Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Thanh tra tỉnh Tuyên Quang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.385.151.136 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.275.070.061 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Thanh tra tỉnh Tuyên Quang như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.385.151.136 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.275.070.061 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,25%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Tuyên Quang như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHÚ KHANG HD
29/07/2026 09:31
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/07/2026 16:19
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục ngành Thanh tra của Thanh tra tỉnh Tuyên Quang năm 2026 với 1 gói thầu.
29/06/2026 10:42
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang công bố kết quả gói thầu Mua sắm điều hòa cơ quan Thanh tra tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bùi Thế Hùng
29/12/2025 17:24
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang đăng tải KHLCNT Mua sắm điều hòa cơ quan Thanh tra tỉnh với 1 gói thầu.
29/12/2025 17:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU QUA MẠNG QUỐC GIA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Xây dựng và triển khai phần mềm tiếp công dân trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang (phục vụ quản lý công tác tiếp dân định kỳ, đột xuất của người đứng đầu cơ quan đơn vị trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang) của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
23/06/2025 09:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU QUA MẠNG QUỐC GIA đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Xây dựng và triển khai phần mềm tiếp công dân trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang (phục vụ quản lý công tác tiếp dân định kỳ, đột xuất của người đứng đầu cơ quan đơn vị trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang) của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Tuyên Quang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/05/2025 16:08
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Xây dựng và triển khai phần mềm tiếp công dân trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang (phục vụ quản lý công tác tiếp dân định kỳ, đột xuất của người đứng đầu cơ quan đơn vị trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang) của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Tuyên Quang với 3 gói thầu.
16/05/2025 15:30
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật cho dự án: "Xây dựng phần mềm tiếp công dân trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang (phục vụ quản lý công tác tiếp công dân định kỳ, đột xuất của người đứng đầu cơ quan, đơn vị trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang)" của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ ĐỨC TRÍ
09/05/2025 11:13
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật cho dự án: "Xây dựng phần mềm tiếp công dân trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang (phục vụ quản lý công tác tiếp công dân định kỳ, đột xuất của người đứng đầu cơ quan, đơn vị trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang)" của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Tuyên Quang với 1 gói thầu.
25/04/2025 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật cho dự án: "Xây dựng phần mềm tiếp công dân trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang (phục vụ quản lý công tác tiếp công dân định kỳ, đột xuất của người đứng đầu cơ quan, đơn vị trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang)".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ ĐỨC TRÍ
09/05/2025 11:13
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang đăng tải KHLCNT Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật cho dự án: "Xây dựng phần mềm tiếp công dân trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang (phục vụ quản lý công tác tiếp công dân định kỳ, đột xuất của người đứng đầu cơ quan, đơn vị trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang)" với 1 gói thầu.
25/04/2025 15:06
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Khôi phục lại và tập huấn phần mềm cơ sở dữ liệu quốc gia về khiếu nại tố cáo.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
23/12/2024 14:15
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Khôi phục lại và tập huấn phần mềm cơ sở dữ liệu quốc gia về khiếu nại tố cáo với 1 nhà thầu tham gia.
20/12/2024 10:02
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Khôi phục lại và tập huấn phần mềm cơ sở dữ liệu quốc gia về khiếu nại tố cáo theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 11:15
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Khôi phục lại và tập huấn phần mềm cơ sở dữ liệu quốc gia về khiếu nại tố cáo với 3 gói thầu.
07/12/2024 10:59
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tạo lập cơ sở dữ liệu tài liệu lưu trữ của Thanh tra tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP CÔNG NGHỆ HẢI NAM TECH
20/11/2024 10:33
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VTM VIỆT NAM
11/11/2024 16:44
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Tạo lập cơ sở dữ liệu tài liệu lưu trữ của Thanh tra tỉnh Tuyên Quang với 1 nhà thầu tham gia.
11/11/2024 08:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHÚ KHANG HD
29/07/2026 09:31
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/07/2026 16:19
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục ngành Thanh tra của Thanh tra tỉnh Tuyên Quang năm 2026 với 1 gói thầu.
29/06/2026 10:42
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang công bố kết quả gói thầu Mua sắm điều hòa cơ quan Thanh tra tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bùi Thế Hùng
29/12/2025 17:24
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang đăng tải KHLCNT Mua sắm điều hòa cơ quan Thanh tra tỉnh với 1 gói thầu.
29/12/2025 17:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU QUA MẠNG QUỐC GIA đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Xây dựng và triển khai phần mềm tiếp công dân trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang (phục vụ quản lý công tác tiếp dân định kỳ, đột xuất của người đứng đầu cơ quan đơn vị trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang) của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
23/06/2025 09:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU QUA MẠNG QUỐC GIA đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Xây dựng và triển khai phần mềm tiếp công dân trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang (phục vụ quản lý công tác tiếp dân định kỳ, đột xuất của người đứng đầu cơ quan đơn vị trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang) của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Tuyên Quang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/05/2025 16:08
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Xây dựng và triển khai phần mềm tiếp công dân trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang (phục vụ quản lý công tác tiếp dân định kỳ, đột xuất của người đứng đầu cơ quan đơn vị trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang) của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Tuyên Quang với 3 gói thầu.
16/05/2025 15:30
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật cho dự án: "Xây dựng phần mềm tiếp công dân trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang (phục vụ quản lý công tác tiếp công dân định kỳ, đột xuất của người đứng đầu cơ quan, đơn vị trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang)" của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Tuyên Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ ĐỨC TRÍ
09/05/2025 11:13
Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật cho dự án: "Xây dựng phần mềm tiếp công dân trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang (phục vụ quản lý công tác tiếp công dân định kỳ, đột xuất của người đứng đầu cơ quan, đơn vị trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang)" của chủ đầu tư Thanh tra tỉnh Tuyên Quang với 1 gói thầu.
25/04/2025 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 20 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Tuyên Quang đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Tuyên Quang có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Tuyên Quang có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Thanh tra tỉnh Tuyên Quang có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn trở nên giống như những người bạn bỏ thời gian ở bên cạnh nhiều nhất. "
Jack Canfield