Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 51 nhà thầu.
- Đã công bố 23 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 72 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 49 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 33 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 42.487.649.313 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.278.748.033 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 51 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,50%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 42.487.649.313 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.278.748.033 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,85%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên như sau:
- Là chủ đầu tư của 23 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 93 KHLCNT trong đó có 24 KHLCNT tự đăng tải, có 69 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 44 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 33 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ A1 TỈNH ĐIỆN BIÊN
28/08/2026 16:32
Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VNG ĐIỆN BIÊN
28/08/2026 16:21
Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG STC TỈNH ĐIỆN BIÊN
28/08/2026 16:20
Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG A&T
28/08/2026 16:18
Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn khảo sát công trình: Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường, công trình thoát nước và hệ thống an toàn giao thông các đoạn Km275+500- Km277+500, Km284+550-Km288+480, Quốc lộ 279, tỉnh Điện Biên. với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:23
Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập hồ sơ phương án giải pháp thiết kế và hồ sơ hoàn công trên quốc lộ .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG TỈNH ĐIỆN BIÊN
21/08/2026 08:10
Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập hồ sơ phương án giải pháp thiết kế và hồ sơ hoàn công trên các tuyến đường địa phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VNG ĐIỆN BIÊN
21/08/2026 08:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
10/04/2026 14:35
Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
10/04/2026 14:29
Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
03/04/2026 09:09
Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ quy hoạch theo GIS.
- Nhà thầu trúng thầu:
03/03/2026 16:23
Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Bảo trì đường bộ
14/08/2025 10:16
Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Bảo trì đường bộ
14/08/2025 10:12
Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Bảo trì đường bộ
11/08/2025 16:23
Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát công tác khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hỗ trợ phát triển khoa học kỹ thuật
30/07/2025 09:08
Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI PHONG TỈNH ĐIỆN BIÊN
30/07/2025 08:59
Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI PHONG TỈNH ĐIỆN BIÊN
23/07/2025 14:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ A1 TỈNH ĐIỆN BIÊN
28/08/2026 16:32
Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VNG ĐIỆN BIÊN
28/08/2026 16:21
Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG STC TỈNH ĐIỆN BIÊN
28/08/2026 16:20
Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG A&T
28/08/2026 16:18
Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn khảo sát công trình: Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường, công trình thoát nước và hệ thống an toàn giao thông các đoạn Km275+500- Km277+500, Km284+550-Km288+480, Quốc lộ 279, tỉnh Điện Biên. với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:23
Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập hồ sơ phương án giải pháp thiết kế và hồ sơ hoàn công trên quốc lộ .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG TỈNH ĐIỆN BIÊN
21/08/2026 08:10
Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập hồ sơ phương án giải pháp thiết kế và hồ sơ hoàn công trên các tuyến đường địa phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VNG ĐIỆN BIÊN
21/08/2026 08:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên đã đăng tải 34 KHLCNT, trong đó có 72 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên đã đăng tải 16 TBMT trong 16 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên đã đăng tải 49 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 49 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 33 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên có quan hệ với 51 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên có quan hệ với 19 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Xây dựng tỉnh Điện Biên có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sống vì mình và với mình – đó là phải sống, mà là một trạng thái thụ động; cần phải có lời nói và việc làm, cần có đấu tranh. "
I. Gôn - sa - rốp