Thông báo mời thầu

Lắp đặt hệ thống phòng cháy chữa cháy

Tìm thấy: 22:10 20/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Lắp đặt hệ thống phòng cháy chữa cháy phục vụ tàu du lịch
Tên gói thầu
Lắp đặt hệ thống phòng cháy chữa cháy
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí thực hiện sửa chữa, bảo dưỡng đăng kiểm và lắp đặt hệ thống phòng cháy chữa cháy phục vụ tàu du lịch
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Tp Vị Thanh, Tỉnh Hậu Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 27/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
328/QĐ-SVHTTDL
Ngày phê duyệt
17/11/2023 21:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
SỞ VĂN HOÁ, THỂ THAO VÀ DU LỊCH TỈNH HẬU GIANG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:20 20/11/2023
đến
07:00 27/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 27/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
75 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/11/2023 (10/02/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH XDTM DV XNK Long Gia Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 583/47/7, đường 30/4, Phường Hưng Lợi, Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
2 Công Ty TNHH XD TM Phú Quý Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 68, đường số 3, Khu Tái Định Cư ĐHYD, P. An Khánh, Q. Ninh Kiều, TP Cần Thơ
3 Công ty TNHH MTV đầu tư xây dựng Huy Thắng Tư vấn lập E-HSMT số 118 đường Thi Sách, Khu vực 1, Phường III, Thành phố Vị Thanh, Tỉnh Hậu Giang
4 Công ty TNHH Xây dựng GPM Hậu Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 363, ấp 3, Xã Vị Thanh, Huyện Vị Thủy, Tỉnh Hậu Giang
5 Công ty TNHH MTV đầu tư xây dựng Huy Thắng Tư vấn đánh giá E-HSDT số 118 đường Thi Sách, Khu vực 1, Phường III, Thành phố Vị Thanh, Tỉnh Hậu Giang
6 Công ty TNHH Xây dựng GPM Hậu Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 363, ấp 3, Xã Vị Thanh, Huyện Vị Thủy, Tỉnh Hậu Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn điện (Kèm theo hóa đơn và giấy kiểm tra hoặc kiểm định còn hiệu lực) + Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê
1
2
Máy khoan (Kèm theo hóa đơn và giấy kiểm tra hoặc kiểm định còn hiệu lực) + Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê
1
3
Đồng hồ đo vạn năng (Kèm theo hóa đơn và giấy kiểm tra hoặc kiểm định còn hiệu lực) + Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê
1
4
Máy tạo ngàm (Kèm theo hóa đơn và giấy kiểm tra hoặc kiểm định còn hiệu lực) + Nếu thiết bị thuê thì hợp đồng cho thuê (hợp đồng nguyên tắc) phải ghi rõ tên gói thầu và phải kèm theo tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
15.8256
1m2
2
Lắp đặt Ống STK D60mm (DN50) - dày 2,6mm, bằng phương pháp hàn
0.84
100m
3
Lắp đặt Co hàn D60mm (DN50)
16
cái
4
Lắp đặt tê hàn D60mm (DN50)
10
cái
5
Lắp đặt van khóa 1 chiều DN50
5
cái
6
Lắp đặt van khóa 2 chiều DN50
2
cái
7
Cung cấp, Lắp đặt Tủ chữa cháy trong nhà (600x400x220)
8
hộp
8
Cung cấp lăng phun chữa cháy B13
8
cái
9
Cung cấp cuộn vòi chữa cháy DN 50 (20m/cuộn)
8
cuộn
10
Lắp đặt van góc chữa cháy DN50mm
8
cái
11
Cung cấp, Lắp đặt Họng chờ xe cứu hỏa 02 ngã DN65
1
cái
12
Cung cấp Bộ dụng cụ phá dỡ thông thường (Xà beng, cưa sắt cầm tay, kềm cộng lực, búa)
1
Bộ
13
Lắp đặt bộ nội quy tiêu lệnh
5
bảng
14
Lắp đặt đồng hồ đo áp lực
1
cái
15
Lắp đặt Van bi nước mồi DN25mm
2
cái
16
Lắp Mặt bích thép DN50mm
7.5
cặp bích
17
Lắp đặt Chống rung DN50
2
cái
18
Cung cấp bình chữa cháy bột ABC MFZL8 - 8kg
20
Bình
19
Cung cấp Kệ để bình đôi
10
Cái
20
CCLĐ Bát + cùm giữ ống DN50mm
30
Cái
21
Lắp đặt Ty treo 10ly
15
m
22
Lắp đặt trung tâm xử lý tín hiệu báo cháy 5 kênh
1
1 trung tâm
23
Lắp đặt Bộ nguồn dự phòng
1
bộ
24
Lắp đặt điện trở cuối tuyến
3
bộ
25
Lắp đặt Đầu dò nhiệt
0.8
10 đầu
26
Lắp đặt Còi báo cháy
0.8
5 chuông
27
Lắp đặt nút báo cháy khẩn cấp
1
5 nút
28
Lắp đặt Dây dẫn 2 ruột 2x0,75mm2
150
m
29
Lắp đặt Dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2
100
m
30
Lắp đặt Ống nhựa PVC D20mm đặt nổi bảo hộ dây dẫn
150
m
31
Lắp đặt đèn chiếu sáng sự cố
2.4
5 đèn
32
Lắp đặt Đèn chỉ lối thoát nạn
0.8
5 đèn
33
Lắp đặt Kim thu sét tia tiên đạo bán kính bảo vệ Rp=61m
1
cái
34
Lắp đặt khớp nối kim
1
cái
35
Lắp đặt Trụ đỡ kim thu sét D42, h = 5m
1
cái
36
Lắp đặt Đế trụ đỡ kim thu sét
1
cái
37
Lắp đặt Ống nhựa luồn cáp thoát sét, PVC D25mm
15
m
38
Kéo rải dây chống sét theo đường, cột và mái nhà, loại đồng đường kính 50mm2
15
m
39
Kéo rải Dây thép neo trụ D6mm
40
m
40
Lắp đặt Hộp kiểm tra điện trở đất 200x200
1
hộp
41
Lắp đặt Kẹp nối ốc xiếc cáp
10
cái
42
Lắp đặt Tăng đơ neo trụ M5
4
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Lắp đặt hệ thống phòng cháy chữa cháy". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Lắp đặt hệ thống phòng cháy chữa cháy" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây