Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 80 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 55 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 93 gói thầu, trong đó có 55 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 50 gói (với 57 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 79 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,84 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,16%, Xây lắp 0%, Tư vấn 3,51%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 275.250.621.264 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 265.317.048.173 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 80 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,84 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,16%, Xây lắp 0%, Tư vấn 3,51%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 275.250.621.264 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 265.317.048.173 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,61%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 62 KHLCNT trong đó có 50 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 54 TBMT trong đó tự mời thầu 53 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ chỉnh lý sơ bộ tài liệu lưu trữ của Phòng Tài chính đầu tư - Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ DỊCH VỤ CÔNG THÚY HIỀN
18/08/2026 14:10
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ chỉnh lý sơ bộ tài liệu lưu trữ của Phòng Tài chính đầu tư – Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
13/08/2026 17:31
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN PHÚC LAI
06/07/2026 16:10
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Nâng cấp và duy trì phần mềm cơ sở dữ liệu về giá tỉnh Bắc Ninh với 2 gói thầu.
01/07/2026 17:56
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh đăng tải TBMT Thuê dịch vụ chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/05/2026 15:27
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm hỗ trợ tổng hợp số liệu báo cáo điều hành, công khai ngân sách năm 2026 và tổng hợp quyết toán ngân sách năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN S&P
25/05/2026 14:28
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
25/05/2026 10:59
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm hỗ trợ tổng hợp số liệu báo cáo điều hành, công khai ngân sách năm 2026 và tổng hợp quyết toán ngân sách năm 2025 với 1 gói thầu.
22/05/2026 16:36
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm và lắp đặt rèm tại Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC THÁI DƯƠNG
13/04/2026 16:07
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm và lắp đặt rèm tại Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh năm 2026 với 1 gói thầu.
08/04/2026 15:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dây điện và vật tư, phần mềm, cấu hình hệ thống mạng Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: Viễn thông Bắc Giang
26/06/2025 15:28
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ tháo dỡ, bốc xếp, vận chuyển, lắp đặt trang thiết bị, vật tư và tài liệu lưu trữ từ trụ sở cũ sang sang trụ sở mới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THÂN TÍN
25/06/2025 21:48
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ tháo dỡ, bốc xếp, vận chuyển, lắp đặt trang thiết bị, vật tư và tài liệu lưu trữ từ trụ sở cũ sang sang trụ sở mới với 1 gói thầu.
25/06/2025 21:47
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Cung cấp dây điện và vật tư, phần mềm, cấu hình hệ thống mạng Lan với 1 gói thầu.
24/06/2025 11:33
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức hội nghị “Gặp mặt, đối thoại với cộng đồng Doanh nghiệp tỉnh Bắc Giang năm 2025”.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà khách tỉnh Bắc Giang
18/06/2025 20:49
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức hội nghị “Gặp mặt, đối thoại với cộng đồng Doanh nghiệp tỉnh Bắc Giang năm 2025” với 1 gói thầu.
18/06/2025 20:47
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ chỉnh lý tài liệu lưu trữ năm 2025 của Sở Tài chính tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN PHÚC LAI
05/06/2025 16:24
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm và dịch vụ hỗ trợ tổng hợp số liệu báo cáo điều hành, công khai ngân sách năm 2025 và tổng hợp quyết toán ngân sách năm 2024 của Sở Tài chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN S&P
29/05/2025 21:11
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm và dịch vụ hỗ trợ tổng hợp số liệu báo cáo điều hành, công khai ngân sách năm 2025 và tổng hợp quyết toán ngân sách năm 2024 của Sở Tài chính với 1 gói thầu.
29/05/2025 21:09
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Thuê dịch vụ chỉnh lý tài liệu lưu trữ năm 2025 của Sở Tài chính tỉnh Bắc Giang với 2 nhà thầu tham gia.
27/05/2025 08:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ chỉnh lý sơ bộ tài liệu lưu trữ của Phòng Tài chính đầu tư - Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ DỊCH VỤ CÔNG THÚY HIỀN
18/08/2026 14:10
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ chỉnh lý sơ bộ tài liệu lưu trữ của Phòng Tài chính đầu tư – Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
13/08/2026 17:31
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN PHÚC LAI
06/07/2026 16:10
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Nâng cấp và duy trì phần mềm cơ sở dữ liệu về giá tỉnh Bắc Ninh với 2 gói thầu.
01/07/2026 17:56
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh đăng tải TBMT Thuê dịch vụ chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/05/2026 15:27
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm hỗ trợ tổng hợp số liệu báo cáo điều hành, công khai ngân sách năm 2026 và tổng hợp quyết toán ngân sách năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN S&P
25/05/2026 14:28
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
25/05/2026 10:59
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm hỗ trợ tổng hợp số liệu báo cáo điều hành, công khai ngân sách năm 2026 và tổng hợp quyết toán ngân sách năm 2025 với 1 gói thầu.
22/05/2026 16:36
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm và lắp đặt rèm tại Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC THÁI DƯƠNG
13/04/2026 16:07
Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm và lắp đặt rèm tại Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh năm 2026 với 1 gói thầu.
08/04/2026 15:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 55 KHLCNT, trong đó có 93 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 57 TBMT trong 50 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 53 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 79 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 79 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 80 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 24 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tự mình phải chính trước, mới giúp được người khác chính. Mình không chính, mà muốn người khác chính là vô lý. "
Hồ Chí Minh
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.