Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Xây dựng Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 114 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 330 gói thầu, trong đó có 41 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 153 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 151 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,91%, Xây lắp 13,64%, Tư vấn 31,82%, Phi tư vấn 13,64%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.622.482.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.450.767.697 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Xây dựng Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,91%, Xây lắp 13,64%, Tư vấn 31,82%, Phi tư vấn 13,64%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.622.482.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.450.767.697 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,97%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Xây dựng Nghệ An như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 335 KHLCNT trong đó có 113 KHLCNT tự đăng tải, có 222 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 21 TBMT trong đó tự mời thầu 21 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Xây dựng Nghệ An đăng tải KHLCNT Quy hoạch chung đô thị Vinh, tỉnh Nghệ An đến năm 2050 với 2 gói thầu.
04/09/2026 17:24
Sở Xây dựng Nghệ An đăng tải KHLCNT Lập quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 Khu trung tâm hành chính tỉnh Nghệ An tại phường Vinh Lộc và xã Đông Lộc, tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
29/08/2026 11:51
Sở Xây dựng Nghệ An đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo các đoạn Km0+00 - Km1+00; Km6+800 - Km10+00, ĐT.543E, tỉnh Nghệ An với 10 gói thầu.
28/08/2026 21:41
Sở Xây dựng Nghệ An đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế các hạng mục trạm bơm nước thải Cửa Nam, Trung Đô, Hưng Hòa trên địa bàn các phường Trường Vinh, Thành Vinh, tỉnh Nghệ An với 2 gói thầu.
20/08/2026 11:12
Sở Xây dựng Nghệ An đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế các hạng mục trạm bơm tiêu úng Tây Nam, Phía Nam, Đông Nam trên địa bàn các phường Trường Vinh, Thành Vinh, tỉnh Nghệ An với 2 gói thầu.
20/08/2026 11:03
Sở Xây dựng Nghệ An đăng tải KHLCNT Sửa chữa cầu Đô Lương Km35+550, Quốc lộ 7 với 6 gói thầu.
20/08/2026 10:37
Sở Xây dựng Nghệ An đăng tải KHLCNT Sửa chữa cầu Khe Truống Km68+175; Gia cố móng trụ và kiểm định, đánh giá an toàn cầu Rộ Km50+360; Điều chỉnh tổ chức giao thông tại nút giao Km19+070; Sửa chữa hệ thống báo hiệu đường bộ đoạn Km0+00 - Km22+700, Km32+200 - Km82+00; Tăng cường hệ thống an toàn giao thông trường học, QL.46 với 7 gói thầu.
18/08/2026 14:21
Sở Xây dựng Nghệ An đăng tải KHLCNT Sửa chữa, khắc phục hậu quả thiên tai trên các đoạn Km112+283 - Km112+307, Km114+898 - Km114+907, Km114+972 - Km114+987, Km115+313 - Km115+332, Km115+349 - Km115+373, Km116+567 - Km116+600, Km117+994 - Km118+33, Km118+229 - Km118+254, Km122+776 - Km122+832, Km123+733 - Km123+802, Km126+952 - Km126+975, Km134+490 - Km134+610, Km137+891 - Km137+920, Km139+31 - Km139+108, Quốc lộ 48D, tỉnh Nghệ An với 2 gói thầu.
10/08/2026 16:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Xây dựng Nghệ An đăng tải KHLCNT Dự án Sửa chữa nền, mặt đường, bổ sung hệ thống thoát nước và an toàn giao thông trên tuyến Đường tỉnh 534 đoạn từ Km3+900 - Km10+400, tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
20/12/2025 17:06
Sở Xây dựng Nghệ An đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng thay thế các tràn trên các tuyến Đường tỉnh thuộc địa bàn các huyện miền Tây Nghệ An với 24 gói thầu.
10/12/2025 16:54
Sở Xây dựng Nghệ An đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền, mặt đường, hệ thống thoát nước đoạn Km15+00 - Km18+00 và sửa chữa hệ thống an toàn giao thông trên ĐT.544, tỉnh Nghệ An với 3 gói thầu.
22/07/2025 16:41
Sở Xây dựng Nghệ An đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền, mặt đường, hệ thống thoát nước và ATGT các đoạn Km3+044 - Km4+190; Km6+455 - Km7+00; Sửa chữa khe co giãn cầu Mưng Km1+00, ĐT.542C, tỉnh Nghệ An với 3 gói thầu.
22/07/2025 16:41
Sở Xây dựng Nghệ An đăng tải KHLCNT Sửa chữa mặt đường, hệ thống thoát nước, ATGT đoạn Km0+00 - Km1+600 và sửa chữa hệ thống an toàn giao thông trên ĐT.543C, tỉnh Nghệ An với 3 gói thầu.
