Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Đã công bố 29 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 7 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 88 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 225 gói thầu, trong đó có 67 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 70 gói (với 74 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 156 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 142 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,97 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,70%, Xây lắp 14,86%, Tư vấn 8,11%, Phi tư vấn 24,32%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.734.208.530 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.041.633.560 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,89%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh như sau:
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,97 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,70%, Xây lắp 14,86%, Tư vấn 8,11%, Phi tư vấn 24,32%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.734.208.530 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.041.633.560 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,89%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh như sau:
- Là chủ đầu tư của 29 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 90 KHLCNT trong đó có 82 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 102 TBMT trong đó tự mời thầu 53 TBMT, có 49 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 2 gói thầu với 2 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG TRUNG KIM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG TIẾN ĐẠT
22/06/2025 08:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP TRÀ VINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Sản xuất và phát sóng chương trình truyền hình, chương trình phát thanh của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG LÊ MINH
09/06/2025 17:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP TRÀ VINH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Sản xuất và phát sóng chương trình truyền hình, chương trình phát thanh của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2025 13:42
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP TRÀ VINH
29/05/2025 17:01
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU TRÀ VINH
27/05/2025 15:32
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng
27/05/2025 15:29
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh đã đăng tải KHLCNT Tiểu dự án 1. Giảm nghèo về thông tin thuộc Dự án 6: Truyền thông và giảm nghèo về thông tin của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh với 2 gói thầu.
27/05/2025 15:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG TRUNG KIM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/05/2025 21:53
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG TRUNG KIM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/05/2025 09:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TƯỜNG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sách hỗ trợ thiết chế văn hóa cơ sở thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2025 của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRI THỨC VĂN HÓA SÁCH VIỆT NAM
19/05/2025 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP TRÀ VINH
29/05/2025 17:01
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU TRÀ VINH
27/05/2025 15:32
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng
27/05/2025 15:29
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh đăng tải KHLCNT Tiểu dự án 1. Giảm nghèo về thông tin thuộc Dự án 6: Truyền thông và giảm nghèo về thông tin với 2 gói thầu.
27/05/2025 15:19
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh đăng tải KHLCNT Lắp đặt bảng tin điện tử công cộng phục vụ công tác thông tin, tuyên truyền nhiệm vụ chính trị và công tác thông tin đối ngoại tỉnh Trà Vinh với 5 gói thầu.
16/05/2025 15:34
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Bảo dưỡng, sửa chữa cơ quan các đơn vị trực thuộc Sở văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh với 5 gói thầu.
06/05/2025 11:11
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh đăng tải KHLCNT Dự toán Mua sách hỗ trợ thiết chế văn hóa cơ sở thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2025 với 1 gói thầu.
15/04/2025 14:17
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh đăng tải KHLCNT Chương trình nghệ thuật đặc biệt sân khấu hóa chào mừng kỷ niệm 50 năm Ngày giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2025), Ngày Quốc tế lao động 1/5, 135 năm Ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh (19/5/1890-19/5/2025), 65 năm ký kết nghĩa Trà Vinh - Thái Bình với 1 gói thầu.
26/03/2025 15:54
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa bảo tồn ấp văn hóa truyền thống tiêu biểu của dân tộc Khmer ấp Ba Se A, xã Lương Hòa, huyện Châu Thành với 7 gói thầu.
26/03/2025 15:45
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán Chương trình nghệ thuật đặc biệt sân khấu hóa chào mừng kỷ niệm 50 năm Ngày giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2025), Ngày Quốc tế lao động 1/5, 135 năm Ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh (19/5/1890-19/5/2025), 65 năm ký kết nghĩa Trà Vinh - Thái Bình với 1 gói thầu.
25/03/2025 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG TRUNG KIM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG TIẾN ĐẠT
22/06/2025 08:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP TRÀ VINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Sản xuất và phát sóng chương trình truyền hình, chương trình phát thanh của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG LÊ MINH
09/06/2025 17:04
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP TRÀ VINH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Sản xuất và phát sóng chương trình truyền hình, chương trình phát thanh của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2025 13:42
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP TRÀ VINH
29/05/2025 17:01
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU TRÀ VINH
27/05/2025 15:32
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng
27/05/2025 15:29
Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh đã đăng tải KHLCNT Tiểu dự án 1. Giảm nghèo về thông tin thuộc Dự án 6: Truyền thông và giảm nghèo về thông tin của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh với 2 gói thầu.
27/05/2025 15:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG TRUNG KIM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/05/2025 21:53
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG TRUNG KIM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/05/2025 09:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TƯỜNG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sách hỗ trợ thiết chế văn hóa cơ sở thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới năm 2025 của chủ đầu tư Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRI THỨC VĂN HÓA SÁCH VIỆT NAM
19/05/2025 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh đã đăng tải 88 KHLCNT, trong đó có 225 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh đã đăng tải 74 TBMT trong 70 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 53 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 21 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh đã đăng tải 38 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh có quan hệ với 53 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người ta không yêu đàn bà vì lời họ nói, người ta yêu điều họ nói vì người ta yêu họ. "
André Maurois