Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.368.311.233 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.466.830.951 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.368.311.233 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.466.830.951 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,93%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 104: Giám sát thi công di chuyển hệ thống điện, mạng cáp viễn thông, công trình thủy lợi nước sạch và công trình công cộng khác phục vụ GPMB công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00) của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN AN TÂM PHÁT BK
24/06/2025 12:02
Bên mời thầu Ban quản lý dự án “Hạ tầng cơ bản phát triển toàn diện các tỉnh Đông Bắc: Hà Giang, Cao Bằng, Bắc Kạn, Lạng Sơn” - tiểu dự án tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 103: Thi công di chuyển hệ thống điện, mạng cáp viễn thông, công trình thủy lợi nước sạch và công trình công cộng khác phục vụ GPMB công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00) của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HÙNG KIỀU
24/06/2025 11:55
Bên mời thầu Ban quản lý dự án “Hạ tầng cơ bản phát triển toàn diện các tỉnh Đông Bắc: Hà Giang, Cao Bằng, Bắc Kạn, Lạng Sơn” - tiểu dự án tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 103: Thi công di chuyển hệ thống điện, mạng cáp viễn thông, công trình thủy lợi nước sạch và công trình công cộng khác phục vụ GPMB công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00) của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/06/2025 15:25
Bên mời thầu Ban quản lý dự án “Hạ tầng cơ bản phát triển toàn diện các tỉnh Đông Bắc: Hà Giang, Cao Bằng, Bắc Kạn, Lạng Sơn” - tiểu dự án tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 107: Giám sát thi công xây lắp công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00) của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VNC
03/06/2025 08:12
Bên mời thầu Ban quản lý dự án “Hạ tầng cơ bản phát triển toàn diện các tỉnh Đông Bắc: Hà Giang, Cao Bằng, Bắc Kạn, Lạng Sơn” - tiểu dự án tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 106: Thi công xây lắp công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00) của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG PHÁT
03/06/2025 08:06
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 109: Tư vấn giám sát thi công rà phá bom mìn, vật nổ công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00) của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: LỮ ĐOÀN 229 BINH CHỦNG CÔNG BINH
28/05/2025 10:39
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 108: Thi công rà phá bom mìn, vật nổ công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00) của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ
28/05/2025 10:36
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu rà phá bom mìn, vật nổ công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00) của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn với 2 gói thầu.
23/05/2025 11:08
Bên mời thầu Ban quản lý dự án “Hạ tầng cơ bản phát triển toàn diện các tỉnh Đông Bắc: Hà Giang, Cao Bằng, Bắc Kạn, Lạng Sơn” - tiểu dự án tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 107: Giám sát thi công xây lắp công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00) của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/04/2025 17:28
Bên mời thầu Ban quản lý dự án “Hạ tầng cơ bản phát triển toàn diện các tỉnh Đông Bắc: Hà Giang, Cao Bằng, Bắc Kạn, Lạng Sơn” - tiểu dự án tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 95: Cắm cọc GPMB công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00) của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ ĐẠI HỒNG PHÁT
21/04/2025 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 104: Giám sát thi công di chuyển hệ thống điện, mạng cáp viễn thông, công trình thủy lợi nước sạch và công trình công cộng khác phục vụ GPMB công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÁI SƠN NAM, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KT XANH, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN AN TÂM PHÁT BK
24/06/2025 12:02
Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 109: Tư vấn giám sát thi công rà phá bom mìn, vật nổ công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00).
- Nhà thầu trúng thầu: LỮ ĐOÀN 229 BINH CHỦNG CÔNG BINH
28/05/2025 10:39
Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 108: Thi công rà phá bom mìn, vật nổ công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00).
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ
28/05/2025 10:36
Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu rà phá bom mìn, vật nổ công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00) với 2 gói thầu.
