Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sư đoàn 968/Quân khu 4 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.132.969.053 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.106.446.792 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Sư đoàn 968/Quân khu 4 như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.132.969.053 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.106.446.792 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Sư đoàn 968/Quân khu 4 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGHỆ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Xây dựng và lắp đặt thiết bị bể bơi, tường rào và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Sư đoàn 968/Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LTA
14/08/2023 15:50
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGHỆ TĨNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Xây dựng và lắp đặt thiết bị bể bơi, tường rào và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Sư đoàn 968/Quân khu 4 với hình thức Đấu thầu hạn chế.
24/07/2023 19:45
Bên mời thầu Sư đoàn 968/Quân khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sư đoàn 968/Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGHỆ TĨNH
24/07/2023 09:34
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGHỆ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số XD-01:Cải tạo, sửa chữa nhà ở, nhà vệ sinh Đại đội của dBB5, dBB6 và nâng cấp tuyến đường từ dBB4 sang Sở chỉ huy eBB19/f968 của chủ đầu tư Sư đoàn 968/Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TRƯỜNG THUẬN TIẾN
14/07/2023 16:37
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGHỆ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số XD-01: Xây dựng công trình chuyên ngành Sư đoàn BB968 của chủ đầu tư Sư đoàn 968/Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TRUNG DƯƠNG
13/07/2023 16:25
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGHỆ TĨNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số XD-01:Cải tạo, sửa chữa nhà ở, nhà vệ sinh Đại đội của dBB5, dBB6 và nâng cấp tuyến đường từ dBB4 sang Sở chỉ huy eBB19/f968 của chủ đầu tư Sư đoàn 968/Quân khu 4 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/07/2023 21:33
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGHỆ TĨNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số XD-01:Cải tạo, sửa chữa nhà ở, nhà vệ sinh Đại đội của dBB5, dBB6 và nâng cấp tuyến đường từ dBB4 sang Sở chỉ huy eBB19/f968 của chủ đầu tư Sư đoàn 968/Quân khu 4 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2023 23:03
Bên mời thầu Sư đoàn 968/Quân khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số TV-02: Lập HSMT và đánh giá HSDT xây dựng của chủ đầu tư Sư đoàn 968/Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGHỆ TĨNH
29/06/2023 17:40
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGHỆ TĨNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số XD-01: Xây dựng công trình chuyên ngành Sư đoàn BB968 của chủ đầu tư Sư đoàn 968/Quân khu 4 với hình thức Đấu thầu hạn chế.
22/06/2023 19:58
Bên mời thầu Sư đoàn 968/Quân khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số TV-02: Lập HSMT và đánh giá HSDT xây dựng của chủ đầu tư Sư đoàn 968/Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGHỆ TĨNH
01/06/2023 11:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sư đoàn 968/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGHỆ TĨNH
24/07/2023 09:34
Sư đoàn 968/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số TV-02: Lập HSMT và đánh giá HSDT xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGHỆ TĨNH
29/06/2023 17:40
Sư đoàn 968/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số TV-02: Lập HSMT và đánh giá HSDT xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGHỆ TĨNH
01/06/2023 11:42
Sư đoàn 968/Quân khu 4 công bố KQMT gói thầu Mua sắm Vật chất phục vụ huấn luyện, diễn tập dự bị động viên năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
16/08/2022 10:01
Sư đoàn 968/Quân khu 4 đăng tải TBMT Mua sắm Vật chất phục vụ huấn luyện, diễn tập dự bị động viên năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/08/2022 17:48
Sư đoàn 968/Quân khu 4 đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm và kế hoạch lựa chọn nhà thầu danh mục: Mua sắm Vật chất phục vụ huấn luyện, diễn tập dự bị động viên năm 2022 với 1 gói thầu.
08/08/2022 10:46
Sư đoàn 968/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thi công xây lắp các hạng mục cải tạo, xây dựng mới và mua sắm lắp đặt thiết bị, doanh cụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HUY HOÀNG
15/05/2018 16:28
Sư đoàn 968/Quân khu 4 đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Thi công xây lắp các hạng mục cải tạo, xây dựng mới và mua sắm lắp đặt thiết bị, doanh cụ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/04/2018 09:16
Sư đoàn 968/Quân khu 4 đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Doanh trại Trung đoàn 19/Sư đoàn 968 với 1 gói thầu.
14/04/2018 09:12
Sư đoàn 968/Quân khu 4 đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Doanh trại Trung đoàn 19/Sư đoàn 968 với 1 gói thầu.
06/04/2018 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGHỆ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Xây dựng và lắp đặt thiết bị bể bơi, tường rào và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Sư đoàn 968/Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LTA
14/08/2023 15:50
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGHỆ TĨNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Xây dựng và lắp đặt thiết bị bể bơi, tường rào và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Sư đoàn 968/Quân khu 4 với hình thức Đấu thầu hạn chế.
24/07/2023 19:45
Bên mời thầu Sư đoàn 968/Quân khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Sư đoàn 968/Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGHỆ TĨNH
24/07/2023 09:34
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGHỆ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số XD-01:Cải tạo, sửa chữa nhà ở, nhà vệ sinh Đại đội của dBB5, dBB6 và nâng cấp tuyến đường từ dBB4 sang Sở chỉ huy eBB19/f968 của chủ đầu tư Sư đoàn 968/Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TRƯỜNG THUẬN TIẾN
14/07/2023 16:37
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGHỆ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số XD-01: Xây dựng công trình chuyên ngành Sư đoàn BB968 của chủ đầu tư Sư đoàn 968/Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TRUNG DƯƠNG
13/07/2023 16:25
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGHỆ TĨNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số XD-01:Cải tạo, sửa chữa nhà ở, nhà vệ sinh Đại đội của dBB5, dBB6 và nâng cấp tuyến đường từ dBB4 sang Sở chỉ huy eBB19/f968 của chủ đầu tư Sư đoàn 968/Quân khu 4 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/07/2023 21:33
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGHỆ TĨNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số XD-01:Cải tạo, sửa chữa nhà ở, nhà vệ sinh Đại đội của dBB5, dBB6 và nâng cấp tuyến đường từ dBB4 sang Sở chỉ huy eBB19/f968 của chủ đầu tư Sư đoàn 968/Quân khu 4 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2023 23:03
Bên mời thầu Sư đoàn 968/Quân khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số TV-02: Lập HSMT và đánh giá HSDT xây dựng của chủ đầu tư Sư đoàn 968/Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGHỆ TĨNH
29/06/2023 17:40
Bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGHỆ TĨNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số XD-01: Xây dựng công trình chuyên ngành Sư đoàn BB968 của chủ đầu tư Sư đoàn 968/Quân khu 4 với hình thức Đấu thầu hạn chế.
22/06/2023 19:58
Bên mời thầu Sư đoàn 968/Quân khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số TV-02: Lập HSMT và đánh giá HSDT xây dựng của chủ đầu tư Sư đoàn 968/Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGHỆ TĨNH
01/06/2023 11:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Sư đoàn 968/Quân khu 4 đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 3 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Sư đoàn 968/Quân khu 4 đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sư đoàn 968/Quân khu 4 đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Sư đoàn 968/Quân khu 4 có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Sư đoàn 968/Quân khu 4 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mẹ yêu con bên lòng canh cánh Con yêu mẹ khuất núi là thôi. "
Tục ngữ Tày – Nùng