Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sư đoàn 346 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 58 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 55 gói (với 55 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 49 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,27%, Xây lắp 56,36%, Tư vấn 9,09%, Phi tư vấn 7,27%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 90.099.742.950 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 88.069.874.262 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sư đoàn 346 như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,27%, Xây lắp 56,36%, Tư vấn 9,09%, Phi tư vấn 7,27%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 90.099.742.950 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 88.069.874.262 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,25%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sư đoàn 346 như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 37 TBMT trong đó tự mời thầu 37 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sư đoàn 346 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu PTV – 02 - 2025 của chủ đầu tư Sư đoàn 346.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI DU LỊCH TUẤN ÂN
24/01/2025 11:48
Bên mời thầu Sư đoàn 346 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-01/2025 của chủ đầu tư Sư đoàn 346.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Ngọc Tú
20/01/2025 11:24
Bên mời thầu Sư đoàn 346 đã đăng tải TBMT Gói thầu PTV – 02 - 2025 của chủ đầu tư Sư đoàn 346 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/01/2025 09:25
Bên mời thầu Sư đoàn 346 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu PTV – 01 - 2025 của chủ đầu tư Sư đoàn 346.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI DU LỊCH TUẤN ÂN
07/01/2025 09:22
Bên mời thầu Sư đoàn 346 đã đăng tải KHLCNT Vận chuyển công dân nhập ngũ năm 2025 của chủ đầu tư Sư đoàn 346 với 1 gói thầu.
07/01/2025 09:16
Bên mời thầu Sư đoàn 346 đã đăng tải TBMT Gói thầu MS-01/2025 của chủ đầu tư Sư đoàn 346 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/01/2025 15:47
Bên mời thầu Sư đoàn 346 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa đảm bảo cho HSQ, BS xuất ngũ năm 2025 của chủ đầu tư Sư đoàn 346 với 1 gói thầu.
30/12/2024 15:19
Bên mời thầu Sư đoàn 346 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL: Xây dựng công trình chống lấn chiếm của chủ đầu tư Sư đoàn 346.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SONG VIỆT
26/12/2024 11:52
Bên mời thầu Sư đoàn 346 đã đăng tải TBMT Gói thầu PTV – 01 - 2025 của chủ đầu tư Sư đoàn 346 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/12/2024 10:34
Bên mời thầu Sư đoàn 346 đã đăng tải KHLCNT Vận chuyển quân nhân xuất ngũ năm 2025 của chủ đầu tư Sư đoàn 346 với 1 gói thầu.
18/12/2024 17:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sư đoàn 346 công bố kết quả gói thầu Gói thầu PTV – 02 - 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI DU LỊCH TUẤN ÂN
24/01/2025 11:48
Sư đoàn 346 công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-01/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Ngọc Tú
20/01/2025 11:24
Sư đoàn 346 công bố KQMT gói thầu Gói thầu PTV – 02 - 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
20/01/2025 11:11
Sư đoàn 346 đăng tải TBMT Gói thầu PTV – 02 - 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/01/2025 09:25
Sư đoàn 346 công bố kết quả gói thầu Gói thầu PTV – 01 - 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI DU LỊCH TUẤN ÂN
07/01/2025 09:22
Sư đoàn 346 đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa đảm bảo cho HSQ, BS xuất ngũ năm 2025 với 1 gói thầu.
30/12/2024 15:19
Sư đoàn 346 công bố KQMT gói thầu Gói thầu PTV – 01 - 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
27/12/2024 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sư đoàn 346 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu PTV – 02 - 2025 của chủ đầu tư Sư đoàn 346.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI DU LỊCH TUẤN ÂN
24/01/2025 11:48
Bên mời thầu Sư đoàn 346 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-01/2025 của chủ đầu tư Sư đoàn 346.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Ngọc Tú
20/01/2025 11:24
Bên mời thầu Sư đoàn 346 đã đăng tải TBMT Gói thầu PTV – 02 - 2025 của chủ đầu tư Sư đoàn 346 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/01/2025 09:25
Bên mời thầu Sư đoàn 346 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu PTV – 01 - 2025 của chủ đầu tư Sư đoàn 346.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI DU LỊCH TUẤN ÂN
07/01/2025 09:22
Bên mời thầu Sư đoàn 346 đã đăng tải KHLCNT Vận chuyển công dân nhập ngũ năm 2025 của chủ đầu tư Sư đoàn 346 với 1 gói thầu.
07/01/2025 09:16
Bên mời thầu Sư đoàn 346 đã đăng tải TBMT Gói thầu MS-01/2025 của chủ đầu tư Sư đoàn 346 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/01/2025 15:47
Bên mời thầu Sư đoàn 346 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa đảm bảo cho HSQ, BS xuất ngũ năm 2025 của chủ đầu tư Sư đoàn 346 với 1 gói thầu.
30/12/2024 15:19
Bên mời thầu Sư đoàn 346 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL: Xây dựng công trình chống lấn chiếm của chủ đầu tư Sư đoàn 346.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SONG VIỆT
26/12/2024 11:52
Bên mời thầu Sư đoàn 346 đã đăng tải TBMT Gói thầu PTV – 01 - 2025 của chủ đầu tư Sư đoàn 346 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/12/2024 10:34
Bên mời thầu Sư đoàn 346 đã đăng tải KHLCNT Vận chuyển quân nhân xuất ngũ năm 2025 của chủ đầu tư Sư đoàn 346 với 1 gói thầu.
18/12/2024 17:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sư đoàn 346 đã đăng tải 29 KHLCNT, trong đó có 58 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sư đoàn 346 đã đăng tải 55 TBMT trong 55 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 37 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 18 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sư đoàn 346 đã đăng tải 49 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 49 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sư đoàn 346 có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sư đoàn 346 có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sư đoàn 346 có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người ta sẽ chẳng tìm được niềm vui trong việc phát hiện tất cả vẻ đẹp của vũ trụ, thậm chí của chính thiên đường, trừ phi anh ta có bạn tri kỷ để thổ lộ niềm vui ấy. "
Marcus Tullius Cicero
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".