Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:09 21/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sửa chữa cơ quan các đơn vị trực thuộc Sở văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Bảo dưỡng, sửa chữa cơ quan các đơn vị trực thuộc Sở văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sử dụng nguồn kinh phí sự nghiệp theo Quyết định số 2202/QĐ-UBND ngày 11/12/2024 của Ủy ban nhân dân tỉnh Trà Vinh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Trà Vinh, Tỉnh Trà Vinh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
07:00 27/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500210951_2505210853
Ngày phê duyệt
21/05/2025 09:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:08 21/05/2025
đến
07:00 27/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 27/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
54.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi bốn triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/05/2025 (24/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần thiết kế - xây dựng Thiên Ân Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 233, Đường Sơn Thông, Khóm 9, Phường 9, Thành phố Trà Vinh, Tỉnh Trà Vinh
2 Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng tỉnh Trà Vinh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 226 đường Trần Phú, phường 7, thành phố Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh
3 Công ty TNHH Thương Mại Xây Dựng Trung Kim Tư vấn lập E-HSMT 59/28 Đỗ Thúc Tịnh, phường 12, quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Thương Mại Xây Dựng Trung Kim Tư vấn đánh giá E-HSDT 59/28 Đỗ Thúc Tịnh, phường 12, quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH giải Pháp đầu tư phát triển Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 184, đường Bạch Đằng, ấp Long Bình, Phường 4, thành phố Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh xích Tải trọng >=10 tấn Tài liệu chứng minh: - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng; - Tài liệu chứng minh công suất của máy móc, thiết bị; - Hợp đồng thuê thiết bị (nếu là thiết bị thuê, mướn)
1
2
Ô tô tưới nước Dung tích >= 5,0 m3 Tài liệu chứng minh: - Có giấy chứng nhận đăng ký xe; - Tài liệu chứng minh công suất của máy móc, thiết bị; - Hợp đồng thuê thiết bị (nếu là thiết bị thuê, mướn).
1
3
Máy lu bánh thép: Trọng lượng >= 10 tấn Tài liệu chứng minh: - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng; - Tài liệu chứng minh công suất của máy móc, thiết bị; - Hợp đồng thuê thiết bị (nếu là thiết bị thuê, mướn)
1
4
Máy lu rung: Trọng lượng >=25tấn Tài liệu chứng minh: - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng; - Tài liệu chứng minh công suất của máy móc, thiết bị; - Hợp đồng thuê thiết bị (nếu là thiết bị thuê, mướn)
1
5
Máy đào: Dung tích >=0,5m3 Tài liệu chứng minh: - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng; - Tài liệu chứng minh công suất của máy móc, thiết bị; - Hợp đồng thuê thiết bị (nếu là thiết bị thuê, mướn)
2
6
Máy rải bê tông nhựa Công suất >=130CV Tài liệu chứng minh: - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng; - Tài liệu chứng minh công suất của máy móc, thiết bị; - Hợp đồng thuê thiết bị (nếu là thiết bị thuê, mướn)
1
7
Thiết bị tưới nhựa: Công suất >=190CV Tài liệu chứng minh: - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng; - Tài liệu chứng minh công suất của máy móc, thiết bị; - Hợp đồng thuê thiết bị (nếu là thiết bị thuê, mướn)
1
8
Máy ủi Công suất >=110CV Tài liệu chứng minh: - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng; - Tài liệu chứng minh công suất của máy móc, thiết bị; - Hợp đồng thuê thiết bị (nếu là thiết bị thuê, mướn)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.7
100m2
2
Cạo bỏ lớp sơn và vệ sinh tường
292.011
m2
3
Bả bằng bột bả vào tường (Tường ngoài)
117.488
m2
4
Bả bằng bột bả vào tường (Tường trong)
79.76
m2
5
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
117.488
m2
6
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
79.76
m2
7
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
94.763
m2
8
Cung cấp bộ tranh sơn dầu, KT: 1.2x0.8m
4
bộ
9
Cung cấp bộ tranh sơn dầu, KT: 1.2x2.4m
1
bộ
10
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan cầm tay
10.743
m3
11
Trải tấm ni long
0.825
100m2
12
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 150, XM PCB40
5.772
m3
13
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch Terrazzo 400x400x30, vữa XM mác 75, XM PCB40
82.46
m2
14
HẠNG MỤC 3: BẢO DƯỠNG, SỬA CHỮA THƯ VIỆN TRÀ VINH
15
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
91.98
m2
16
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
72
m2
17
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
40.76
m2
18
Lợp mái Tole sóng vuông mạ màu dày 0,45mm
0.92
100m2
19
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75, XM PCB40
72
m2
20
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
40.76
m2
21
HẠNG MỤC: BẢO DƯỠNG, SỬA CHỮA BAN QUẢN LÝ DI TÍCH TỈNH TRÀ VINH
22
Phần đường
23
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
4.126
100m3
24
Lu lèn nền đường hiện hữu
5.032
100m2
25
Rải vải địa kỹ thuật R>=12kN/m
6.32
100m2
26
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,98
1.51
100m3
27
Rải vải địa kỹ thuật R>=25kN/m
6.32
100m2
28
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1, Dmax=37,5mm, lớp dưới, độ chặt yêu cầu K>=0,98 (ĐM 09/2024/TT-BXD)
1.006
100m3
29
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1, Dmax=25mm, lớp dưới, độ chặt yêu cầu K>=0,98 (ĐM 09/2024/TT-BXD)
1.006
100m3
30
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
5.032
100m2
31
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC19), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
5.032
100m2
32
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lương nhựa 0,5kg/m2
5.032
100m2
33
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
5.032
100m2
34
Phần HTTN
35
Đào kênh mương, chiều rộng <=6m, máy đào 0,8m3, đất cấp I
2.436
100m3
36
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90 (Tận dụng KL đào)
0.928
100m3
37
Đóng cừ tràm D5,5-6cm, L=4,5m bằng máy đào 0,5m3, đất cấp I
163.125
100m
38
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <=250cm, đá 1x2, vữa mác 150, XM PCB40
15.95
m3
39
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, đường kính >=10mm
6.795
Tấn
40
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường, chiều cao <=28m
6.528
100m2
41
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mương cáp, rãnh nước, đá 1x2, mác 250, XM PCB40 (đs 6-8)
67.86
m3
42
Trải tấm nilon
1.45
100m2
43
Côn g tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuon nắp đan, Tấm chớp
1.537
100m2
44
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, D<=10mm
1.549
Tấn
45
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, D<=18mm
1.083
Tấn
46
Gia công cấu kiện thép hình, khối lượng một cấu kiện <=50kg
3.64
Tấn
47
Lắp đặt cấu kiện thép hình, khối lượng một cấu kiện <=50kg
3.64
Tấn
48
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công – sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250, XM PCB40(đs 6-8)
18.415
m3
49
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
145
1 cấu kiện
50
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay
0.029
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 79

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây