Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 55 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 46 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 64 gói thầu, trong đó có 46 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 46 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,91 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 4,17%, Phi tư vấn 37,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.157.145.053 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.258.636.695 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 55 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,91 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 4,17%, Phi tư vấn 37,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.157.145.053 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.258.636.695 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,03%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 45 KHLCNT trong đó có 45 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 24 TBMT trong đó tự mời thầu 24 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc Kế hoạch thuê dịch vụ công nghệ thông tin Hệ thống "Quản lý văn bản và điều hành tỉnh Thái Bình" của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình với 2 gói thầu.
10/03/2025 16:33
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập kế hoạch thuê dịch vụ công nghệ thông tin “Triển khai Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh và Kho dữ liệu dùng chung tỉnh Thái Bình” của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ HATICS
13/02/2025 09:11
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Duy trì đường truyền internet cho Trung tâm tích hợp dữ liệu tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
13/02/2025 09:05
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập kế hoạch thuê dịch vụ công nghệ thông tin “Triển khai Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh và Kho dữ liệu dùng chung tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình với 1 gói thầu.
13/02/2025 09:02
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ “Duy trì đường truyền internet cho Trung tâm tích hợp dữ liệu tỉnh Thái Bình” của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình với 1 gói thầu.
13/02/2025 08:56
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuê dịch vụ kênh truyền phục vụ chuyển đổi Ipv6-đường truyền số 02 của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
13/01/2025 16:39
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê dịch vụ kênh truyền phục vụ chuyển đổi Ipv6-đường truyền số 01 của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
13/01/2025 16:36
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuê dịch vụ hội nghị truyền hình phục vụ Lễ phát động đợt thi đua cao điểm “300 ngày chung tay xóa nhà tạm, nhà dột nát” trên địa bàn tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
13/01/2025 16:04
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ Thuê dịch vụ hội nghị truyền hình phục vụ Lễ phát động đợt thi đua cao điểm “300 ngày chung tay xóa nhà tạm, nhà dột nát” trên địa bàn tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình với 1 gói thầu.
13/01/2025 16:02
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Báo Công an nhân dân của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Công an nhân dân
13/01/2025 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc Kế hoạch thuê dịch vụ công nghệ thông tin Hệ thống "Quản lý văn bản và điều hành tỉnh Thái Bình" với 2 gói thầu.
10/03/2025 16:33
Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập kế hoạch thuê dịch vụ công nghệ thông tin “Triển khai Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh và Kho dữ liệu dùng chung tỉnh Thái Bình”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ HATICS
13/02/2025 09:11
Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình công bố kết quả gói thầu Duy trì đường truyền internet cho Trung tâm tích hợp dữ liệu tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
13/02/2025 09:05
Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ “Duy trì đường truyền internet cho Trung tâm tích hợp dữ liệu tỉnh Thái Bình” với 1 gói thầu.
13/02/2025 08:56
Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuê dịch vụ kênh truyền phục vụ chuyển đổi Ipv6-đường truyền số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
13/01/2025 16:39
Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê dịch vụ kênh truyền phục vụ chuyển đổi Ipv6-đường truyền số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
13/01/2025 16:36
Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuê dịch vụ hội nghị truyền hình phục vụ Lễ phát động đợt thi đua cao điểm “300 ngày chung tay xóa nhà tạm, nhà dột nát” trên địa bàn tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
13/01/2025 16:04
Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình công bố kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Báo Công an nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Công an nhân dân
13/01/2025 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc Kế hoạch thuê dịch vụ công nghệ thông tin Hệ thống "Quản lý văn bản và điều hành tỉnh Thái Bình" của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình với 2 gói thầu.
10/03/2025 16:33
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập kế hoạch thuê dịch vụ công nghệ thông tin “Triển khai Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh và Kho dữ liệu dùng chung tỉnh Thái Bình” của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ HATICS
13/02/2025 09:11
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Duy trì đường truyền internet cho Trung tâm tích hợp dữ liệu tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
13/02/2025 09:05
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập kế hoạch thuê dịch vụ công nghệ thông tin “Triển khai Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh và Kho dữ liệu dùng chung tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình với 1 gói thầu.
13/02/2025 09:02
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ “Duy trì đường truyền internet cho Trung tâm tích hợp dữ liệu tỉnh Thái Bình” của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình với 1 gói thầu.
13/02/2025 08:56
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuê dịch vụ kênh truyền phục vụ chuyển đổi Ipv6-đường truyền số 02 của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
13/01/2025 16:39
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê dịch vụ kênh truyền phục vụ chuyển đổi Ipv6-đường truyền số 01 của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
13/01/2025 16:36
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuê dịch vụ hội nghị truyền hình phục vụ Lễ phát động đợt thi đua cao điểm “300 ngày chung tay xóa nhà tạm, nhà dột nát” trên địa bàn tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
13/01/2025 16:04
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ Thuê dịch vụ hội nghị truyền hình phục vụ Lễ phát động đợt thi đua cao điểm “300 ngày chung tay xóa nhà tạm, nhà dột nát” trên địa bàn tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình với 1 gói thầu.
13/01/2025 16:02
Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Hợp tác truyền thông với Báo Công an nhân dân của chủ đầu tư Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Công an nhân dân
13/01/2025 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình đã đăng tải 46 KHLCNT, trong đó có 64 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình đã đăng tải 24 TBMT trong 22 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 24 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình đã đăng tải 64 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 46 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình có quan hệ với 55 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình có quan hệ với 29 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Thông tin và Truyền thông Thái Bình có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người biết điều họ làm; thường họ biết tại sao mình làm điều mình làm; nhưng điều họ không biết là điều họ làm gây ra điều gì. "
Michel Foucault
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.