22/07/2025 16:40
Sở Xây dựng Nghệ An đăng tải KHLCNT Sửa chữa mặt đường, hệ thống thoát nước, ATGT đoạn Km0+483 - Km1+784 và sửa chữa hệ thống an toàn giao thông trên ĐT.543D, tỉnh Nghệ An với 3 gói thầu.
22/07/2025 16:06
Sở Xây dựng Nghệ An đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền, mặt đường, hệ thống thoát nước và ATGT đoạn Km2+630 - Km6+00, ĐT.534B, tỉnh Nghệ An với 3 gói thầu.
22/07/2025 15:37
Sở Xây dựng Nghệ An đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền, mặt đường, hệ thống thoát nước và ATGT đoạn Km5+00 - Km7+700, ĐT.543, tỉnh Nghệ An với 3 gói thầu.
22/07/2025 10:40
Sở Xây dựng Nghệ An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Đầu tư xây dựng nâng cấp, cải tạo nền, mặt đường và công trình đoạn Km20+500 - Km37+00, ĐT.543B, huyện Tương Dương, tỉnh Nghệ An với 14 gói thầu.
14/07/2025 07:38
Sở Xây dựng Nghệ An đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền, mặt đường, hệ thống thoát nước và ATGT Km33+535 - Km38+240, ĐT.534D, tỉnh Nghệ An với 3 gói thầu.
12/07/2025 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Xây dựng Nghệ An đăng tải KHLCNT Quy hoạch chung đô thị Vinh, tỉnh Nghệ An đến năm 2050 với 2 gói thầu.
04/09/2026 17:24
Sở Xây dựng Nghệ An đăng tải KHLCNT Lập quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 Khu trung tâm hành chính tỉnh Nghệ An tại phường Vinh Lộc và xã Đông Lộc, tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
29/08/2026 11:51
Sở Xây dựng Nghệ An đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo các đoạn Km0+00 - Km1+00; Km6+800 - Km10+00, ĐT.543E, tỉnh Nghệ An với 10 gói thầu.
28/08/2026 21:41
Sở Xây dựng Nghệ An đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế các hạng mục trạm bơm nước thải Cửa Nam, Trung Đô, Hưng Hòa trên địa bàn các phường Trường Vinh, Thành Vinh, tỉnh Nghệ An với 2 gói thầu.
20/08/2026 11:12
Sở Xây dựng Nghệ An đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế các hạng mục trạm bơm tiêu úng Tây Nam, Phía Nam, Đông Nam trên địa bàn các phường Trường Vinh, Thành Vinh, tỉnh Nghệ An với 2 gói thầu.
20/08/2026 11:03
Sở Xây dựng Nghệ An đăng tải KHLCNT Sửa chữa cầu Đô Lương Km35+550, Quốc lộ 7 với 6 gói thầu.
20/08/2026 10:37
Sở Xây dựng Nghệ An đăng tải KHLCNT Sửa chữa cầu Khe Truống Km68+175; Gia cố móng trụ và kiểm định, đánh giá an toàn cầu Rộ Km50+360; Điều chỉnh tổ chức giao thông tại nút giao Km19+070; Sửa chữa hệ thống báo hiệu đường bộ đoạn Km0+00 - Km22+700, Km32+200 - Km82+00; Tăng cường hệ thống an toàn giao thông trường học, QL.46 với 7 gói thầu.
18/08/2026 14:21
Sở Xây dựng Nghệ An đăng tải KHLCNT Sửa chữa, khắc phục hậu quả thiên tai trên các đoạn Km112+283 - Km112+307, Km114+898 - Km114+907, Km114+972 - Km114+987, Km115+313 - Km115+332, Km115+349 - Km115+373, Km116+567 - Km116+600, Km117+994 - Km118+33, Km118+229 - Km118+254, Km122+776 - Km122+832, Km123+733 - Km123+802, Km126+952 - Km126+975, Km134+490 - Km134+610, Km137+891 - Km137+920, Km139+31 - Km139+108, Quốc lộ 48D, tỉnh Nghệ An với 2 gói thầu.
10/08/2026 16:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng Nghệ An đã đăng tải 114 KHLCNT, trong đó có 330 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng Nghệ An đã đăng tải 22 TBMT trong 21 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 21 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng Nghệ An đã đăng tải 29 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng Nghệ An có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng Nghệ An có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng Nghệ An có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Thiện chí không thể mua, bạn phải giành được nó. "
Frank Tyger
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.