Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 411 nhà thầu.
- Đã công bố 20 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 11 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 113 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 364 gói thầu, trong đó có 107 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 338 gói (với 352 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 24 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 375 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 49 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,52 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,39%, Xây lắp 1,99%, Tư vấn 2,84%, Phi tư vấn 37,78%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.155.882.455.055 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.081.513.996.841 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM như sau:
- Có quan hệ với 411 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,52 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,39%, Xây lắp 1,99%, Tư vấn 2,84%, Phi tư vấn 37,78%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.155.882.455.055 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.081.513.996.841 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM như sau:
- Là chủ đầu tư của 20 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 135 KHLCNT trong đó có 89 KHLCNT tự đăng tải, có 46 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 480 TBMT trong đó tự mời thầu 333 TBMT, có 147 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đăng tải KHLCNT KHLCNT dự toán mua sắm đột xuất mỡ bôi trơn bánh răng chủ động máy nghiền phục vụ SXKD với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:03
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu HH29-2026: Cung cấp hóa chất công nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÓA CHẤT THÀNH PHÁT
28/08/2026 16:16
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu PTV32-2026: Cung cấp dịch vụ vệ sinh, sơn bảo vệ kết cấu khung dầm thép.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÓA DẦU CÔNG NGHỆ CAO HI-PEC
28/08/2026 16:02
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đăng tải TBMT TV03-2026: Cung cấp dịch vụ kiểm toán độc lập các Dự án mua sắm tài sản, đầu tư xây dựng và công trình sửa chữa lớn năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 15:55
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu HH37-2026: Cung cấp vật tư, dịch vụ bảo dưỡng xe xúc lật, xe ủi, xe nâng hàng và các loại xe cẩu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT THIẾT BỊ HẢI PHÒNG
28/08/2026 15:46
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu PTV10-2026: Cung cấp dịch vụ bảo dưỡng hệ thống điều hòa và quạt thông gió.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VMRC
28/08/2026 15:42
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu PTV28-2026: Cung cấp dịch vụ bảo dưỡng hệ thống khí nén.
28/08/2026 15:40
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu HH28-2026: Cung cấp dầu DO phục vụ sản xuất điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PVOIL HẢI PHÒNG
28/08/2026 15:35
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu HH34-2026: Cung cấp vật tư và dịch vụ bảo dưỡng hệ thống sản xuất Hydro.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư và Phát triển Thuận Thiên
26/08/2026 21:23
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu TV10-ĐTXD2026: Tư vấn giám sát thi công xây dựng Khu nhà thí nghiệm và Nhà gia công mẫu than thô Nhà máy Nhiệt điện Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VTA VIỆT NAM
24/08/2026 13:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu HH05-2026: Cung cấp văn phòng phẩm và lịch bloc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG VT VIỆT NAM
31/07/2026 14:59
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu HH17-2026: Cung cấp thuốc y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRANG VINH
17/06/2026 10:33
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu PTV24-2025: Cung cấp dịch vụ Đào tạo bồi huấn kiến thức an toàn giao thông, văn hóa giao thông an toàn và bổ túc kỹ năng lái xe cho người lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ HỢP TÁC GIÁO DỤC SAO VIỆT
26/09/2025 13:42
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu PTV35-2025: Cung cấp dịch vụ gia công phục hồi các thiết bị, vật tư cơ khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MITEC, CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ B2B
15/08/2025 15:18
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu HH25-2025: Cung cấp dầu HFO, DO phục vụ vận hành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN DƯƠNG ĐÔNG
15/08/2025 15:09
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu HH01-NCTC: Cung cấp vật tư và dịch vụ lắp đặt biến tần cho các động cơ 6,6kV quạt gió cấp 1 - NMNĐ Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT PHATECO
13/08/2025 16:52
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu HH11-TT2025: Cung cấp vật tư và dịch vụ sửa chữa hệ thống Công nghệ thông tin và viễn thông DCS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN NHẸ CHÂU ÂU
06/08/2025 16:55
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu HH23-2025: Cung cấp văn phòng phẩm và lịch Block.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NGỌC HÀ
01/08/2025 14:24
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu HH24-2025: Cung cấp vật tư phòng chống lụt bão và phòng cháy chữa cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HỘ LAO ĐỘNG VIỆT NAM
31/07/2025 10:51
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu HH08-TT2025: Cung cấp dầu mỡ bôi trơn phục vụ trung tu tổ máy S2 và Đại tu hệ thống dùng chung dãy A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG XUÂN LỘC
31/07/2025 09:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đăng tải KHLCNT KHLCNT dự toán mua sắm đột xuất mỡ bôi trơn bánh răng chủ động máy nghiền phục vụ SXKD với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:03
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu HH29-2026: Cung cấp hóa chất công nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÓA CHẤT THÀNH PHÁT
28/08/2026 16:16
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu PTV32-2026: Cung cấp dịch vụ vệ sinh, sơn bảo vệ kết cấu khung dầm thép.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÓA DẦU CÔNG NGHỆ CAO HI-PEC
28/08/2026 16:02
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đăng tải TBMT TV03-2026: Cung cấp dịch vụ kiểm toán độc lập các Dự án mua sắm tài sản, đầu tư xây dựng và công trình sửa chữa lớn năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 15:55
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu HH37-2026: Cung cấp vật tư, dịch vụ bảo dưỡng xe xúc lật, xe ủi, xe nâng hàng và các loại xe cẩu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT THIẾT BỊ HẢI PHÒNG
28/08/2026 15:46
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu PTV10-2026: Cung cấp dịch vụ bảo dưỡng hệ thống điều hòa và quạt thông gió.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VMRC
28/08/2026 15:42
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu PTV28-2026: Cung cấp dịch vụ bảo dưỡng hệ thống khí nén.
28/08/2026 15:40
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu HH28-2026: Cung cấp dầu DO phục vụ sản xuất điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XĂNG DẦU DẦU KHÍ PVOIL HẢI PHÒNG
28/08/2026 15:35
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu HH34-2026: Cung cấp vật tư và dịch vụ bảo dưỡng hệ thống sản xuất Hydro.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư và Phát triển Thuận Thiên
26/08/2026 21:23
CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu TV10-ĐTXD2026: Tư vấn giám sát thi công xây dựng Khu nhà thí nghiệm và Nhà gia công mẫu than thô Nhà máy Nhiệt điện Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VTA VIỆT NAM
24/08/2026 13:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải 113 KHLCNT, trong đó có 364 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải 352 TBMT trong 338 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 333 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 19 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM đã đăng tải 375 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 375 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 49 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM có quan hệ với 411 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY NHIỆT ĐIỆN THÁI BÌNH - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN ĐIỆN LỰC VIỆT NAM có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Tôi không cần một người bạn thay đổi khi ta thay đổi và gật đầu khi ta gật đầu; cái bóng của ta làm chuyện đó tốt lắm rồi. "
Plutarch