Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 56 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 97 gói thầu, trong đó có 40 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 49 gói (với 64 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 48 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 56 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 56 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,31%, Xây lắp 18,75%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,94%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 761.391.166.567 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 159.102.461.349 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 79,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,89 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,31%, Xây lắp 18,75%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,94%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 761.391.166.567 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 159.102.461.349 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 79,10%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai như sau:
- Là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 79 KHLCNT trong đó có 52 KHLCNT tự đăng tải, có 27 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 61 TBMT trong đó tự mời thầu 51 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT “Kiểm nghiệm mẫu thực phẩm năm 2025” của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
09/06/2025 17:18
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT “Mua test nhanh an toàn thực phẩm năm 2025” của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
09/06/2025 17:13
Bên mời thầu Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ vệ sinh và duy trì chăm sóc cây xanh khuôn viên trụ sở Khối V (từ ngày 15/4/2025 đến hết 31/8/2025) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ TỈNH LÀO CAI
23/04/2025 15:20
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị cung ứng dịch vụ bảo vệ cho Sở Y tế tỉnh Lào Cai năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ FANSIPAN SECURITY
18/04/2025 14:43
Bên mời thầu Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Dịch vụ vệ sinh và duy trì chăm sóc cây xanh khuôn viên trụ sở Khối V (từ ngày 15/4/2025 đến hết 31/8/2025) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2025 15:08
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Thuê đơn vị cung ứng dịch vụ bảo vệ cho Sở Y tế tỉnh Lào Cai năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/04/2025 17:24
Sở Y tế tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu: Dịch vụ vệ sinh và duy trì chăm sóc cây xanh khuôn viên trụ sở Khối V (từ ngày 15/4/2025 đến hết 31/8/2025).
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai
09/04/2025 09:20
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ vệ sinh và duy trì chăm sóc cây xanh khuôn viên trụ sở khối V (từ ngày 15/4/2025 đến hết 31/8/2025) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
09/04/2025 09:10
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Thuê đơn vị cung ứng dịch vụ bảo vệ cho Sở Y tế tỉnh Lào Cai năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/04/2025 16:22
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị cung ứng dịch vụ bảo vệ cho Sở Y tế tỉnh Lào Cai năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
27/03/2025 19:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Y tế tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT “Kiểm nghiệm mẫu thực phẩm năm 2025” với 1 gói thầu.
09/06/2025 17:18
Sở Y tế tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT “Mua test nhanh an toàn thực phẩm năm 2025” với 1 gói thầu.
09/06/2025 17:13
Sở Y tế tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị cung ứng dịch vụ bảo vệ cho Sở Y tế tỉnh Lào Cai năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ FANSIPAN SECURITY
18/04/2025 14:43
Sở Y tế tỉnh Lào Cai công bố KQMT gói thầu Thuê đơn vị cung ứng dịch vụ bảo vệ cho Sở Y tế tỉnh Lào Cai năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
16/04/2025 09:21
Sở Y tế tỉnh Lào Cai đăng tải TBMT Thuê đơn vị cung ứng dịch vụ bảo vệ cho Sở Y tế tỉnh Lào Cai năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/04/2025 17:24
Sở Y tế tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT Dịch vụ vệ sinh và duy trì chăm sóc cây xanh khuôn viên trụ sở khối V (từ ngày 15/4/2025 đến hết 31/8/2025) với 1 gói thầu.
09/04/2025 09:10
Sở Y tế tỉnh Lào Cai đăng tải TBMT Thuê đơn vị cung ứng dịch vụ bảo vệ cho Sở Y tế tỉnh Lào Cai năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/04/2025 16:22
Sở Y tế tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị cung ứng dịch vụ bảo vệ cho Sở Y tế tỉnh Lào Cai năm 2025 với 1 gói thầu.
27/03/2025 19:06
Sở Y tế tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 15: Mua sắm thiết bị bổ sung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ Y TẾ VIỆT HÀN, CÔNG TY TNHH VIỆT QUANG, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ QUANG MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN HỆ THỐNG Y TẾ VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ ĐỨC AN
09/12/2024 14:24
Sở Y tế tỉnh Lào Cai công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 15: Mua sắm thiết bị bổ sung với 15 nhà thầu tham gia.
07/11/2024 08:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT “Kiểm nghiệm mẫu thực phẩm năm 2025” của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
09/06/2025 17:18
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT “Mua test nhanh an toàn thực phẩm năm 2025” của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
09/06/2025 17:13
Bên mời thầu Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ vệ sinh và duy trì chăm sóc cây xanh khuôn viên trụ sở Khối V (từ ngày 15/4/2025 đến hết 31/8/2025) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ TỈNH LÀO CAI
23/04/2025 15:20
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị cung ứng dịch vụ bảo vệ cho Sở Y tế tỉnh Lào Cai năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ FANSIPAN SECURITY
18/04/2025 14:43
Bên mời thầu Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Dịch vụ vệ sinh và duy trì chăm sóc cây xanh khuôn viên trụ sở Khối V (từ ngày 15/4/2025 đến hết 31/8/2025) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2025 15:08
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Thuê đơn vị cung ứng dịch vụ bảo vệ cho Sở Y tế tỉnh Lào Cai năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/04/2025 17:24
Sở Y tế tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu: Dịch vụ vệ sinh và duy trì chăm sóc cây xanh khuôn viên trụ sở Khối V (từ ngày 15/4/2025 đến hết 31/8/2025).
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai
09/04/2025 09:20
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ vệ sinh và duy trì chăm sóc cây xanh khuôn viên trụ sở khối V (từ ngày 15/4/2025 đến hết 31/8/2025) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
09/04/2025 09:10
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Thuê đơn vị cung ứng dịch vụ bảo vệ cho Sở Y tế tỉnh Lào Cai năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/04/2025 16:22
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị cung ứng dịch vụ bảo vệ cho Sở Y tế tỉnh Lào Cai năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
27/03/2025 19:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải 56 KHLCNT, trong đó có 97 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải 64 TBMT trong 49 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 51 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai đã đăng tải 48 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 48 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai có quan hệ với 62 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Lào Cai có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Ngày nối tiếp ngày chúng ta bước qua cuộc đời, nhưng đôi khi ta hoàn toàn vô tình bắt gặp những người sẽ mãi mãi thay đổi đời ta, và chừng nào ta còn chưa tìm thấy họ, cuộc sống còn chưa bắt đầu. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.