Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 202 nhà thầu.
- Đã công bố 77 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 288 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 506 gói thầu, trong đó có 179 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 190 gói (với 203 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 8 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 406 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 259 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 121 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 108 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,52 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,62%, Xây lắp 1,48%, Tư vấn 13,79%, Phi tư vấn 24,63%, Hỗn hợp 1,48%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.707.518.425.893 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.561.597.279.048 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM như sau:
- Có quan hệ với 202 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,52 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,62%, Xây lắp 1,48%, Tư vấn 13,79%, Phi tư vấn 24,63%, Hỗn hợp 1,48%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.707.518.425.893 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.561.597.279.048 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,39%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM như sau:
- Là chủ đầu tư của 77 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 290 KHLCNT trong đó có 223 KHLCNT tự đăng tải, có 67 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 146 TBMT trong đó tự mời thầu 127 TBMT, có 19 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 6 gói thầu với 5 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá thiết bị của dự án “Triển khai hệ thống phần mềm quản trị Cửa hàng xăng dầu Petrolimex”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN CPA VIETNAM
21/08/2026 10:30
TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM đăng tải TBMT Triển khai hệ thống SDWAN và Firewall từ Tập đoàn đến 34 công ty xăng dầu thành viên theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 16:41
TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Tư vấn giai đoạn thực hiện dự án Xây dựng và triển khai Hệ thống phần mềm điều độ vận tải theo mô hình quản trị tập trung với 2 gói thầu.
19/08/2026 14:45
TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM đăng tải TBMT Cung cấp thiết bị và Triển khai thí điểm hệ thống CameraAI giám sát an ninh, hỗ trợ kinh doanh tại CHXD Petrolimex theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 13:48
TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Dự án Triển khai module phần mềm Quản trị dự án trên hệ thống ERP-SAP và Doffice với 5 gói thầu.
18/08/2026 10:05
Chủ đầu tư TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Triển khai module phần mềm Quản trị dự án trên hệ thống ERP-SAP và Doffice.
18/08/2026 09:09
TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Thẩm tra tính hiệu quả và khả thi của dự án “Triển khai hệ thống phần mềm quản trị Cửa hàng xăng dầu Petrolimex”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TECKAD
13/08/2026 16:39
TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Thực hiện Tư vấn Thẩm tra và Thẩm định giá giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án “Triển khai hệ thống phần mềm quản trị Cửa hàng xăng dầu Petrolimex” với 2 gói thầu.
11/08/2026 15:16
Bên mời thầu TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán dự án “Nâng cấp hệ thống an toàn thông tin tại Trung tâm dữ liệu Tập đoàn Xăng dầu Việt Nam” của chủ đầu tư TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AN VIỆT
11/08/2026 15:05
TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Dự án: Triển khai hệ thống đo mức tự động tại các kho xăng dầu thuộc Tập đoàn Xăng dầu Việt Nam năm 2025 với 6 gói thầu.
11/08/2026 13:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán dự án “Nâng cấp hệ thống an toàn thông tin tại Trung tâm dữ liệu Tập đoàn Xăng dầu Việt Nam”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AN VIỆT
11/08/2026 15:05
TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu NT-CL/18: Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ DỊCH VỤ TƯ VẤN HÀ NỘI
24/04/2026 14:52
TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu NS-DC/19: Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AN VIỆT
24/04/2026 11:07
TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu MS-QL45/19: Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AN VIỆT
24/04/2026 11:02
TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán dự án “Xây dựng hạ tầng Backup Site tại số 1 Khâm Thiên của Tập đoàn Xăng dầu Việt Nam”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AN VIỆT
27/02/2026 09:54
TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Nâng cấp hệ thống tường lửa Tập đoàn Xăng dầu Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
29/09/2025 16:35
TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 - dự án LIMS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AN VIỆT
25/09/2025 14:53
TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Đầu tư hệ thống quản lý cơ sở dữ liệu về PCCC & CNCH và truyền tin báo sự cố - Giai đoạn I (2023-2025).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THANH BÌNH - BCA
22/08/2025 14:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá thiết bị của dự án “Triển khai hệ thống phần mềm quản trị Cửa hàng xăng dầu Petrolimex”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN CPA VIETNAM
21/08/2026 10:30
TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM đăng tải TBMT Triển khai hệ thống SDWAN và Firewall từ Tập đoàn đến 34 công ty xăng dầu thành viên theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 16:41
TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Tư vấn giai đoạn thực hiện dự án Xây dựng và triển khai Hệ thống phần mềm điều độ vận tải theo mô hình quản trị tập trung với 2 gói thầu.
19/08/2026 14:45
TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM đăng tải TBMT Cung cấp thiết bị và Triển khai thí điểm hệ thống CameraAI giám sát an ninh, hỗ trợ kinh doanh tại CHXD Petrolimex theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 13:48
TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Dự án Triển khai module phần mềm Quản trị dự án trên hệ thống ERP-SAP và Doffice với 5 gói thầu.
18/08/2026 10:05
Chủ đầu tư TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Triển khai module phần mềm Quản trị dự án trên hệ thống ERP-SAP và Doffice.
18/08/2026 09:09
TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Thẩm tra tính hiệu quả và khả thi của dự án “Triển khai hệ thống phần mềm quản trị Cửa hàng xăng dầu Petrolimex”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TECKAD
13/08/2026 16:39
TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Thực hiện Tư vấn Thẩm tra và Thẩm định giá giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án “Triển khai hệ thống phần mềm quản trị Cửa hàng xăng dầu Petrolimex” với 2 gói thầu.
11/08/2026 15:16
Bên mời thầu TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán dự án “Nâng cấp hệ thống an toàn thông tin tại Trung tâm dữ liệu Tập đoàn Xăng dầu Việt Nam” của chủ đầu tư TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AN VIỆT
11/08/2026 15:05
TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Dự án: Triển khai hệ thống đo mức tự động tại các kho xăng dầu thuộc Tập đoàn Xăng dầu Việt Nam năm 2025 với 6 gói thầu.
11/08/2026 13:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM đã đăng tải 288 KHLCNT, trong đó có 506 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM đã đăng tải 203 TBMT trong 190 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 127 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 76 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM đã đăng tải 406 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 406 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 259 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM có quan hệ với 202 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM có quan hệ với 63 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TẬP ĐOÀN XĂNG DẦU VIỆT NAM có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Muốn có hạnh phúc với một người đàn ông thì phải hiểu họ rất nhiều, và yêu họ ít ít cũng được. Muốn có hạnh phúc với một người đàn bà thì phải yêu họ thật nhiều và đừng nên tìm hiểu họ. "
H.B. Nectar in A Nutshell