Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 78 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 103 gói thầu, trong đó có 76 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 114 gói (với 117 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 6 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 90 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,85 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,44%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.035.981.963.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.028.094.841.482 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định như sau:
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,85 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,44%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.035.981.963.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.028.094.841.482 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Tài chính Tỉnh Bình Định như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 77 KHLCNT trong đó có 77 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 116 TBMT trong đó tự mời thầu 116 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp xi măng thực hiện Chương trình bê tông hóa giao thông nông thôn và Kiên cố hóa kênh mương trên địa bàn tỉnh năm 2022 của chủ đầu tư Sở Tài chính Tỉnh Bình Định.
06/10/2022 09:46
Bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị hạ tầng truyền thông ngành Tài chính Bình Định năm 2022 của chủ đầu tư Sở Tài chính Tỉnh Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TIN HỌC ĐỒNG LỢI
06/10/2022 09:30
Bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tập trung máy móc, thiết bị văn phòng năm 2022 (đợt 5) của chủ đầu tư Sở Tài chính Tỉnh Bình Định với 1 gói thầu.
27/08/2022 09:42
Bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm tập trung máy móc, thiết bị văn phòng năm 2022 (đợt 4) của chủ đầu tư Sở Tài chính Tỉnh Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMDV Sao Việt
26/08/2022 15:24
Bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đã đăng tải TBMT Cung cấp xi măng thực hiện Chương trình bê tông hóa giao thông nông thôn và Kiên cố hóa kênh mương trên địa bàn tỉnh năm 2022 của chủ đầu tư Sở Tài chính Tỉnh Bình Định với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/08/2022 16:38
Bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị hạ tầng truyền thông ngành Tài chính Bình Định năm 2022 của chủ đầu tư Sở Tài chính Tỉnh Bình Định với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/08/2022 15:34
Bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: “Mua sắm thiết bị hạ tầng truyền thông ngành Tài chính Bình Định năm 2022” của chủ đầu tư Sở Tài chính Tỉnh Bình Định với 1 gói thầu.
12/08/2022 16:14
Bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm tập trung máy móc, thiết bị văn phòng năm 2022 (đợt 4) của chủ đầu tư Sở Tài chính Tỉnh Bình Định với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/08/2022 14:20
Bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm tập trung máy móc, thiết bị văn phòng năm 2022 (đợt 4) của chủ đầu tư Sở Tài chính Tỉnh Bình Định với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/07/2022 16:09
Bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm tập trung máy móc, thiết bị văn phòng năm 2022 (đợt 4) của chủ đầu tư Sở Tài chính Tỉnh Bình Định với 1 gói thầu.
18/07/2022 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Tài chính Tỉnh Bình Định công bố KQMT gói thầu Mua sắm tập trung máy móc, thiết bị văn phòng năm 2022 (đợt 5) với 0 nhà thầu tham gia.
15/11/2022 09:07
Sở Tài chính Tỉnh Bình Định công bố kết quả gói thầu Cung cấp xi măng thực hiện Chương trình bê tông hóa giao thông nông thôn và Kiên cố hóa kênh mương trên địa bàn tỉnh năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Bicem
06/10/2022 09:46
Sở Tài chính Tỉnh Bình Định công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị hạ tầng truyền thông ngành Tài chính Bình Định năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TIN HỌC ĐỒNG LỢI
06/10/2022 09:30
Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đăng tải KHLCNT Mua sắm tập trung máy móc, thiết bị văn phòng năm 2022 (đợt 5) với 1 gói thầu.
27/08/2022 09:42
Sở Tài chính Tỉnh Bình Định công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm tập trung máy móc, thiết bị văn phòng năm 2022 (đợt 4).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMDV Sao Việt
26/08/2022 15:24
Sở Tài chính Tỉnh Bình Định công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị hạ tầng truyền thông ngành Tài chính Bình Định năm 2022 với 2 nhà thầu tham gia.
23/08/2022 16:42
Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đăng tải TBMT Cung cấp xi măng thực hiện Chương trình bê tông hóa giao thông nông thôn và Kiên cố hóa kênh mương trên địa bàn tỉnh năm 2022 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/08/2022 16:38
Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đăng tải KHLCNT Gói thầu: Cung cấp xi măng thực hiện Chương trình bê tông hóa giao thông nông thôn và Kiên cố hóa kênh mương trên địa bàn tỉnh năm 2022 với 1 gói thầu.
17/08/2022 09:03
Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị hạ tầng truyền thông ngành Tài chính Bình Định năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/08/2022 15:34
Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đăng tải KHLCNT Gói thầu: “Mua sắm thiết bị hạ tầng truyền thông ngành Tài chính Bình Định năm 2022” với 1 gói thầu.
12/08/2022 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp xi măng thực hiện Chương trình bê tông hóa giao thông nông thôn và Kiên cố hóa kênh mương trên địa bàn tỉnh năm 2022 của chủ đầu tư Sở Tài chính Tỉnh Bình Định.
06/10/2022 09:46
Bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị hạ tầng truyền thông ngành Tài chính Bình Định năm 2022 của chủ đầu tư Sở Tài chính Tỉnh Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TIN HỌC ĐỒNG LỢI
06/10/2022 09:30
Bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tập trung máy móc, thiết bị văn phòng năm 2022 (đợt 5) của chủ đầu tư Sở Tài chính Tỉnh Bình Định với 1 gói thầu.
27/08/2022 09:42
Bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm tập trung máy móc, thiết bị văn phòng năm 2022 (đợt 4) của chủ đầu tư Sở Tài chính Tỉnh Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMDV Sao Việt
26/08/2022 15:24
Bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đã đăng tải TBMT Cung cấp xi măng thực hiện Chương trình bê tông hóa giao thông nông thôn và Kiên cố hóa kênh mương trên địa bàn tỉnh năm 2022 của chủ đầu tư Sở Tài chính Tỉnh Bình Định với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/08/2022 16:38
Bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị hạ tầng truyền thông ngành Tài chính Bình Định năm 2022 của chủ đầu tư Sở Tài chính Tỉnh Bình Định với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/08/2022 15:34
Bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: “Mua sắm thiết bị hạ tầng truyền thông ngành Tài chính Bình Định năm 2022” của chủ đầu tư Sở Tài chính Tỉnh Bình Định với 1 gói thầu.
12/08/2022 16:14
Bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm tập trung máy móc, thiết bị văn phòng năm 2022 (đợt 4) của chủ đầu tư Sở Tài chính Tỉnh Bình Định với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/08/2022 14:20
Bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm tập trung máy móc, thiết bị văn phòng năm 2022 (đợt 4) của chủ đầu tư Sở Tài chính Tỉnh Bình Định với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/07/2022 16:09
Bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm tập trung máy móc, thiết bị văn phòng năm 2022 (đợt 4) của chủ đầu tư Sở Tài chính Tỉnh Bình Định với 1 gói thầu.
18/07/2022 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đã đăng tải 78 KHLCNT, trong đó có 103 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đã đăng tải 117 TBMT trong 114 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 116 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định đã đăng tải 90 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 90 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định có quan hệ với 62 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Tài chính Tỉnh Bình Định có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu bạn còn muốn sáng tạo nghệ thuật thì bạn phải giữ cho đừng giàu quá. Cái bản chất của nghệ sĩ là có nghèo, có đau khổ mới đòi cho được sự đền bù và mới tạo được những tuyệt phẩm. "
André Maurois