Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 138 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 155 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 403 gói thầu, trong đó có 134 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 146 gói (với 154 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 5 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 163 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 240 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 239 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 79,87%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 2,60%, Phi tư vấn 3,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 220.926.728.125 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 215.403.563.570 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ như sau:
- Có quan hệ với 138 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 79,87%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 2,60%, Phi tư vấn 3,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 220.926.728.125 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 215.403.563.570 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,50%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ như sau:
- Là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 153 KHLCNT trong đó có 120 KHLCNT tự đăng tải, có 33 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 173 TBMT trong đó tự mời thầu 154 TBMT, có 19 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-01: Mua sắm văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HDC
28/08/2026 20:29
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-05: Mua cờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAHI
12/08/2026 17:40
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-06: Mua sắm vật chất khác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAHI
12/08/2026 17:35
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Generic BHYT chăm sóc sức khỏe ban đầu cho quân nhân năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI
03/08/2026 16:50
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa, vật tư ngành Quân y năm 2026 (đợt 3).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Trung tâm Xét nghiệm Y khoa Thủy Nhii
23/07/2026 15:46
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Bảo quản sửa chữa, nâng cấp kho xăng dầu.
22/07/2026 22:00
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua xăng E5RON92 và Diesel 0,05S cho cơ quan Sư đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DẦU KHÍ QUỐC TẾ TPP
22/07/2026 22:00
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ đăng tải TBMT Gói thầu MS-01: Mua sắm văn phòng phẩm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/07/2026 10:06
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư, hàng hóa ngành Doanh trại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TUẤN PHÁT
21/07/2026 09:57
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-03: Mua sắm vật chất TDTT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỂ THAO BÁCH HIỀN
19/07/2026 13:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua trang thiết bị văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÍN AN
28/10/2025 14:30
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua vật tư viễn thông.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lan Dương
19/08/2025 11:42
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua Xăng E5RON92 và Diesel 0,05S cho cơ quan Sư đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DẦU KHÍ QUỐC TẾ TPP
30/07/2025 09:41
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua thuốc Generic BHYT 8%.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRANG VINH, CÔNG TY TNHH DƯỢC THANH THANH, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA
27/07/2025 07:49
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, mua sắm tài sản chuyên dùng CHCN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BÙI NGỌC NHƯ QUỲNH
23/07/2025 22:15
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ công bố kết quả gói thầu Vật tư nghiệp vụ CHCN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN SÁU 1963
18/07/2025 19:42
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị CHCN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BÙI NGỌC NHƯ QUỲNH
18/07/2025 19:35
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Bảo quản sửa chữa, nâng cấp kho xăng dầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ 158
03/07/2025 09:19
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua văn phòng phẩm và thiết bị văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ TÂN TRƯỜNG
02/07/2025 17:17
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ đăng tải KHLCNT Mua sắm, sữa chữa tài sản ngành CHCN năm 2025 với 3 gói thầu.
01/07/2025 21:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-01: Mua sắm văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HDC
28/08/2026 20:29
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-05: Mua cờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAHI
12/08/2026 17:40
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-06: Mua sắm vật chất khác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAHI
12/08/2026 17:35
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Generic BHYT chăm sóc sức khỏe ban đầu cho quân nhân năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI
03/08/2026 16:50
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa, vật tư ngành Quân y năm 2026 (đợt 3).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Trung tâm Xét nghiệm Y khoa Thủy Nhii
23/07/2026 15:46
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Bảo quản sửa chữa, nâng cấp kho xăng dầu.
22/07/2026 22:00
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua xăng E5RON92 và Diesel 0,05S cho cơ quan Sư đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DẦU KHÍ QUỐC TẾ TPP
22/07/2026 22:00
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ đăng tải TBMT Gói thầu MS-01: Mua sắm văn phòng phẩm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/07/2026 10:06
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư, hàng hóa ngành Doanh trại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TUẤN PHÁT
21/07/2026 09:57
Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-03: Mua sắm vật chất TDTT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỂ THAO BÁCH HIỀN
19/07/2026 13:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ đã đăng tải 155 KHLCNT, trong đó có 403 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ đã đăng tải 154 TBMT trong 146 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 154 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ đã đăng tải 163 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 163 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ có quan hệ với 138 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ có quan hệ với 31 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sư đoàn 370/Quân chủng PK-KQ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Người biết nuôi chí thì không nghĩ đến mình. "
Trang Tử