đắk Glong, tỉnh Đắk Nông

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ: Tải trọng ≥ 7 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Có giấy đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1
2
Cần cẩu hoặc ô tô tải gắn cẩu: Sức nâng ≥ 6 tấn- Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Có giấy đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu + Có tài liệu chứng minh sức nâng Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1
3
Máy cắt uốn cốt thép ≥ 5KW- Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền).
1
4
Máy hàn ≥ 23KW - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1
5
Máy trộn bê tông ≥ 250 Lít - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1
6
Máy đầm dùi ≥1,5KW - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1
7
Máy khoan cầm tay ≥ 4,5kw - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1
8
Máy đầm bàn ≥ 1 KW - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt dây đơn 1x2,5mm2
90
m
2
Lắp đặt rắc co STK D90
4
cái
3
Lắp đặt ống nhựa D21
0.5
100m
4
HẠNG MỤC: KHỐI NHÀ CHÍNH
5
Tháo dỡ cửa hư hỏng bằng thủ công
14.258
m2
6
Tháo dỡ cửa bằng thủ công (tháo để phá tường)
11.55
m2
7
Tháo dỡ cửa cuốn hư hỏng bằng thủ công
8.12
m2
8
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa kép
59.015
m
9
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
49.8
m
10
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt cửa gỗ kính (không tính những cửa thay mới)
833.856
m2
11
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
16
bộ
12
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu nam
9
bộ
13
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh lavabo
16
bộ
14
Tháo dỡ gương soi
12
bộ
15
Tháo dỡ vòi rửa
16
bộ
16
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
4.716
m3
17
Phá dỡ nền gạch ceramic chống trượt WC
13.656
m2
18
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
13.656
m2
19
Tháo dỡ gạch ốp tường WC
248.905
m2
20
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ (để ốp lại gạch WC)
162.462
m2
21
Đục mở tường, loại tường xây gạch, chiều dày tường <= 22cm
0.4
m2
22
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
1.315
m3
23
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp III
2.302
m3
24
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà (30% diện tích tường ngoài)
419.924
m2
25
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà (10% diện tích tường trong)
409.698
m2
26
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt xà, dầm, trần (10% diện tích dầm, trần)
218.866
m2
27
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
199.235
m2
28
Phá lớp vữa trát dầm, thành sê nô mái
77.11
m2
29
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
20.883
m3
30
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
20.883
m3
31
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T (thêm 4 km)
20.883
m3
32
Bê tông lót đá 4x6, vữa XM M75
0.342
m3
33
Xây gạch BT không nung 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
0.028
m3
34
Xây gạch BT không nung 8x8x18, xây bậc cấp, bậc cầu thang, vữa XM mác 75
2.471
m3
35
Lát đá granite tự nhiên bậc tam cấp, vữa XM mác 75
8.661
m2
36
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
0.93
m2
37
Trát hèm ô đặt quạt hút mùi, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
1.6
m2
38
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
4.8
m2
39
Lát nền, sàn gạch granite 300x300 chống trượt, vữa XM mác 75
16.716
m2
40
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, gạch granite 300x600 vữa XM mác 75
162.462
m2
41
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
290.001
m2
42
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75
199.235
1m2
43
Trát dầm, thành sê nô mái, vữa XM M75
77.11
m2
44
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường ngoài nhà
420.854
1m2
45
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường trong nhà
416.098
1m2
46
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
218.866
1m2
47
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1400.677
m2
48
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
6287.24
m2
49
Gia công hệ khung dàn thép mạ kẽm (mái hiên làm mới)
0.065
tấn
50
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn thép mạ kẽm
0.065
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 76

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây