Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Y tế thành phố Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 83 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 50 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 125 gói thầu, trong đó có 50 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 137 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 119 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 69 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 63 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 16,00%, Phi tư vấn 24,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.795.912.819.560 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.155.624.722.534 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 35,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Y tế thành phố Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 83 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 16,00%, Phi tư vấn 24,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.795.912.819.560 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.155.624.722.534 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 35,65%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Y tế thành phố Hải Phòng như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 70 KHLCNT trong đó có 41 KHLCNT tự đăng tải, có 29 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 69 TBMT trong đó tự mời thầu 23 TBMT, có 46 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sở Y tế thành phố Hải Phòng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị y tế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 14:07
Sở Y tế thành phố Hải Phòng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị y tế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 10:29
Sở Y tế thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm thiết bị phòng mổ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ THIẾT BỊ Y TẾ KIẾN TẠO
12/02/2026 16:58
Sở Y tế thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm máy X-quang kỹ thuật số chụp tổng quát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị Y tế Nhật Minh
11/02/2026 08:36
Sở Y tế thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm máy siêu âm tổng quát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ TRẦN MINH
04/02/2026 14:10
Sở Y tế thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hệ thống CT Scanner < 64 lát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ TÂM ĐỨC
22/01/2026 17:39
Sở Y tế thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hệ thống nội soi tiêu hóa (dạ dày, đại tràng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ THIẾT BỊ Y TẾ KIẾN TẠO
13/01/2026 20:07
Sở Y tế thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm máy gây mê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ THIẾT BỊ Y TẾ KIẾN TẠO
13/01/2026 20:05
Sở Y tế thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm thiết bị nội soi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ THIẾT BỊ Y TẾ KIẾN TẠO
13/01/2026 19:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Y tế thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua quà tặng bằng hiện vật để chúc thọ, mừng thọ cho người cao tuổi thọ 100 tuổi trên địa bàn thành phố Hải Phòng nhân dịp tết Nguyên đán năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TẤN TOÀN PHÁT
22/12/2025 15:06
Sở Y tế thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Tư vấn Khảo sát địa hình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LÊ CHÂN
28/12/2024 08:25
Sở Y tế thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo đề xuất chủ trương đầu tư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LÊ CHÂN
25/11/2024 01:20
Sở Y tế thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua sắm chế phẩm sát khuẩn tay nhanh phục vụ khám tuyển nghĩa vụ quân sự, nghĩa vụ tham gia Công an nhân dân năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty CP XNK Dược và TBYT Đống Đa
09/11/2024 09:50
Sở Y tế thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT gói thầu mua sắm hệ thống CT 32 lát/vòng quay.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC SÔNG CẤM
08/11/2024 14:32
Sở Y tế thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn làm bên mời thầu gói thầu mua sắm thiết bị khác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH GIÁ VCHP
08/11/2024 14:27
Sở Y tế thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn làm bên mời thầu gói thầu mua sắm thiết bị chụp X Quang và siêu âm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH GIÁ VCHP
08/11/2024 14:25
Sở Y tế thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn làm bên mời thầu gói thầu mua sắm hệ thống CT 32 lát/vòng quay.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH GIÁ VCHP
08/11/2024 14:23
Sở Y tế thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn làm bên mời thầu gói thầu mua sắm thiết bị phân tích.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH GIÁ VCHP
08/11/2024 14:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Y tế thành phố Hải Phòng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị y tế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 14:07
Sở Y tế thành phố Hải Phòng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị y tế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 10:29
Sở Y tế thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm thiết bị phòng mổ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ THIẾT BỊ Y TẾ KIẾN TẠO
12/02/2026 16:58
Sở Y tế thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm máy X-quang kỹ thuật số chụp tổng quát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị Y tế Nhật Minh
11/02/2026 08:36
Sở Y tế thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm máy siêu âm tổng quát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ TRẦN MINH
04/02/2026 14:10
Sở Y tế thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hệ thống CT Scanner < 64 lát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ TÂM ĐỨC
22/01/2026 17:39
Sở Y tế thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hệ thống nội soi tiêu hóa (dạ dày, đại tràng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ THIẾT BỊ Y TẾ KIẾN TẠO
13/01/2026 20:07
Sở Y tế thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm máy gây mê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ THIẾT BỊ Y TẾ KIẾN TẠO
13/01/2026 20:05
Sở Y tế thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm thiết bị nội soi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ THIẾT BỊ Y TẾ KIẾN TẠO
13/01/2026 19:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Y tế thành phố Hải Phòng đã đăng tải 50 KHLCNT, trong đó có 125 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Y tế thành phố Hải Phòng đã đăng tải 25 TBMT trong 25 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 23 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Y tế thành phố Hải Phòng đã đăng tải 137 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 137 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 119 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Y tế thành phố Hải Phòng có quan hệ với 83 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Y tế thành phố Hải Phòng có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Y tế thành phố Hải Phòng có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Cuộc gặp gỡ giữa sự chuẩn bị và cơ hội tạo ra lứa con mà chúng ta gọi là may mắn. "
Tony Robbins
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.