Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 37,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.704.600.997 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.967.156.899 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 37,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.704.600.997 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.967.156.899 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,68%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Bồi dưỡng kiến thức, kỹ năng truyền thông về quyền con người năm 2025 của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Ứng dụng Công nghệ Thông tin và Truyền thông
12/06/2025 09:59
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra dự toán của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ ADTECH
12/06/2025 09:52
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế chi tiết của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ ADTECH
12/06/2025 09:50
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra tính hiệu quả, khả thi của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ ADTECH
11/06/2025 16:23
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện Chương trình truyền hình trực tiếp Lễ kỷ niệm 50 năm Ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2025), 139 năm Ngày Quốc tế Lao động (01/5/1886 - 01/5/2025) và Truyền hình trực tiếp Chương trình gặp gỡ, giao lưu nhân chứng lịch sử, kết hợp văn nghệ chào mừng sự kiện của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh Hậu Giang
27/04/2025 12:19
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang đã đăng tải KHLCNT Chương trình truyền hình trực tiếp Lễ kỷ niệm 50 năm Ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2025), 139 năm Ngày Quốc tế Lao động (01/5/1886 - 01/5/2025) và Truyền hình trực tiếp Chương trình gặp gỡ, giao lưu nhân chứng lịch sử, kết hợp văn nghệ chào mừng sự kiện của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang với 1 gói thầu.
27/04/2025 12:16
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Phục vụ tiệc chiêu đãi – Lễ kỷ niệm 50 năm Ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975 – 30/4/2025), 139 năm Ngày Quốc tế lao động (01/5/1886 – 01/5/2025) của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nhà Hàng Số 5 HG
27/04/2025 12:11
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Phục vụ tiệc chiêu đãi - Lễ động kỷ niệm 50 năm Ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975 – 30/4/2025), 139 năm Ngày Quốc tế lao động (01/5/1886 –01/5/2025) của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang với 1 gói thầu.
27/04/2025 12:09
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Phục vụ tiệc chiêu đãi – Chương trình gặp gỡ, giao lưu nhân chứng lịch sử, kết hợp văn nghệ chào mừng Lễ kỷ niệm 50 năm Ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2025) của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang với 1 gói thầu.
27/04/2025 11:52
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Bồi dưỡng kỹ năng ứng dụng công nghệ thông tin trong lĩnh vực thông tin cơ sở năm 2025 của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Ứng dụng Công nghệ Thông tin và Truyền thông
27/04/2025 11:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang công bố kết quả gói thầu Bồi dưỡng kiến thức, kỹ năng truyền thông về quyền con người năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Ứng dụng Công nghệ Thông tin và Truyền thông
12/06/2025 09:59
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ ADTECH
12/06/2025 09:52
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế chi tiết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ ADTECH
12/06/2025 09:50
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra tính hiệu quả, khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ ADTECH
11/06/2025 16:23
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang công bố kết quả gói thầu Thực hiện Chương trình truyền hình trực tiếp Lễ kỷ niệm 50 năm Ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2025), 139 năm Ngày Quốc tế Lao động (01/5/1886 - 01/5/2025) và Truyền hình trực tiếp Chương trình gặp gỡ, giao lưu nhân chứng lịch sử, kết hợp văn nghệ chào mừng sự kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh Hậu Giang
27/04/2025 12:19
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang đăng tải KHLCNT Chương trình truyền hình trực tiếp Lễ kỷ niệm 50 năm Ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2025), 139 năm Ngày Quốc tế Lao động (01/5/1886 - 01/5/2025) và Truyền hình trực tiếp Chương trình gặp gỡ, giao lưu nhân chứng lịch sử, kết hợp văn nghệ chào mừng sự kiện với 1 gói thầu.
27/04/2025 12:16
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang công bố kết quả gói thầu Phục vụ tiệc chiêu đãi – Lễ kỷ niệm 50 năm Ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975 – 30/4/2025), 139 năm Ngày Quốc tế lao động (01/5/1886 – 01/5/2025).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nhà Hàng Số 5 HG
27/04/2025 12:11
Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang công bố kết quả gói thầu Bồi dưỡng kỹ năng ứng dụng công nghệ thông tin trong lĩnh vực thông tin cơ sở năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Ứng dụng Công nghệ Thông tin và Truyền thông
27/04/2025 11:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Bồi dưỡng kiến thức, kỹ năng truyền thông về quyền con người năm 2025 của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Ứng dụng Công nghệ Thông tin và Truyền thông
12/06/2025 09:59
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra dự toán của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ ADTECH
12/06/2025 09:52
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế chi tiết của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ ADTECH
12/06/2025 09:50
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra tính hiệu quả, khả thi của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ ADTECH
11/06/2025 16:23
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện Chương trình truyền hình trực tiếp Lễ kỷ niệm 50 năm Ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2025), 139 năm Ngày Quốc tế Lao động (01/5/1886 - 01/5/2025) và Truyền hình trực tiếp Chương trình gặp gỡ, giao lưu nhân chứng lịch sử, kết hợp văn nghệ chào mừng sự kiện của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh Hậu Giang
27/04/2025 12:19
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang đã đăng tải KHLCNT Chương trình truyền hình trực tiếp Lễ kỷ niệm 50 năm Ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2025), 139 năm Ngày Quốc tế Lao động (01/5/1886 - 01/5/2025) và Truyền hình trực tiếp Chương trình gặp gỡ, giao lưu nhân chứng lịch sử, kết hợp văn nghệ chào mừng sự kiện của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang với 1 gói thầu.
27/04/2025 12:16
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Phục vụ tiệc chiêu đãi – Lễ kỷ niệm 50 năm Ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975 – 30/4/2025), 139 năm Ngày Quốc tế lao động (01/5/1886 – 01/5/2025) của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nhà Hàng Số 5 HG
27/04/2025 12:11
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Phục vụ tiệc chiêu đãi - Lễ động kỷ niệm 50 năm Ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975 – 30/4/2025), 139 năm Ngày Quốc tế lao động (01/5/1886 –01/5/2025) của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang với 1 gói thầu.
27/04/2025 12:09
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Phục vụ tiệc chiêu đãi – Chương trình gặp gỡ, giao lưu nhân chứng lịch sử, kết hợp văn nghệ chào mừng Lễ kỷ niệm 50 năm Ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2025) của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang với 1 gói thầu.
27/04/2025 11:52
Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Bồi dưỡng kỹ năng ứng dụng công nghệ thông tin trong lĩnh vực thông tin cơ sở năm 2025 của chủ đầu tư Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Ứng dụng Công nghệ Thông tin và Truyền thông
27/04/2025 11:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 43 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang đã đăng tải 8 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang đã đăng tải 22 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Hậu Giang có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Thứ mà con người coi trọng trên thế giới này không phải là quyền mà là đặc quyền. "
Henry Louis Mencken
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.