23/05/2025 11:08
Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 100: Tư vấn giám sát công tác khảo sát phục vụ lập phương án di chuyển hệ thống điện công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG ECAS
01/04/2025 10:32
Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 102: Tư vấn giám sát công tác khảo sát phục vụ lập phương án di chuyển hệ thống thủy lợi, nước sạch và công trình công cộng khác công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN AN TÂM PHÁT BK
01/04/2025 09:50
Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 99: Tư vấn khảo sát, lập phương án di chuyển hệ thống điện công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KT XANH
01/04/2025 08:51
Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây lắp và tư vấn giám sát thi công công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00) với 2 gói thầu.
29/03/2025 11:07
Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 101: Tư vấn khảo sát, lập phương án di chuyển hệ thống thủy lợi, nước sạch và công trình công cộng khác công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN BẰNG GIANG
29/03/2025 10:34
Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 98: Tư vấn giám sát công tác khảo sát phục vụ lập phương án di chuyển hệ thống mạng cáp viễn thông công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH
29/03/2025 10:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 104: Giám sát thi công di chuyển hệ thống điện, mạng cáp viễn thông, công trình thủy lợi nước sạch và công trình công cộng khác phục vụ GPMB công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00) của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN AN TÂM PHÁT BK
24/06/2025 12:02
Bên mời thầu Ban quản lý dự án “Hạ tầng cơ bản phát triển toàn diện các tỉnh Đông Bắc: Hà Giang, Cao Bằng, Bắc Kạn, Lạng Sơn” - tiểu dự án tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 103: Thi công di chuyển hệ thống điện, mạng cáp viễn thông, công trình thủy lợi nước sạch và công trình công cộng khác phục vụ GPMB công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00) của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HÙNG KIỀU
24/06/2025 11:55
Bên mời thầu Ban quản lý dự án “Hạ tầng cơ bản phát triển toàn diện các tỉnh Đông Bắc: Hà Giang, Cao Bằng, Bắc Kạn, Lạng Sơn” - tiểu dự án tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 103: Thi công di chuyển hệ thống điện, mạng cáp viễn thông, công trình thủy lợi nước sạch và công trình công cộng khác phục vụ GPMB công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00) của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/06/2025 15:25
Bên mời thầu Ban quản lý dự án “Hạ tầng cơ bản phát triển toàn diện các tỉnh Đông Bắc: Hà Giang, Cao Bằng, Bắc Kạn, Lạng Sơn” - tiểu dự án tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 107: Giám sát thi công xây lắp công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00) của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VNC
03/06/2025 08:12
Bên mời thầu Ban quản lý dự án “Hạ tầng cơ bản phát triển toàn diện các tỉnh Đông Bắc: Hà Giang, Cao Bằng, Bắc Kạn, Lạng Sơn” - tiểu dự án tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 106: Thi công xây lắp công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00) của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG PHÁT
03/06/2025 08:06
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 109: Tư vấn giám sát thi công rà phá bom mìn, vật nổ công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00) của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: LỮ ĐOÀN 229 BINH CHỦNG CÔNG BINH
28/05/2025 10:39
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 108: Thi công rà phá bom mìn, vật nổ công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00) của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG LŨNG LÔ
28/05/2025 10:36
Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu rà phá bom mìn, vật nổ công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00) của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn với 2 gói thầu.
23/05/2025 11:08
Bên mời thầu Ban quản lý dự án “Hạ tầng cơ bản phát triển toàn diện các tỉnh Đông Bắc: Hà Giang, Cao Bằng, Bắc Kạn, Lạng Sơn” - tiểu dự án tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 107: Giám sát thi công xây lắp công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00) của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/04/2025 17:28
Bên mời thầu Ban quản lý dự án “Hạ tầng cơ bản phát triển toàn diện các tỉnh Đông Bắc: Hà Giang, Cao Bằng, Bắc Kạn, Lạng Sơn” - tiểu dự án tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 95: Cắm cọc GPMB công trình Cải tạo, nâng cấp đường tỉnh ĐT258B, tỉnh Bắc Kạn (đoạn Km37+00 - Km55+00) của chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ ĐẠI HỒNG PHÁT
21/04/2025 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 27 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải 8 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải 24 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bắc Kạn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có một hiện tượng phổ biến là chỉ có những cô gái xinh đẹp nhất mới thấy thật khó khăn tìm được người đàn ông cho mình. "
Heinrich Heine