Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Huế như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 87 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 93 gói thầu, trong đó có 79 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 53 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 50 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 26,67%, Tư vấn 60,00%, Phi tư vấn 13,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 89.451.546.482 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 81.443.306.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,95%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Huế như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 26,67%, Tư vấn 60,00%, Phi tư vấn 13,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 89.451.546.482 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 81.443.306.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,95%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Xây dựng thành phố Huế như sau:
- Là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 120 KHLCNT trong đó có 82 KHLCNT tự đăng tải, có 38 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 44 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 30 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Xây dựng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thực hiện Đề án “Chuyển đổi số lĩnh vực Quy hoạch đô thị và nông thôn trên địa bàn thành phố Huế”.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh thành phố Huế
29/08/2026 08:45
Sở Xây dựng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp và chi phí bảo đảm giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ HẢI NAM
24/08/2026 14:38
Sở Xây dựng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH NHẪN
23/08/2026 09:14
Sở Xây dựng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng Trí Việt
18/08/2026 18:01
Sở Xây dựng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HOÀNG SONG LONG
18/08/2026 17:57
Sở Xây dựng thành phố Huế đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp và chi phí đảm bảo giao thông theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 17:33
Sở Xây dựng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp và chi phí bảo đảm giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN 501.1
17/08/2026 15:45
Sở Xây dựng thành phố Huế đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp và chi phí đảm bảo giao thông theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2026 15:30
Sở Xây dựng thành phố Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp Đường tỉnh 19 đoạn Km9+661- Km9+796; Km12+794 - Km13+547 với 4 gói thầu.
14/08/2026 16:03
Sở Xây dựng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 719
11/08/2026 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Xây dựng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: lập bộ định mức kinh tế - kỹ thuật và bộ đơn giá đối với các dịch vụ sự nghiệp công "Quản lý, bảo trì kết cấu hạ tầng giao thông đường bộ và Quản lý, bảo trì đường thủy nội địa trên địa bàn thành phố”.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Kinh tế xây dựng
29/07/2025 15:02
Sở Xây dựng thành phố Huế công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: lập bộ định mức kinh tế - kỹ thuật và bộ đơn giá đối với các dịch vụ sự nghiệp công "Quản lý, bảo trì kết cấu hạ tầng giao thông đường bộ và Quản lý, bảo trì đường thủy nội địa trên địa bàn thành phố” với 1 nhà thầu tham gia.
08/07/2025 08:25
Sở Xây dựng thành phố Huế đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường tỉnh 12D, thành phố Huế với 1 gói thầu.
30/06/2025 14:32
Sở Xây dựng thành phố Huế đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH về việc phê duyệt điều chỉnh dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu lập Quy hoạch chung đô thị tỉnh Thừa Thiên Huế đến năm 2045, tầm nhìn đến năm 2065. với 1 gói thầu.
25/06/2025 17:26
Sở Xây dựng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa các đường tỉnh, khe co giãn, biển báo và đảm bảo giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG BỘ I THỪA THIÊN HUẾ, CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ ĐƯỜNG BỘ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THỪA THIÊN HUẾ, CÔNG TY CỔ PHẦN SUMEN VIỆT NHẬT
23/06/2025 14:14
Sở Xây dựng thành phố Huế đăng tải TBMT Gói thầu số 01: lập bộ định mức kinh tế - kỹ thuật và bộ đơn giá đối với các dịch vụ sự nghiệp công "Quản lý, bảo trì kết cấu hạ tầng giao thông đường bộ và Quản lý, bảo trì đường thủy nội địa trên địa bàn thành phố” theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/06/2025 11:37
Sở Xây dựng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa công trình Đường tỉnh 10D và đảm bảo giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐƯỜNG BỘ I THỪA THIÊN HUẾ
11/06/2025 16:16
Sở Xây dựng thành phố Huế công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa các đường tỉnh, khe co giãn, biển báo và đảm bảo giao thông với 1 nhà thầu tham gia.
07/06/2025 10:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Xây dựng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thực hiện Đề án “Chuyển đổi số lĩnh vực Quy hoạch đô thị và nông thôn trên địa bàn thành phố Huế”.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh thành phố Huế
29/08/2026 08:45
Sở Xây dựng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp và chi phí bảo đảm giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ HẢI NAM
24/08/2026 14:38
Sở Xây dựng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH NHẪN
23/08/2026 09:14
Sở Xây dựng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng Trí Việt
18/08/2026 18:01
Sở Xây dựng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HOÀNG SONG LONG
18/08/2026 17:57
Sở Xây dựng thành phố Huế đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp và chi phí đảm bảo giao thông theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 17:33
Sở Xây dựng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp và chi phí bảo đảm giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN 501.1
17/08/2026 15:45
Sở Xây dựng thành phố Huế đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp và chi phí đảm bảo giao thông theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2026 15:30
Sở Xây dựng thành phố Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp Đường tỉnh 19 đoạn Km9+661- Km9+796; Km12+794 - Km13+547 với 4 gói thầu.
14/08/2026 16:03
Sở Xây dựng thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 719
11/08/2026 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Huế đã đăng tải 87 KHLCNT, trong đó có 93 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Huế đã đăng tải 15 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Huế đã đăng tải 36 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Huế có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Huế có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng thành phố Huế có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi căm ghét người ấy, anh đã đánh mất điều gì đó ngọt ngào trong chính bản thân mình. "
Sri Chinmoy