Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 51 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 318.762.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 292.383.720 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 318.762.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 292.383.720 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,28%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long như sau:
- Là chủ đầu tư của 51 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 58 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 53 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 25 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 24 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Thẩm định, kiểm định công trình giao thông vận tải Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Mua sắm Trang phục Thanh tra Sở Giao thông vận tải của chủ đầu tư Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
20/12/2024 16:18
Bên mời thầu Trung tâm Thẩm định, kiểm định công trình giao thông vận tải Vĩnh Long đã đăng tải TBMT Gói số 03: Mua sắm Trang phục Thanh tra Sở Giao thông vận tải của chủ đầu tư Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 09:30
Bên mời thầu Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục Thanh tra Sở Giao thông vận tải của chủ đầu tư Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long với 3 gói thầu.
05/12/2024 14:48
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MỸ THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Mua sắm xe mô tô phục vụ công tác cho Thanh tra Sở Giao thông vận tải của chủ đầu tư Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DŨNG PHONG
17/10/2024 15:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MỸ THUẬN đã đăng tải TBMT Gói số 3: Mua sắm xe mô tô phục vụ công tác cho Thanh tra Sở Giao thông vận tải của chủ đầu tư Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/09/2024 16:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MỸ THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Mua sắm xe mô tô phục vụ công tác cho Thanh tra Sở Giao thông vận tải của chủ đầu tư Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long.
24/09/2024 15:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MỸ THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm hàng hóa số 03: Mua sắm ca nô phục vụ công tác của chủ đầu tư Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN VIỄN ĐÔNG CẦN THƠ
10/09/2024 16:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MỸ THUẬN đã đăng tải TBMT Gói số 3: Mua sắm xe mô tô phục vụ công tác cho Thanh tra Sở Giao thông vận tải của chủ đầu tư Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/08/2024 10:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MỸ THUẬN đã đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm hàng hóa số 03: Mua sắm ca nô phục vụ công tác của chủ đầu tư Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/08/2024 16:56
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ VỐN SỰ NGHIỆP GIAO THÔNG, SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI TỈNH VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Đảm bảo giao thông đột xuất đợt 1 năm 2021 của chủ đầu tư Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long với 3 gói thầu.
29/07/2022 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục Thanh tra Sở Giao thông vận tải với 3 gói thầu.
05/12/2024 14:48
Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Mua sắm cân kiểm tra tải trọng xe ô tô xách tay phục vụ công tác chuyên môn với 5 gói thầu.
15/07/2019 15:33
Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Mua sắm cân kiểm tra tải trọng xe ô tô xách tay phục vụ công tác chuyên môn với 3 gói thầu.
12/06/2019 15:20
Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục thanh tra giao thông vận tải.
- Nhà thầu trúng thầu: CHI NHÁNH PHƯƠNG NAM CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19/5, BỘ CÔNG AN
13/05/2019 14:52
Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục thanh tra giao thông vận tải năm 2019 với 3 gói thầu.
09/04/2019 13:23
Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục Thanh tra giao thông vận tải năm 2018 (Gói số 3).
- Nhà thầu trúng thầu: CHI NHÁNH PHƯƠNG NAM CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19/5, BỘ CÔNG AN
13/06/2018 09:12
Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long đăng tải TBMT Mua sắm trang phục Thanh tra giao thông vận tải năm 2018 (Gói số 3) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/05/2018 15:21
Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục Thanh tra giao thông vận tải năm 2018 với 3 gói thầu.
26/04/2018 15:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Thẩm định, kiểm định công trình giao thông vận tải Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Mua sắm Trang phục Thanh tra Sở Giao thông vận tải của chủ đầu tư Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
20/12/2024 16:18
Bên mời thầu Trung tâm Thẩm định, kiểm định công trình giao thông vận tải Vĩnh Long đã đăng tải TBMT Gói số 03: Mua sắm Trang phục Thanh tra Sở Giao thông vận tải của chủ đầu tư Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 09:30
Bên mời thầu Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục Thanh tra Sở Giao thông vận tải của chủ đầu tư Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long với 3 gói thầu.
05/12/2024 14:48
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MỸ THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Mua sắm xe mô tô phục vụ công tác cho Thanh tra Sở Giao thông vận tải của chủ đầu tư Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DŨNG PHONG
17/10/2024 15:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MỸ THUẬN đã đăng tải TBMT Gói số 3: Mua sắm xe mô tô phục vụ công tác cho Thanh tra Sở Giao thông vận tải của chủ đầu tư Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/09/2024 16:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MỸ THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Mua sắm xe mô tô phục vụ công tác cho Thanh tra Sở Giao thông vận tải của chủ đầu tư Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long.
24/09/2024 15:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MỸ THUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm hàng hóa số 03: Mua sắm ca nô phục vụ công tác của chủ đầu tư Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN VIỄN ĐÔNG CẦN THƠ
10/09/2024 16:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MỸ THUẬN đã đăng tải TBMT Gói số 3: Mua sắm xe mô tô phục vụ công tác cho Thanh tra Sở Giao thông vận tải của chủ đầu tư Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/08/2024 10:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MỸ THUẬN đã đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm hàng hóa số 03: Mua sắm ca nô phục vụ công tác của chủ đầu tư Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/08/2024 16:56
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ VỐN SỰ NGHIỆP GIAO THÔNG, SỞ GIAO THÔNG VẬN TẢI TỈNH VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Đảm bảo giao thông đột xuất đợt 1 năm 2021 của chủ đầu tư Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long với 3 gói thầu.
29/07/2022 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thanh tra Giao thông Vận tải Vĩnh Long có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu chúng tôi đi làm lúc 8 giờ sáng và về nhà lúc 5 giờ chiều, đây không phải là một công ty công nghệ cao và Alibaba sẽ không bao giờ thành công. Nếu chúng tôi có loại tinh thần từ 8 giờ đến 5 giờ đó, chúng tôi nên đi làm việc khác. "
Jack Ma