Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,56%, Xây lắp 27,78%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 5,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.341.457.428 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.444.583.475 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,56%, Xây lắp 27,78%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 5,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.341.457.428 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.444.583.475 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,22%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô (02 xe).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AHCOM VIỆT NAM
07/07/2026 16:20
TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt Trạm biến áp 400KVA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO DƯỠNG VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT NĂNG LƯỢNG
26/06/2026 09:52
TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô (02 xe) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2026 10:32
TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM đăng tải TBMT Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt Trạm biến áp 400KVA theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2026 10:24
TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ, THIẾT BỊ VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG - CONINCO
17/10/2025 11:18
TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị công trình Trụ sở làm việc Tập đoàn Hóa chất Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN VÀ CÔNG NGHỆ EMC
16/10/2025 16:15
TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM đăng tải TBMT Tư vấn Giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2025 10:44
TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM đăng tải TBMT Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị công trình Trụ sở làm việc Tập đoàn Hóa chất Việt Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2025 10:42
TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Đầu tư màn hình LED ngoài trời tại Trụ sở 1A Tràng Tiền với 2 gói thầu.
17/07/2025 10:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Thí nghiệm cọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH VÀ KHẢO SÁT XÂY DỰNG, CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH VÀ KỸ THUẬT XÂY DỰNG HÀ NỘI
17/07/2025 10:17
TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Thi công cọc thí nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BẤT ĐỘNG SẢN LANMAK
03/07/2025 14:44
TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Mua sắm Trụ sạc 3 modul 20KW DC Link.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN TRẠM SẠC TOÀN CẦU V-GREEN
26/06/2025 14:38
TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tư vấn Xây dựng Công nghiệp và Hạ tầng
25/06/2025 14:14
TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM công bố KQMT gói thầu Thí nghiệm cọc với 1 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 08:41
TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM công bố KQMT gói thầu Thi công cọc thí nghiệm với 1 nhà thầu tham gia.
21/06/2025 09:01
TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM đăng tải TBMT Thi công cọc thí nghiệm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/06/2025 16:24
TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM đăng tải TBMT Thi công cọc thí nghiệm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/06/2025 18:17
TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM đăng tải TBMT Thí nghiệm cọc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2025 18:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô (02 xe).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AHCOM VIỆT NAM
07/07/2026 16:20
TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt Trạm biến áp 400KVA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO DƯỠNG VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT NĂNG LƯỢNG
26/06/2026 09:52
TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô (02 xe) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2026 10:32
TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM đăng tải TBMT Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt Trạm biến áp 400KVA theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2026 10:24
TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ, THIẾT BỊ VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG - CONINCO
17/10/2025 11:18
TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị công trình Trụ sở làm việc Tập đoàn Hóa chất Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN VÀ CÔNG NGHỆ EMC
16/10/2025 16:15
TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM đăng tải TBMT Tư vấn Giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2025 10:44
TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM đăng tải TBMT Thi công xây dựng và mua sắm, lắp đặt thiết bị công trình Trụ sở làm việc Tập đoàn Hóa chất Việt Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2025 10:42
TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Đầu tư màn hình LED ngoài trời tại Trụ sở 1A Tràng Tiền với 2 gói thầu.
17/07/2025 10:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 37 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM đã đăng tải 18 TBMT trong 16 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM đã đăng tải 24 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TẬP ĐOÀN HÓA CHẤT VIỆT NAM có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy tự hỏi bản thân liệu giấc mơ về thiên đường và sự tốt đẹp có nên bị bỏ chờ đợi ta trong huyệt mộ – hay nó nên thuộc về ta ngay tại đây, vào lúc này, nơi chốn phàm trần. "
Ayn Rand
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.