Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.473.666.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.127.282.075 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.473.666.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.127.282.075 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,31%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị, vật tư ngành CTĐ, CTCT quý I năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐIỆN MÁY NGỌC BÍCH
19/05/2026 15:04
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 đăng tải KHLCNT Cung cấp trang bị, vật tư CTĐ, CTCT quý I/2026 với 1 gói thầu.
19/05/2026 14:44
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa công trình khu vực Sư đoàn bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kinh doanh Vật liệu Xây dựng Hồng Phát
27/03/2026 15:08
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa, bảo trì Doanh trại khu vực 03 Trung đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kinh doanh Vật liệu Xây dựng Hồng Phát
27/03/2026 15:07
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, thiết bị điện nước sửa chữa, bảo trì khu vực Doanh trại 03 Trung đoàn..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DVTM NGỌC HÂN
27/03/2026 15:06
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, thiết bị điện nước sửa chữa, bảo trì khu vực Doanh trại 03 Trung đoàn. với 1 gói thầu.
27/03/2026 14:34
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư sửa chữa, bảo trì Doanh trại khu vực 03 Trung đoàn với 1 gói thầu.
24/03/2026 16:39
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp vật tư sửa chữa công trình khu vực Sư đoàn bộ với 1 gói thầu.
24/03/2026 15:30
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 công bố kết quả gói thầu Bảo đảm vật tư bảo trì, sửa chữa hệ thống bếp dầu D250-K18.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NỒI HƠI VÀ THIẾT BỊ ÁP LỰC MIỀN TRUNG
22/12/2025 22:20
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 đăng tải KHLCNT Bảo đảm vật tư bảo trì, sửa chữa hệ thống bếp dầu D250-K18 với 1 gói thầu.
22/12/2025 22:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-01: Sửa chữa nhà ở chiến sĩ, nhà ăn, nhà bếp, nhà ở Chỉ huy Tiểu đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN THIÊN VIỆT
25/02/2025 11:29
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 công bố KQMT gói thầu Gói thầu XL-01: Sửa chữa nhà ở chiến sĩ, nhà ăn, nhà bếp, nhà ở Chỉ huy Tiểu đoàn với 4 nhà thầu tham gia.
14/02/2025 09:14
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 đăng tải TBMT Gói thầu XL-01: Sửa chữa nhà ở chiến sĩ, nhà ăn, nhà bếp, nhà ở Chỉ huy Tiểu đoàn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/02/2025 10:42
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 đăng tải KHLCNT Doanh trại Tiểu đoàn 8/Trung đoàn 29/Sư đoàn 307 ;Hạng mục: Sửa chữa nhà ở chiến sĩ, nhà ăn, nhà bếp, nhà ở chỉ huy Tiểu đoàn với 5 gói thầu.
04/02/2025 10:11
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 công bố kết quả gói thầu Gói thầu DC - 01: Mua sắm doanh cụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HAG, CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG VÀ CƠ KHÍ ACM VIỆT NAM
30/10/2023 07:34
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TB-06: Cung cấp lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp X55, Viện Tự động hóa Kỹ thuật Quân sự
17/10/2023 20:19
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV - 07: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt doanh cụ, thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG BẰNG
06/10/2023 12:31
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 công bố KQMT gói thầu Gói thầu DC - 01: Mua sắm doanh cụ với 2 nhà thầu tham gia.
21/09/2023 09:52
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 đăng tải TBMT Gói thầu DC - 01: Mua sắm doanh cụ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/09/2023 09:15
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 công bố KQMT gói thầu Gói thầu TB-06: Cung cấp lắp đặt thiết bị với 3 nhà thầu tham gia.
14/09/2023 09:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị, vật tư ngành CTĐ, CTCT quý I năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐIỆN MÁY NGỌC BÍCH
19/05/2026 15:04
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 đăng tải KHLCNT Cung cấp trang bị, vật tư CTĐ, CTCT quý I/2026 với 1 gói thầu.
19/05/2026 14:44
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa công trình khu vực Sư đoàn bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kinh doanh Vật liệu Xây dựng Hồng Phát
27/03/2026 15:08
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa, bảo trì Doanh trại khu vực 03 Trung đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kinh doanh Vật liệu Xây dựng Hồng Phát
27/03/2026 15:07
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, thiết bị điện nước sửa chữa, bảo trì khu vực Doanh trại 03 Trung đoàn..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DVTM NGỌC HÂN
27/03/2026 15:06
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, thiết bị điện nước sửa chữa, bảo trì khu vực Doanh trại 03 Trung đoàn. với 1 gói thầu.
27/03/2026 14:34
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư sửa chữa, bảo trì Doanh trại khu vực 03 Trung đoàn với 1 gói thầu.
24/03/2026 16:39
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp vật tư sửa chữa công trình khu vực Sư đoàn bộ với 1 gói thầu.
24/03/2026 15:30
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 công bố kết quả gói thầu Bảo đảm vật tư bảo trì, sửa chữa hệ thống bếp dầu D250-K18.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NỒI HƠI VÀ THIẾT BỊ ÁP LỰC MIỀN TRUNG
22/12/2025 22:20
SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 đăng tải KHLCNT Bảo đảm vật tư bảo trì, sửa chữa hệ thống bếp dầu D250-K18 với 1 gói thầu.
22/12/2025 22:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 đã đăng tải 8 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 307/QUÂN KHU 5 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự nổi tiếng là một điều lạ lùng. Bạn phải tách mình ra khỏi nó. Người ta thấy ở bạn giá trị mà bản thân bạn không thấy. "
Benedict Cumberbatch
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.