Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 78 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 53 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 101 gói thầu, trong đó có 47 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 33 gói (với 34 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 65 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 63 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,59%, Xây lắp 0%, Tư vấn 17,65%, Phi tư vấn 8,82%, Hỗn hợp 2,94%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 122.637.239.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 109.784.284.938 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ như sau:
- Có quan hệ với 78 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,59%, Xây lắp 0%, Tư vấn 17,65%, Phi tư vấn 8,82%, Hỗn hợp 2,94%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 122.637.239.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 109.784.284.938 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,48%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 48 KHLCNT trong đó có 48 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 30 TBMT trong đó tự mời thầu 28 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện tập phim tài liệu “Hào khí Cửu Long” tuyên truyền trên kênh VTV1 thuộc Đài Truyền hình Việt Nam của chủ đầu tư SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phim Tài liệu - Đài Truyền hình Việt Nam
27/03/2025 15:55
Bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt thực
hiện Tập phim tài liệu “Hào khí Cửu Long” tuyên truyền trên kênh VTV1
thuộc Đài Truyền hình Việt Nam của chủ đầu tư SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ với 1 gói thầu.
27/03/2025 15:34
Bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải TBMT Tư vấn Xây dựng Kiến trúc Chính quyền điện tử thành phố Cần Thơ, phiên bản 3.0, hướng tới Chính quyền số của chủ đầu tư SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/12/2024 17:31
Bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Kiến trúc Chính quyền điện tử thành phố Cần Thơ, phiên bản 3.0, hướng tới Chính quyền số của chủ đầu tư SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ với 1 gói thầu.
06/12/2024 15:45
Bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công công trình sửa chữa của chủ đầu tư SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HTP
15/11/2024 14:51
Bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình sửa chữa của chủ đầu tư SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TÙNG DŨNG
11/11/2024 14:37
Bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải KHLCNT Thực hiện Tập phim tài liệu “Một thành phố đáng sống” tuyên truyền trên kênh VTV1 thuộc Đài Truyền hình Việt Nam của chủ đầu tư SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ với 1 gói thầu.
11/11/2024 09:25
Bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải KHLCNT Thực hiện Tập phim tài liệu “Một thành phố đáng sống” tuyên truyền trên kênh VTV1 thuộc Đài Truyền hình Việt Nam của chủ đầu tư SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ với 1 gói thầu.
11/11/2024 08:53
Bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện tuyên truyền Hội chợ Nông
nghiệp Quốc tế Việt Nam năm 2024 của chủ đầu tư SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và Truyền hình thành phố Cần Thơ
05/11/2024 12:54
Bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu trong trường hợp
đặc biệt đối với thực hiện gói tuyên truyền Hội chợ Nông
nghiệp Quốc tế Việt Nam năm 2024 của chủ đầu tư SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ với 1 gói thầu.
05/11/2024 12:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ công bố kết quả gói thầu Thực hiện tập phim tài liệu “Hào khí Cửu Long” tuyên truyền trên kênh VTV1 thuộc Đài Truyền hình Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phim Tài liệu - Đài Truyền hình Việt Nam
27/03/2025 15:55
SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đăng tải TBMT Tư vấn Xây dựng Kiến trúc Chính quyền điện tử thành phố Cần Thơ, phiên bản 3.0, hướng tới Chính quyền số theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/12/2024 17:31
SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đăng tải KHLCNT Xây dựng Kiến trúc Chính quyền điện tử thành phố Cần Thơ, phiên bản 3.0, hướng tới Chính quyền số với 1 gói thầu.
06/12/2024 15:45
SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công công trình sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HTP
15/11/2024 14:51
SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ công bố kết quả gói thầu Thi công công trình sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TÙNG DŨNG
11/11/2024 14:37
SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đăng tải KHLCNT Thực hiện Tập phim tài liệu “Một thành phố đáng sống” tuyên truyền trên kênh VTV1 thuộc Đài Truyền hình Việt Nam với 1 gói thầu.
11/11/2024 09:25
SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đăng tải KHLCNT Thực hiện Tập phim tài liệu “Một thành phố đáng sống” tuyên truyền trên kênh VTV1 thuộc Đài Truyền hình Việt Nam với 1 gói thầu.
11/11/2024 08:53
SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ công bố kết quả gói thầu Thực hiện tuyên truyền Hội chợ Nông
nghiệp Quốc tế Việt Nam năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và Truyền hình thành phố Cần Thơ
05/11/2024 12:54
SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu trong trường hợp
đặc biệt đối với thực hiện gói tuyên truyền Hội chợ Nông
nghiệp Quốc tế Việt Nam năm 2024 với 1 gói thầu.
05/11/2024 12:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện tập phim tài liệu “Hào khí Cửu Long” tuyên truyền trên kênh VTV1 thuộc Đài Truyền hình Việt Nam của chủ đầu tư SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phim Tài liệu - Đài Truyền hình Việt Nam
27/03/2025 15:55
Bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt thực
hiện Tập phim tài liệu “Hào khí Cửu Long” tuyên truyền trên kênh VTV1
thuộc Đài Truyền hình Việt Nam của chủ đầu tư SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ với 1 gói thầu.
27/03/2025 15:34
Bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải TBMT Tư vấn Xây dựng Kiến trúc Chính quyền điện tử thành phố Cần Thơ, phiên bản 3.0, hướng tới Chính quyền số của chủ đầu tư SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/12/2024 17:31
Bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Kiến trúc Chính quyền điện tử thành phố Cần Thơ, phiên bản 3.0, hướng tới Chính quyền số của chủ đầu tư SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ với 1 gói thầu.
06/12/2024 15:45
Bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công công trình sửa chữa của chủ đầu tư SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HTP
15/11/2024 14:51
Bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình sửa chữa của chủ đầu tư SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TÙNG DŨNG
11/11/2024 14:37
Bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải KHLCNT Thực hiện Tập phim tài liệu “Một thành phố đáng sống” tuyên truyền trên kênh VTV1 thuộc Đài Truyền hình Việt Nam của chủ đầu tư SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ với 1 gói thầu.
11/11/2024 09:25
Bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải KHLCNT Thực hiện Tập phim tài liệu “Một thành phố đáng sống” tuyên truyền trên kênh VTV1 thuộc Đài Truyền hình Việt Nam của chủ đầu tư SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ với 1 gói thầu.
11/11/2024 08:53
Bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện tuyên truyền Hội chợ Nông
nghiệp Quốc tế Việt Nam năm 2024 của chủ đầu tư SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và Truyền hình thành phố Cần Thơ
05/11/2024 12:54
Bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu trong trường hợp
đặc biệt đối với thực hiện gói tuyên truyền Hội chợ Nông
nghiệp Quốc tế Việt Nam năm 2024 của chủ đầu tư SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ với 1 gói thầu.
05/11/2024 12:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải 53 KHLCNT, trong đó có 101 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải 34 TBMT trong 33 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 28 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ đã đăng tải 34 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ có quan hệ với 78 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SỞ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ CẦN THƠ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Hãy cẩn thận khi đọc sách về sức khỏe. Bạn có thể bỏ mạng vì một lỗi in ấn. "
Mark Twain
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.