Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 73 nhà thầu.
- Đã công bố 34 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 11 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 131 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 302 gói thầu, trong đó có 114 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 136 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 129 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 116 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 102 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,00%, Xây lắp 8,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 4,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.657.548.937 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.592.586.117 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 73 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,00%, Xây lắp 8,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 4,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.657.548.937 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.592.586.117 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An như sau:
- Là chủ đầu tư của 34 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 172 KHLCNT trong đó có 107 KHLCNT tự đăng tải, có 65 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 119 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 100 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BCKTKT và dự toán công trình: Xây dựng Bia tưởng niệm 16 liệt sỹ Hải quân hy sinh trong trận đánh ngày 17/8/1968 tại xã Quỳnh Phú, tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐẶNG TRUNG
03/09/2026 09:31
Chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tu bổ, tôn tạo di tích Đền Vua Lê tại xã Hưng Thành, huyện Hưng Nguyên.
28/08/2026 09:09
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Mua sắm và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 10:32
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT Tu bổ, tôn tạo di tích Mộ và Đền thờ Sát Hải Đại vương Hoàng Tá Thốn tại xã Đức Châu, tỉnh Nghệ An với 2 gói thầu.
21/08/2026 11:35
Chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tu bổ, tôn tạo di tích Mộ và Đền thờ Sát Hải Đại vương Hoàng Tá Thốn tại xã Đức Châu, tỉnh Nghệ An.
21/08/2026 11:11
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 09:08
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn thẩm định E-HSMT; kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 07 và gói thầu số 08.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đức Tài Tâm Đạt
13/08/2026 10:37
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn lập E-HSMT; đánh giá E-HSDT gói thầu số 07 và gói thầu số 08.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA
13/08/2026 10:34
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 4) Dự án: Trung tâm Bảo tồn và phát huy di sản dân ca Ví, Giặm Nghệ Tĩnh với 5 gói thầu.
13/08/2026 08:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH VIỆT NAM
04/07/2025 10:52
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG NAM HỒNG HÀ
26/06/2025 10:10
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tuyên truyền lễ phát động “Tháng hành động quốc gia về phòng, chống bạo lực gia đình”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SEN VIỆT GROUP
06/06/2025 15:00
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01:Cung cấp dịch vụ âm thanh, ánh sáng, màn hình led, các hạng mục
khác phục vụ tổ chức lễ phát động hưởng ứng “Tháng hành động quốc gia về
phòng, chống bạo lực gia đình” và kỷ niệm ngày Gia đình Việt Nam 28/6 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO SAO VIỆT
06/06/2025 14:54
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT Tổ chức Lễ phát động hưởng ứng “Tháng hành động quốc gia về phòng, chống bạo lực gia đình”, kỷ niệm ngày Gia đình Việt Nam 28/6 năm 2025 với 2 gói thầu.
06/06/2025 14:49
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Thiết kế sân khấu phục vụ Tổ chức Lễ hội Làng Sen năm 2025 và khánh thành Tượng “Bác Hồ về thăm quê”, chào mừng kỷ niệm 135 năm Ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh (19/5/1890 – 19/5/2025).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG CÔNG NGHỆ SAO VIỆT
07/05/2025 08:54
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tuyên truyền cổ động trực quan về Lễ hội Làng Sen năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SEN VIỆT GROUP
29/04/2025 20:57
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tuyên truyền về các hoạt động Lễ hội Làng Sen năm 2025 trên sóng VTV.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thái Phúc Lộc
29/04/2025 20:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BCKTKT và dự toán công trình: Xây dựng Bia tưởng niệm 16 liệt sỹ Hải quân hy sinh trong trận đánh ngày 17/8/1968 tại xã Quỳnh Phú, tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐẶNG TRUNG
03/09/2026 09:31
Chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tu bổ, tôn tạo di tích Đền Vua Lê tại xã Hưng Thành, huyện Hưng Nguyên.
28/08/2026 09:09
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Mua sắm và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 10:32
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT Tu bổ, tôn tạo di tích Mộ và Đền thờ Sát Hải Đại vương Hoàng Tá Thốn tại xã Đức Châu, tỉnh Nghệ An với 2 gói thầu.
21/08/2026 11:35
Chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tu bổ, tôn tạo di tích Mộ và Đền thờ Sát Hải Đại vương Hoàng Tá Thốn tại xã Đức Châu, tỉnh Nghệ An.
21/08/2026 11:11
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 09:08
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn thẩm định E-HSMT; kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 07 và gói thầu số 08.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đức Tài Tâm Đạt
13/08/2026 10:37
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn lập E-HSMT; đánh giá E-HSDT gói thầu số 07 và gói thầu số 08.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 9-NA
13/08/2026 10:34
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 4) Dự án: Trung tâm Bảo tồn và phát huy di sản dân ca Ví, Giặm Nghệ Tĩnh với 5 gói thầu.
13/08/2026 08:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An đã đăng tải 131 KHLCNT, trong đó có 302 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An đã đăng tải 25 TBMT trong 24 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An đã đăng tải 136 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 136 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 129 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An có quan hệ với 73 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Nghệ An có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một nhóm người trở thành một đội ngũ khi mỗi thành viên đủ chắc chắn về bản thân mình và sự cống hiến của mình trong nhóm để có thể khen ngợi những kỹ năng của người khác. "
Norman Shidle
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.