Thông báo mời thầu

Mua sắm hàng hóa

Tìm thấy: 16:21 02/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang phục ngành Thanh tra của Thanh tra tỉnh Tuyên Quang năm 2026
Tên gói thầu
Mua sắm hàng hóa
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm trang phục ngành Thanh tra của Thanh tra tỉnh Tuyên Quang năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 13/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
215/QĐ-TTr
Ngày phê duyệt
02/07/2026 16:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:19 02/07/2026
đến
09:00 13/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 13/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/07/2026 (10/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HCP Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 2B, ngách 98/10, thôn An Trai - - Xã Sơn Đồng - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BMC VIỆT NAM Tư vấn thẩm định E-HSMT B28 ô số 11, Khu đô thị Geleximco - - Xã An Khánh - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HCP Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 2B, ngách 98/10, thôn An Trai - - Xã Sơn Đồng - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BMC VIỆT NAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu B28 ô số 11, Khu đô thị Geleximco - - Xã An Khánh - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Cầu vai, Cấp hàm Chánh Thanh tra tỉnh
1
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
2
Cầu vai, Cấp hàm Phó Chánh Thanh tra tỉnh
4
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
3
Cầu vai, Cấp hàm Trưởng phòng Thanh tra tỉnh
8
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
4
Cầu vai, Cấp hàm Phó Trưởng phòng Thanh tra tỉnh
30
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
5
Cầu vai, Cấp hàm Thanh tra viên chính
27
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
6
Cầu vai, Cấp hàm Thanh tra viên
74
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
7
Áo măng tô Nam
86
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
8
Áo măng tô Nữ
58
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
9
Bộ quần áo thu đông nam
172
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
10
Bộ quần áo thu đông nữ
116
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
11
Bộ quần áo xuân hè nam ngắn tay
86
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
12
Bộ quần áo xuân hè nam dài tay
86
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
13
Bộ quần áo xuân hè nữ dài tay
58
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
14
Áo sơ mi dài tay nam
172
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
15
Áo sơ mi dài tay nữ
116
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
16
Áo sơ mi nữ và chân Jump
58
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
17
Giày da nam
86
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
18
Giày da nữ
58
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
19
Dép quai hậu nam
86
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
20
Dép quai hậu nữ
58
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
21
Bít tất
288
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
22
Cặp tài liệu
144
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
23
Cà vạt
288
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
24
Thắt lưng da
144
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
25
Sao mũ
144
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
26
Cành tùng
144
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
27
Biển hiệu
144
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
28
Mũ Kêpi
144
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
29
Mũ bảo hiểm
144
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35
30
Bộ quần áo mưa
144
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thanh tra tỉnh Tuyên Quang. Số 108, đường Nguyễn Văn Cừ, tổ dân phố Minh Xuân 4, Phường Minh Xuân, Tỉnh Tuyên Quang
20
35

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm hàng hóa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm hàng hóa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây