Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 57 gói (với 59 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,42%, Xây lắp 50,85%, Tư vấn 13,56%, Phi tư vấn 10,17%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 71.916.044.940 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 69.569.964.431 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,42%, Xây lắp 50,85%, Tư vấn 13,56%, Phi tư vấn 10,17%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 71.916.044.940 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 69.569.964.431 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,26%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 20 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 24 TBMT trong đó tự mời thầu 24 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2022 17:31
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đã đăng tải KHLCNT Dự án tăng cường đầu tư xây dựng, phát triển thệ thống thiết chế văn hoá, thể thao các xã nông thôn mới năm 2021 của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang với 1 gói thầu.
11/07/2022 09:55
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đã đăng tải TBMT Nhà thi đấu đa năng huyện Châu Thành của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/11/2021 17:22
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/09/2021 11:11
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đã đăng tải KHLCNT Nhà tập và nhà ở cho vận động viên thể thao tỉnh An Giang của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang với 1 gói thầu.
07/06/2021 14:12
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đã đăng tải KHLCNT Nhà thi đấu đa năng huyện Châu Thành của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang với 1 gói thầu.
07/06/2021 14:03
Chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà thi đấu đa năng huyện Châu Thành.
07/06/2021 11:09
Chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà tập và nhà ở cho vận động viên thể thao tỉnh An Giang.
07/06/2021 07:00
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đã đăng tải TBMT Thí nghiệm đối chứng khối nhà hát của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/02/2021 14:44
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đã đăng tải KHLCNT Nhà hát tỉnh An Giang của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang với 1 gói thầu.
26/02/2021 10:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang công bố KQMT gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
08/08/2022 15:38
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2022 17:31
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đăng tải KHLCNT Dự án tăng cường đầu tư xây dựng, phát triển thệ thống thiết chế văn hoá, thể thao các xã nông thôn mới năm 2021 với 1 gói thầu.
11/07/2022 09:55
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang công bố KQMT gói thầu Nhà thi đấu đa năng huyện Châu Thành với 1 nhà thầu tham gia.
21/11/2021 10:38
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đăng tải TBMT Nhà thi đấu đa năng huyện Châu Thành theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/11/2021 17:22
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Cung cấp và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH P&N
29/10/2021 17:45
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 11: Cung cấp và lắp đặt thiết bị với 3 nhà thầu tham gia.
06/10/2021 14:23
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Cung cấp và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/09/2021 11:11
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đăng tải KHLCNT Nhà tập và nhà ở cho vận động viên thể thao tỉnh An Giang với 1 gói thầu.
07/06/2021 14:12
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đăng tải KHLCNT Nhà thi đấu đa năng huyện Châu Thành với 1 gói thầu.
07/06/2021 14:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2022 17:31
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đã đăng tải KHLCNT Dự án tăng cường đầu tư xây dựng, phát triển thệ thống thiết chế văn hoá, thể thao các xã nông thôn mới năm 2021 của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang với 1 gói thầu.
11/07/2022 09:55
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đã đăng tải TBMT Nhà thi đấu đa năng huyện Châu Thành của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/11/2021 17:22
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/09/2021 11:11
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đã đăng tải KHLCNT Nhà tập và nhà ở cho vận động viên thể thao tỉnh An Giang của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang với 1 gói thầu.
07/06/2021 14:12
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đã đăng tải KHLCNT Nhà thi đấu đa năng huyện Châu Thành của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang với 1 gói thầu.
07/06/2021 14:03
Chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà thi đấu đa năng huyện Châu Thành.
07/06/2021 11:09
Chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà tập và nhà ở cho vận động viên thể thao tỉnh An Giang.
07/06/2021 07:00
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đã đăng tải TBMT Thí nghiệm đối chứng khối nhà hát của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/02/2021 14:44
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đã đăng tải KHLCNT Nhà hát tỉnh An Giang của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang với 1 gói thầu.
26/02/2021 10:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 27 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đã đăng tải 59 TBMT trong 57 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 24 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 35 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch An Giang có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Danh tiếng là đóa hướng dương đội chiếc vương miện vàng rực nhưng không mùi hương. Còn tình bạn là đóa hoa hồng phập phồng thở, từng cánh mỏng đều tỏa hương thơm ngát. "
Oliver Wendell Holmes