Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:29 16/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sửa chữa cơ quan các đơn vị trực thuộc Sở văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Bảo dưỡng, sửa chữa cơ quan các đơn vị trực thuộc Sở văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sử dụng nguồn kinh phí sự nghiệp theo Quyết định số 2202/QĐ-UBND ngày 11/12/2024 của Ủy ban nhân dân tỉnh Trà Vinh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Trà Vinh, Tỉnh Trà Vinh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
07:00 26/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500210951_2505161015
Ngày phê duyệt
16/05/2025 10:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Trà Vinh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:27 16/05/2025
đến
07:00 26/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 26/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
54.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi bốn triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/05/2025 (23/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần thiết kế - xây dựng Thiên Ân Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 233, Đường Sơn Thông, Khóm 9, Phường 9, Thành phố Trà Vinh, Tỉnh Trà Vinh
2 Trung tâm Quy hoạch và Giám định xây dựng tỉnh Trà Vinh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 226 đường Trần Phú, phường 7, thành phố Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh
3 Công ty TNHH Thương Mại Xây Dựng Trung Kim Tư vấn lập E-HSMT 59/28 Đỗ Thúc Tịnh, phường 12, quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Thương Mại Xây Dựng Trung Kim Tư vấn đánh giá E-HSDT 59/28 Đỗ Thúc Tịnh, phường 12, quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH giải Pháp đầu tư phát triển Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 184, đường Bạch Đằng, ấp Long Bình, Phường 4, thành phố Trà Vinh, tỉnh Trà Vinh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh xích Tải trọng >=10 tấn Tài liệu chứng minh: - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng; - Tài liệu chứng minh công suất của máy móc, thiết bị; - Hợp đồng thuê thiết bị (nếu là thiết bị thuê, mướn)
1
2
Ô tô tưới nước Dung tích >= 5,0 m3 Tài liệu chứng minh: - Có giấy chứng nhận đăng ký xe; - Tài liệu chứng minh công suất của máy móc, thiết bị; - Hợp đồng thuê thiết bị (nếu là thiết bị thuê, mướn).
1
3
Máy lu bánh thép: Trọng lượng >= 10 tấn Tài liệu chứng minh: - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng; - Tài liệu chứng minh công suất của máy móc, thiết bị; - Hợp đồng thuê thiết bị (nếu là thiết bị thuê, mướn)
1
4
Máy lu rung: Trọng lượng >=25tấn Tài liệu chứng minh: - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng; - Tài liệu chứng minh công suất của máy móc, thiết bị; - Hợp đồng thuê thiết bị (nếu là thiết bị thuê, mướn)
1
5
Máy đào: Dung tích >=0,5m3 Tài liệu chứng minh: - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng; - Tài liệu chứng minh công suất của máy móc, thiết bị; - Hợp đồng thuê thiết bị (nếu là thiết bị thuê, mướn)
2
6
Máy rải bê tông nhựa Công suất >=130CV Tài liệu chứng minh: - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng; - Tài liệu chứng minh công suất của máy móc, thiết bị; - Hợp đồng thuê thiết bị (nếu là thiết bị thuê, mướn)
1
7
Thiết bị tưới nhựa: Công suất >=190CV Tài liệu chứng minh: - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng; - Tài liệu chứng minh công suất của máy móc, thiết bị; - Hợp đồng thuê thiết bị (nếu là thiết bị thuê, mướn)
1
8
Máy ủi Công suất >=110CV Tài liệu chứng minh: - Có giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng; - Tài liệu chứng minh công suất của máy móc, thiết bị; - Hợp đồng thuê thiết bị (nếu là thiết bị thuê, mướn)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào kênh mương, chiều rộng <=6m, máy đào 0,8m3, đất cấp I
2.436
100m3
2
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90 (Tận dụng KL đào)
0.928
100m3
3
Đóng cừ tràm D5,5-6cm, L=4,5m bằng máy đào 0,5m3, đất cấp I
163.125
100m
4
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <=250cm, đá 1x2, vữa mác 150, XM PCB40
15.95
m3
5
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, đường kính >=10mm
6.795
Tấn
6
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường, chiều cao <=28m
6.528
100m2
7
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mương cáp, rãnh nước, đá 1x2, mác 250, XM PCB40 (đs 6-8)
67.86
m3
8
Trải tấm nilon
1.45
100m2
9
Côn g tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuon nắp đan, Tấm chớp
1.537
100m2
10
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, D<=10mm
1.549
Tấn
11
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, D<=18mm
1.083
Tấn
12
Gia công cấu kiện thép hình, khối lượng một cấu kiện <=50kg
3.64
Tấn
13
Lắp đặt cấu kiện thép hình, khối lượng một cấu kiện <=50kg
3.64
Tấn
14
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công – sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250, XM PCB40(đs 6-8)
18.415
m3
15
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
145
1 cấu kiện
16
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay
0.029
100m3
17
Trải tấm nilon
0.29
100m2
18
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, XM PCB40
2.9
m3
19
Bulong D12, L=300
6
cái
20
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1.717
m2
21
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
0.029
tấn
22
Lắp dựng xà gồ thép
0.029
tấn
23
Lợp mái Tole sóng vuông dày 0,45mm
0.34
100m2
24
Lắp đặt đèn led đơn 0,6m - 9W
8
bộ
25
Lắp đặt công tắc 1 chiều 250V-10A
3
cái
26
Lắp đặt MCB 2P- 20A - 6kA
1
cái
27
Lắp đặt dây đơn CV1x1,5mm2
120
m
28
Đế + mặt 1 lổ
5
cái
29
Đế + mặt 2 lổ
1
cái
30
Lắp đặt nẹp nhựa 2P
60
m
31
Cung cấp, lắp đặt máy sấy khô tay cảm ứng, KT: 255x182x310mm
4
cái
32
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
4
bộ
33
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
3
bộ
34
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
2
bộ
35
Lắp đặt chậu xí bệt + vòi xịt
4
bộ
36
Lắp đặt chậu rửa kèm chân
5
bộ
37
Lắp đặt chậu tiểu nam + Bộ xả cảm ứng (sx theo thiết kế)
5
bộ
38
Cung cấp, lắp đặt vách sứ tiểu nam
5
cái
39
Lắp đặt giá treo Inox 304
4
cái
40
Lắp đặt hộp đựng xà phồng
4
cái
41
Lắp đặt hộp đựng giấy
4
cái
42
Sọt nhựa đựng rác
4
cái
43
Lắp đặt ống nhựa PVC, đường kính ống 21x1.6mm
0.52
100m
44
Lắp đặt co PVC D21
6
cái
45
Lắp đặt tê PVC D21
14
cái
46
Lắp đặt co răng trong PVC D21
16
cái
47
Lắp đặt vòi rửa Inox 304 D21 (Lavabo)
5
bộ
48
Cung cấp, lắp đặt bộ xả Lavabo
5
bộ
49
Lắp đặt vòi rửa sàn Inox 304 D21
2
bộ
50
Lắp đặt van 2 chiều PVC D21
1
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây