Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 121 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 89 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 241 gói thầu, trong đó có 70 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 66 gói (với 68 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 140 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 84 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 97 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 93 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 17,65%, Xây lắp 30,88%, Tư vấn 8,82%, Phi tư vấn 42,65%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 138.919.882.680 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 135.974.586.201 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 121 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 17,65%, Xây lắp 30,88%, Tư vấn 8,82%, Phi tư vấn 42,65%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 138.919.882.680 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 135.974.586.201 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 129 KHLCNT trong đó có 84 KHLCNT tự đăng tải, có 45 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 95 TBMT trong đó tự mời thầu 68 TBMT, có 27 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ thực hiện chương trình đồng diễn nghệ thuật Lễ khai mạc Đại hội TDTT tỉnh Lạng Sơn lần thứ X năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG TRÍ
27/08/2026 17:26
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thuê dịch vụ công nghệ thông tin: Xây dựng nền tảng số dùng chung - Phần mềm thư viện số tỉnh Lạng Sơn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 11:41
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn đăng tải TBMT Thuê dịch vụ thực hiện Lễ hội Ánh sáng biên cương tỉnh Lạng Sơn lần thứ nhất năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2026 18:28
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Thực hiện video khoa học múa chầu cổ dân tộc Tày, Nùng tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
19/08/2026 19:10
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền, quảng bá về tỉnh Lạng Sơn trên Đài Truyền hình Việt Nam năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Truyền hình Việt Nam
19/08/2026 19:05
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KINH DOANH THƯƠNG MẠI B&T
17/08/2026 10:42
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HƯNG PHONG
17/08/2026 10:39
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Lễ hội Ánh sáng biên cương tỉnh Lạng Sơn lần thứ nhất năm 2026 với 3 gói thầu.
15/08/2026 18:35
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Phối hợp tổ chức Chương trình nghệ thuật tại Không gian văn hóa đường Hùng Vương, phường Lương Văn Tri, tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHÁT
14/08/2026 18:13
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Tuyên truyền, quảng bá về tỉnh Lạng Sơn trên Đài Truyền hình Việt Nam năm 2026 với 1 gói thầu.
14/08/2026 18:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
28/08/2025 10:45
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng phần mỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG A.V.I.E.W
28/08/2025 10:41
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng khối biểu tượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG A.V.I.E.W
28/08/2025 10:36
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH VĂN HÓA VIỆT
09/07/2025 17:22
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VĂN HÓA VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG PHÚC
08/07/2025 17:16
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Sản xuất các sản phẩm truyền thông tuyên truyền về thông tin đối ngoại năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG ĐA PHƯƠNG TIỆN CUỘC SỐNG SỐ
08/07/2025 10:27
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 10A
07/07/2025 10:20
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu thi công và gói thầu tư vấn bảo tồn các giá trị phi vật thể.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TAM KHANG THÁI
07/07/2025 10:16
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
07/07/2025 10:13
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 10A
07/07/2025 09:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ thực hiện chương trình đồng diễn nghệ thuật Lễ khai mạc Đại hội TDTT tỉnh Lạng Sơn lần thứ X năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG TRÍ
27/08/2026 17:26
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thuê dịch vụ công nghệ thông tin: Xây dựng nền tảng số dùng chung - Phần mềm thư viện số tỉnh Lạng Sơn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 11:41
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn đăng tải TBMT Thuê dịch vụ thực hiện Lễ hội Ánh sáng biên cương tỉnh Lạng Sơn lần thứ nhất năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2026 18:28
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Thực hiện video khoa học múa chầu cổ dân tộc Tày, Nùng tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
19/08/2026 19:10
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền, quảng bá về tỉnh Lạng Sơn trên Đài Truyền hình Việt Nam năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Truyền hình Việt Nam
19/08/2026 19:05
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KINH DOANH THƯƠNG MẠI B&T
17/08/2026 10:42
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HƯNG PHONG
17/08/2026 10:39
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Lễ hội Ánh sáng biên cương tỉnh Lạng Sơn lần thứ nhất năm 2026 với 3 gói thầu.
15/08/2026 18:35
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Phối hợp tổ chức Chương trình nghệ thuật tại Không gian văn hóa đường Hùng Vương, phường Lương Văn Tri, tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHÁT
14/08/2026 18:13
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Tuyên truyền, quảng bá về tỉnh Lạng Sơn trên Đài Truyền hình Việt Nam năm 2026 với 1 gói thầu.
14/08/2026 18:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải 89 KHLCNT, trong đó có 241 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải 68 TBMT trong 66 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 68 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải 140 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 140 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 84 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 121 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 45 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không gì quyến rũ bằng sự dịu dàng của trái tim. "
Jane Austen